Wiley project (finished)

Anh Cường xem dùm cho file The Neem Tree.pdf có mở được không nhỉ, sao thấy máy báo đã Finish nhưng dung lượng nhỏ hơn của mình có. Cảm ơn trước

Không mở được. Dung lượng trên host là 81.170kb

Cảm ơn nha, còn các file khác như thế nào? Nếu Bác rảnh thì cho biết luôn nha. Kiệt đang nén file đó lại và gửi lên ngay đây.

To Cường. Anh Dũng chỉ giao cho tôi có 06 cuốn ah, tôi đã hoàn thành nhiệm vụ rồi, còn các cuốn còn lại Anh Dũng đã load hết rồi.
S.O.S Bác Cường liên lạc lại với Anh Dũng nào. Còn những cuốn tôi đã upload ok chứ?
Bác Cường liên lạc lại với Anh Dũng nha.
My project's finished.

To Cường. Anh Dũng chỉ giao cho tôi có 06 cuốn

OK, Thảo đã hoàn thành nhiệm vụ. Cả 6 files .PDF đều open được.

Tất cả các file khác của anh Kiệt (14 files) đều mở được. Chỉ có file The Neem Tree.pdf bị lỗi.

Tôi đã upload xong nhờ anh DV Cường kiểm tra lại và báo cho biết ngay để kịp thời sửa chữa ngày mai tôi bận rồi, đặc biệt là file có dung lượng cao như The neem tree.pdf

Huỳnh Văn Kiệt said:
Tôi đã upload xong nhờ anh DV Cường kiểm tra lại và báo cho biết ngay để kịp thời sửa chữa ngày mai tôi bận rồi, đặc biệt là file có dung lượng cao như The neem tree.pdf

Vâng, tất cả 15 files đã hoàn tất. Finished.

----------

Các gói đã hoàn thành 100%.

1. Hưng
2. HV Kiệt
3. HD Thảo

Các gói hoàn thành 99%

4. Minh (Còn 1 cuốn chưa combine được)
5. Khương (Up lên Rapid, kô biết anh Dũng đã load được về chưa)

To Minh: tui có load file 21 cho em rồi mà.

To Khương: Khương up thẳng lên host của C đuợc kô

To all: tui sẽ coi lại toàn bộ project vào tối nay để tổng kết.

Liên tục bị lỗi:
ERROR:> ? Trashed response received.
ERROR:> ? The connection failed due to an error or timeout.
ERROR:> ? The remote host actively refused the attempt to connect to it.
1) Verify that the destination server name or IP address is correct
2) Verify that the connection port number is correct (under Site Settings | Type tab).
3) The remote server may be temporarily or permanently inaccessible (try again later).
4) Verify that you have chosen the right protocol (SSH2, SSL, FTP, etc.) and have setup all required options for that protocol.
5) Verify that the destination IP address and port numbers are correct.
6) The remote server may be refusing multiple connections from the same client. Try using only one connection thread when connecting to this particular server (Site Settings | Options).
7) Try pinging the address.
8) If you are using a router, verify the router is up and running (check by pinging it and then ping an address outside of the router).
9) Do a traceroute to the destination to verify all routers along the connection path are operational.
10) Verify that your subnet mask is setup properly.
11) Verify that your local software or hardware firewall is not blocking outbound connections originating from CuteFTP.
12) Verify that your anti-virus software is not at fault (try disabling it).

em chưa biết xử lý ra sao

Tui đang load thành quả của các anh chị về laptop để kiểm tra. Sau đó sẽ tổ chức lại toàn bộ thành 1 Folder duy nhất WILEY. Khi nào hoàn tất tui sẽ thông báo để các anh chị sẽ load toàn bộ folder này trong 1 tuần dưới dạng sách SẠCH, sau đó toàn bộ phần WILEY này sẽ được đóng dấu trước khi tung lên nét.

em không dùng được ftp nên đã chuyển sang yousendit va các link đã được chuyển đến mail yahoo của anh, sách số 1:Antigen Presenting Cells, thì em đã load lên ftp trong folder của em ( cái này lúc đầu em upload được tốc độ 127kb/s, chác là nhanh quá nên đến các cái sau thì tịt).

Báo cáo, nhiệm vụ hoàn thành 1% còn lại ạ. Dãy số đằng sau là số isbn đó ạ, nhìn vào thư mục dễ kiểm tra và biết chính xác cuốn nào mình cần load :D, google một cái biết ngay.

Hôm qua 600 b/s. Hôm nay 160-220 k/s . Đường truyền chết tiệt chả biết đường nào mà lần. (hì, nhìn cái bảng của anh Cường giờ em mới hiểu)

Hôm qua em load chương đó ko được, vừa rồi load thì ok, chả hiểu tại sao.
---------------------------
Các anh load kiểu gì nhanh thế? Chỉ cho đàn em chút kinh nghiệm vặt lông đi. (em mất tận 5 tiếng)

03h tròn
Phù, cuối cùng thì cũng xong nhiệm vụ đầu tay trong chiến dịch vặt lông ngan, lông vịt. Chỉ khổ cái là không có Internet ADSL nên cứ phải chờ đến tối mới chạy ra được TX Sơn Tây thì mới có dịch vụ này để dùng.
Đêm qua là một đêm đáng nhớ, qua 5 hàng NET, mấy thằng chủ hàng sợ chết không dám cho mình cắm USB vào, nó sợ bị virus, đúng là mấy thằng nhà quê, đang lo là không hoàn thành nhiệm vụ, định bỏ về thì may mắn gặp được một quán với anh chủ trẻ tốt bụng, giúp đỡ rất nhiệt tình.
Không biết các bác combine bằng cái nào, tôi dùng Acrobat professonal thấy tệ quá. May nhờ có phần mềm Nitro PDF Professonal tuyệt vời cũng góp phần giúp tôi hoàn thành nhiệm vụ, xin up lên cùng sách để mọi người cùng sử dụng.
@Minh và mọi người: Không biết mọi người dùng browser gì để load sách, tôi thì dùng Mozilla firefox, nhờ có chức năng hỗ trợ duyệt Web bằng Tab nên nhanh hơn rất nhiều so với dùng IE, cứ click như búa máy
Ps. Tôi đang dùng Cute FTP professonal bản 7.1 ai có crack cho xin với. 30 ngày nữa là nó cho ngừng hoạt động rồi. Hic hic

@ Cường: Bác xóa hộ cái file Functional Metabolism Regulation and Adaptation.pdf đi nhé. Up được 84% thì nó die, không tài nào xử lý được nên đành phải nén nó lại rồi gửi lên
Thanks

Trong thời gian tui load, kiểm tra, ... có mấy chuyện chúng ta cần bàn:

01- Tìm 1 logo chung để đóng dấu vào sách trước khi tung lên nét. Phần của chúng ta là sách sạch, cứ yên tâm.

02- Trao đổi kinh nghiệm khi load sách sao cho nhanh, tiện; chuẩn bị các đồ chơi cần thiết để vào chiến dịch mới.

03- Kêu gọi thêm các thành viên khác tham gia vào các project sắp tới.

Facebook

Thống kê diễn đàn

Threads
12,995
45,065
Latest member
Go88aa
Back