Ảnh hưởng của nhiệt độ đến sinh truởng và phát triển của VSV

Ảnh hưởng của nhiệt độ đến sinh truởng và

Mong các anh chị nào có bài tổng quan về ảnh huởng của Nhiệt độ đến sự sinh truởng và phát triển của VSV
Thì có thể post lên giùm em !! (Phân tích càng sâu thì càng tốt ạ !! ) Em xin cám ơn rất nhiều ạ !!

Cách đặt tiêu đề của bạn chưa ổn lắm, bạn xem lại quy định của diễn đàn nhé.Thanx and enjoy.

Bạn đã có trong tay quyển sách giáo khoa nào về vi sinh vật chưa? nếu chưa có thì mọi người có thể giới thiệu cho bạn sách để đọc, trong đó sẽ có phần bạn quan tâm, sau khi đọc bạn muốn hiểu sâu nữa thì thử tìm các bài báo liên quan ở các trang web thông dụng như sciencedirect,blackwell-synergy... xem.
Chúc bạn thành công.

Dạ Em chưa có quyển sách nào để đọc cả ... mà chỉ có giáo án đang học thôi chị ạ
Với lại chị nói giới thiệu sách cho em đọc thì em xin lỗi ...... !! { Vì nhìu lý do tế nhị ( Chắc chị biết ) }
Nếu có thể chị có thể lấy sách trên web và gởi dạng file đính kèm em dowload về đọc là được ...
Mong đuợc sự giúp của chị .. và toàn thể các bạn trên Forum !! Thân !!

Tí thì té xỉu  :cry:
Bạn nên tự search tài liệu trên mạng, xem có lấy được không, nếu không thì có thể nhờ anh,chị trên diễn đàn ( có thể ) lấy hộ.
I'm a guy .

Ko biết Anh Lâm có cách nào để liên lạc hay nói chuyện trực tiếp ko ạ ( Nick Y!M or Phone ... )
Để em có thể hỏi trực tiếp 1 số vấn đề ...mà anh nói ở trên ý ạ { cách search tài liệu (các nguồn đáng tin cậy) ... và 1 sồ vấn đề khác .. }

Nếu em có thể đọc tiếng anh như tiếng việt thì ... mọi chuyện đã chẳng còn gì để bàn :p ?:p

Cái này thì trên diễn đàn mình nhiều lắm mà, bạn thử tìm kĩ xem. Còn nếu muốn chat chit vui vẻ thì add nick YM: ledoanthanhlam ?:oops:

Facebook

Thống kê diễn đàn

Threads
12,995
45,065
Latest member
Go88aa
Back