Wiley project (finished)

Done! còn 1 quyển thiếu chapter 2 (xem trong folder) không down được do bị lỗi, định down lại nhưng từ sáng đến giờ không vào được wiley híc híc.

To Lâm: ok, của bạn đủ 15 cuốn rồi, tui đã load xong, kô thiếu gì cả.

To Minh: cuốn Comparative Vertebrate Neuroanatomy đã được tui join lại thành công.

To Khương: Kh có định upload thẳng lên  host của C kô? Tui load bằng rapidshare hơi chậm và nếu có up thì up từ 91 trở lên nhé, vì tui đang load từ 75 trở xuống.

Hoan hô anh em, đặc biệt là anh Nghĩa với tinh thần vượt khó cao ngất ngưởng.

Project này đã xong 99%, chờ anh Dũng tổng kết lại là nhậu được rồi :D

Trần Hoàng Dũng said:
To Lâm: ok, của bạn đủ 15 cuốn rồi, tui đã load xong, kô thiếu gì cả.

To Minh: cuốn Comparative Vertebrate Neuroanatomy đã được tui join lại thành công.

To Khương: Kh có định upload thẳng lên ?host của C kô? Tui load bằng rapidshare hơi chậm và nếu có up thì up từ 91 trở lên nhé, vì tui đang load từ 75 trở xuống.

Em đã vào FTP 2 lần mà không thấy chỗ nào để up load lên cả, chỉ có . Bên cạnh đó, account mà em sử dụng bên Darwin này cũng đã download quá số MB cho phép rồi bi giờ đang phải sử dụng account của người khác nên không tiện. Đến thứ 3 chắc mới xin thêm được, chẳng bù cho khi ở VN, download kô có giới hạn mà cũng chẳng có gì nhiều để mà down. Hôm nay lại chuyển qua dùng apple, hơi lạ nên làm gì cũng lâu thật. Nếu anh rảnh thì up lên giúp em ?:lol: hoặc nhờ Mr. Cường up lên giúp bạn vậy?? Hôm nay đi thăm bọn crocodyles cả ngày (có dự định trước) nên bi giờ mới online được.

Tui đang load từ rapidshare phần của Kh, thôi để tui load luôn vậy, xong rồi tui bung nó ra, kiểm tra kỹ lưỡng rồi sẽ đưa lên host.

Thank you very much!
----------
Bao giờ anh có dịp qua Nha Trang cho anh tắm beer tại Nha Trang luôn, khỏi phải tắm biển, hi`. Trưa mai kô góp mặt ở SG được nên chắc phải hô hào anh em miền Trung làm một trận mới được.

phần của bạn tui load xuống thi kô sau, nhưng phần những người khác ?cần upload lên thì quá tệ, cứ lỗ liên tục.

WP account của tôi đã bị hết hạn, không biết mọi người có bị thế không?

Wiley InterScience is unable to give you access to this content.

REASON: No Token Available. You have tried to use an ArticleSelect token, but there are no more tokens available in your Institution's account. Access Explained

Những phần tôi đã load từ trước của WP đang được đổ về host của SHVN.

Một số thiếu sót:

Environmental Biotechnology: bị lỗi

Force Microscopy: Applications in Biology and Medicine bị tôi hiểu lầm thành cuốn Atomic Force Microscopy: Biomedical Methods and Applications, Humana press

Meningococcal Disease: bị tôi hiểu lầm thành cuốn Meningococcal Disease cua Humana press

Tôi định vào load lại các cuốn trên nhưng account hết hiệu lực. Nhờ bác nào hảo tâm làm giúp nhé.

System Maintenance Message

Due to essential system maintenance Wiley InterScience will be unavailable on Saturday, 5 August between 9:00 p.m. - 1:00 a.m. US EST (1:00 - 5:00 a.m., 8/6/06, GMT)

We apologise for any inconvenience this may cause.
===============================

Bởi vậy tui mới bảo là ráng làm trước ngày 5-8

1,Hiện nay kho sách Wiley có 1919 cuốn, trong đó có 235 cuốn sách về Life Sciences và 181 cuốn về Medicine, từ nay đến 27 tháng 11 năm 2006 chúng ta có thể vặt bọn này thông qua 1 trường ĐH của Mỹ.
Sau khi hoàn thành chỉ tiêu, các anh chị được quyền tự do load những cuốn khác không năm trong danh sách ưu tiên và toàn quyền sử dụng account theo nhu cầu cá nhân.

2, System Maintenance Message

Due to essential system maintenance Wiley InterScience will be unavailable on Saturday, 5 August between 9:00 p.m. - 1:00 a.m. US EST (1:00 - 5:00 a.m., 8/6/06, GMT)

We apologise for any inconvenience this may cause.

3, 9:00 am GMT 8/6/06 : Wiley InterScience is unable to give you access to this content.

--> ?:cry: ?đang định kiếm mấy quyển sách, và bài báo, nhưng xem tình hình kiểu này chắc chịu rồi

Facebook

Thống kê diễn đàn

Threads
11,649
55,776
Latest member
zowinpoker
Back