Springer Project SP (finished)

Oái, em kiểm tra lại file nén ở máy của em rồi mà, có thiếu đâu? Dung lượng 106,948 kb mà.

vol 29 có 6 file pdf, vol 30 có 8 file. trong mỗi thư mục có cả index nữa :D. Anh xem lại hộ em với.

Vậy anh có biết account nào lấy toàn bộ ebooks của Netlibrary kô? Thông thường nó kô nằm trong các trường ĐH đâu mà có thể là của các công ty kinh doanh y sinh học hay các viện tư nhân bên ngoài.

Hoặc nếu anh có account của thằng này (????)

Mount Sinai School of Medicine

http://www.mssm.edu/library/

Nhưng anh đừng đưa account có password tận cùng bằng 271 nhé, cái này tui có rồi, tui muốn kiếm thêm 2-3 cái dự trữ.

Đã gửi 29 + 30.

Tiện tay em load luôn 15 vol của "Topic in current genetic" rồi (vol 1-14, 16, thiếu vol 15 ở đây ko thấy online)

Thằng Drexel ?đã bị tui loại bỏ khỏi hàng ngũ các đại gia rồi.

Còn FIU còn tệ hơn Drexel.

Thôi anh chịu khó chờ Springer Project hoàn tất, khi đó tui sẽ forward cái account này cho anh.

Nhưng cũng sắp hết học kỳ, có đi thu thập trao đổi thì vài bữa cũng toi.

Tốt nhất là đầu học kỳ, hàng mới có giá.

Hoàng Đức Minh said:
Đã gửi 29 + 30.

Tiện tay em load luôn 15 vol của "Topic in current genetic" rồi (vol 1-14, 16, thiếu vol 15 ở đây ko thấy online)

hả, cái này tui nói tui làm rồi mà.

Yousendit đang trục trặc, link bạn đưa tui kô mở được, chờ đến trưa xem sao.

Thế thì thank bác trước. Em chả biết cái nào cỡ đại gia nữa. Tại em chỉ tìm sách dược. Mấy trường vừa vừa lại có nhiều. Mấy trường cỡ bự lại ko có mấy.

Đã nhận được thành quả của Vũ Hải Chí V11 đến V20 trừ 16 bị lỗi hệ thống.

To MINH: link chứa V 29 và 30 của em kô chạy được, toàn ra trang chủ của yousendit, em coi lại đi, vì tui vẫn load của Chí được tức là yousendit kô bị lỗi.

em vừa down lại vẫn được, anh bỏ từ "filtered" trong cụm "actionfiltered" là ok, vì nếu paste cả phần đó thì nó hiện link trống nhưng nếu ấn vào link thì nó sẽ tự bỏ mất cụm từ đó đi chỉ còn "action=download". ok?

(do sáng nay paste cái link của anh Hưng mà ko được, nhưng thử ấn vào thì ok :mrgreen: )

Trần Hoàng Dũng said:
Đã nhận được thành quả của Vũ Hải Chí V11 đến V20 trừ 16 bị lỗi hệ thống.

To MINH: link chứa V 29 và 30 của em kô chạy được, toàn ra trang chủ của yousendit, em coi lại đi, vì tui vẫn load của Chí được tức là yousendit kô bị lỗi.

Bác D gõ thư`a dấu să'c cho em rồi, em đâu co' sắc nhọn như thê' đâu ?8)

ok, kô có dấu.

đến 18h15 ngày, chỉ mới có 3 người hoàn thành nhiệm vụ từ V1 đến V30, còn các thành viên khác, đến đâu rồi?

Trời đất té bác Dũng account quá trời vậy mà không ai biết.
To bác Linh: bác chỉ dẫn xài cái Document express bên updatesoft tệ quá tui phải tự mày mò mệt quá. Tưởng bác là tay tổ té ra qua bên này cũng còn khướt mới được vô đẳng cấp cỡ bác Dũng và bác Bảo nhỉ.

Hihi, em ko sưu tập sách và check database thôi chứ acc thì chưa chắc em đã ít hơn đâu nhé (hic, xin các bác xong rồi mới biết mình đã có rồi).

Facebook

Thống kê diễn đàn

Threads
12,995
45,065
Latest member
Go88aa
Back