Danh sách tham dự offline mừng SHVN tròn 2 tuổi

chà nghe hấp dẫn quá nhỉ em là người mới cũng mong được diện kiến mọi người lắm. Cho em tham gia với nhé, em xin góp rượu nếp cẩm nè

Hề hề. Chú Lâm nhà ta tốt bụng quá vì thực ra nếu thì có ai biết chú ấy có rồi nhưng vẫn muốn có nữa thì sao. "Trai khôn tìm vợ chợ đông. Gái khôn tìm chồng giữa chốn ba quân"
Để cuối tuần về anh gặp chú xem máu dê của chú ở cỡ nào. Hihi

Tôi cũng muốn đi gặp các bạn nếu thời gian cho phép, tuy nhiên hình như ở đây không có ai làm côn trùng học hay cái gì tương tự!

Tôi cũng muốn đi gặp các bạn nếu thời gian cho phép, tuy nhiên hình như ở đây không có ai làm côn trùng học hay cái gì tương tự!

Ối bác ơi, em không thấy môi liên quan giữa tham dự buổi offline với chuyện có ai làm côn trùng học hay cái gì tương tự. Hay ý bác muốn nói là hôm đó bác sẽ mang rượu côn trùng đến góp vui nhỉ???

Đồng chí Trần Văn Nghĩa xem có thể thu xếp về tham dự với anh em không nhỉ? Chắc chắn sẽ tổ chức vào cuối tuần (T7 hoặc CN).

Nếu có lòng ủng hộ vài con dê thì tốt hehe không tính loại dê 50-70kg đâu nhé

@ anh Nghĩa: Trên chỗ anh có làm pho mát = sữa dê ko? E vẫn ức cái vụ đợt lên thăm trên đó ?nghe quảng cáo pho mát ngon lắm mà ko bon chen mua được. hik, Có lòng anh mang về biếu em 1 ít thì tốt quá...hihi

Giờ thì tôi nhờ dê mà nổi tiếng rồi đấy. Vinh dự thay
@Lâm: Trên anh có mấy mẫu dê em muốn loại nào làm đối chứng để anh mang về
@Hưng: Tôi cũng máu me tham gia lắm. Ông cứ tổ chức đi, nếu hôm đó tôi về HN thì tham gia luôn.
@Hiền: Em đã lên Trung tâm anh à? Nếu vậy hôm đó chắc là tại bọn anh hết nên không còn. Giờ có hai cách
Thứ nhất là nếu em chờ anh mang về biếu em thì không biết em có đợi được không?
Thứ hai là nếu em muốn sử dụng luôn thì em ra ngay cửa hàng của bọn anh tại địa chỉ 10B phố Nguyên Hồng Đt:7736579, cách đầu ngã tư Đê La Thành+Nguyễn Chí Thanh khoảng 200m (cửa hàng Dê Núi Ba Vì) thì khỏi phải ấm ức luôn.

Nghe ngon ghê ! khi nào có thời gian chính thức cho tui đi ăn ké với nhé ! tui không thấy xấu hổ đâu - ha ha
Nói thế thui cũng đóng góp cho anh em tý he he

Trần Văn Nghĩa said:
@Hiền: Em đã lên Trung tâm anh à? Nếu vậy hôm đó chắc là tại bọn anh hết nên không còn. Giờ có hai cách
Thứ nhất là nếu em chờ anh mang về biếu em thì không biết em có đợi được không?
Thứ hai là nếu em muốn sử dụng luôn thì em ra ngay cửa hàng của bọn anh tại địa chỉ 10B phố Nguyên Hồng Đt:7736579, cách đầu ngã tư Đê La Thành+Nguyễn Chí Thanh khoảng 200m (cửa hàng Dê Núi Ba Vì) thì khỏi phải ấm ức luôn.

Em chọn cách thứ nhất. :? ?Cảm giác chờ đợi thì khi thưởng thức sẽ tăng thêm sự thú vị----> ngon hơn.
Nhưng với điều kiện là hôm tới về dự off anh chỉ mang pho mát về biếu mình em thôi nhé. Các anh khác ko có phần đâu đấy( của độc) :oops: ?:oops:

Đào Anh Phúc said:
Nghe ngon ghê ! khi nào có thời gian chính thức cho tui đi ăn ké với nhé ! tui không thấy xấu hổ đâu - ha ha
Nói thế thui cũng đóng góp cho anh em tý he he

--> bác Phúc có nhờ em nhắn là nếu được thì tổ chức muộn một chút, ngày 25 là ok, để bác Phúc vào Nam mang quà của anh em miền Nam ra nữa. Có thêm một ý kiến là rủ cả anh em bên chemivn đi cùng :?:

Thằng Hoàng, Tuấn thấy anh em ngoai này ăn uống linh đình có thèm không - dạo này anh đang nghèo quá đành phải tham gia cái bang để cải thiên kinh tế.
Anh em khi nào ?tổ chức thì nhắn cho tui 1 câu nhé,không bít tôi nên mang gì đến nhi ??

Đào Anh Phúc said:
Thằng Hoàng, Tuấn thấy anh em ngoai này ăn uống linh đình có thèm không - dạo này anh đang nghèo quá đành phải tham gia cái bang để cải thiên kinh tế.
Anh em khi nào  tổ chức thì nhắn cho tui 1 câu nhé,không bít tôi nên mang gì đến nhi ??
Cây nhà lá vườn là được. Buổi off để giúp mọi người gặp gỡ, chuyện trò, làm quen...
Mà sao ko thấy bạn nữ nào ?lên tiếng nữa nhỉ? Có mỗi mình tớ là con gái ?tham gia thôi à? hik 8O

Tuy chưa có thời gian và địa điểm cụ thể nhưng thời gian offline sẽ được thông báo trước một tuần, địa điểm sẽ thống báo trước 3 ngày ok?

Phương châm càng đông càng vui. Ai có ý tưởng độc đáo thì mạnh dạn đóng góp.

@ Hiền: Nếu em chọn cách thứ nhất thì hic anh sợ nếu anh đáp ứng nhu cầu của em thì nhiều bạn khác cũng gọi anh Nghĩa thì anh không làm phomat kịp mà lại còn mang tiếng là nhất bên trọng, nhất bên khinh. Tốt nhất là em hãy liên lạc bí mật với anh nhé, nếu có vấn đề gì thì anh cũng dễ bề mà ăn nói. Hihi

Trần Văn Nghĩa said:
@ Hiền: Nếu em chọn cách thứ nhất thì hic anh sợ nếu anh đáp ứng nhu cầu của em thì nhiều bạn khác cũng gọi anh Nghĩa thì anh không làm phomat kịp mà lại còn mang tiếng là nhất bên trọng, nhất bên khinh. Tốt nhất là em hãy liên lạc bí mật với anh nhé, nếu có vấn đề gì thì anh cũng dễ bề mà ăn nói. Hihi

Ok, khi nào về HN anh ới em 1 câu.  số phone của em đã có sẵn kìa. Còn số phone của anh? Mà anh sợ gì : "DÙ ai nói ngả nói nghiêng. Lòng ta vẫn vững như kiềng 3 chân" hehe :oops:
@anh Hưng: Thì khoảng khoảng cuối tháng này hả anh?

Vậy mọi người đăng kí và anh lập danh sách và Mọi người nên bàn bạc để có kế hoạch cụ thể đi chứ nhỉ?. Chứ ko hôm đó đến ngồi chơi xơi trà đá tán dóc ko hả? :lol:Tránh tình trạng mọi người đến, người lạ người quen, người quen nói chuyện với nhau còn người lạ thì lại chẳng biết nói chuyện gì cả. Đây là lần đầu tiên SHVN off rộng rãi vậy nên các member xa gần ai có điều kiện có thể tham gia gặp gỡ trao đổi vui vẻ cùng mọi người thì cố gắng lên nhé. Hoành tráng để tường thuật sao cho ?những member ở xa phải ngậm ngùi tiếc nuối ?:p ?:oops: haha

Facebook

Thống kê diễn đàn

Threads
12,995
45,065
Latest member
Go88aa
Back