Nhờ lấy giúp bài báo khoa học 5

Status
Not open for further replies.
Không biết các bạn thế nào chứ ipop đối với tôi là "bắc thang lên hỏi ông trời rồi". Các account hiện có đều do anh Linh và anh Phương cho cả. Có được cái account khá xịn thì xin để làm tủ chứ cho nhiều người xài chỉ tổ nhanh chết account. Hơn nữa có nhiều người rất sẵn lòng giúp và có nhiều người "chỉ thích xin" (không phải lười nhé :)

Bác Linh làm trang đấy à? Sao đăng ký mãi nó cứ báo lỗi nhập sai chuỗi ký tự kiểm tra Người/robot vậy?

xin bài báo!

Xin các bác lấy giùm bài này:

? ? ? ?Tittle: ?5-Hydro­xy-3,3',4',5',7-penta­methoxy­flavone (combretol)

? ? ? ? ? ? ? ? ?Acta Crystallographica Section E
? ? ? ? ? ? ? ? ? Volume 60 Issue 1 Page o86 - January 2004
? ? ? ? ? ? ? ? ?To cite this article: Dachriyanus, Rizal Fahmi, Melvyn V. Sargent, Brian W. Skelton, Allan H. White (2004)

? ? Link: https://www.aginternetwork.net/_base(http://www.blackwell-synergy.com/action/):/doi/abs/10.1107/S1600536803027880?prevSearch=allfield%3A%28combretol%29

? ? ? ? Thanks!

Plant molecular breeding không có trong netlibrary bác ạ. Bác nhờ cao nhân (anh Linh) kiếm xem.
Thấy trên bìa có chữ CRC. Nếu có trong CRC thì Hoàng có thể giúp bác.
Cám ơn bác Tùng về bài báo.

Moi người lấy giúp mình bài báo này!!
Screening and flocculating properties of bioflocculant-producing microorganisms
Journal of University of Science and Technology Beijing, Mineral, Metallurgy, Material, Volume 13, Issue 4, August 2006, Pages 289-292www.sciencedirect.com
Characterization of a novel bioflocculant, p-KG03, from a marine dinoflagellate, Gyrodinium impudicum KG03 ?• ARTICLE
Bioresource Technology, Volume 98, Issue 2, January 2007, Pages 361-367www.sciencedirect.com
Thanx

Trần Minh Tuấn said:
Moi người lấy giúp mình bài báo này!!
Characterization of a novel bioflocculant, p-KG03, from a marine dinoflagellate, Gyrodinium impudicum KG03 ?• ARTICLE
Bioresource Technology, Volume 98, Issue 2, January 2007, Pages 361-367www.sciencedirect.com
Thanx

Em lấy được mỗi thằng này ?:)

To bác Lương,

Cám ơn Bác đã gợi ý nha. Thật ra quyển này available trên nhiều servers lắm nhưng ngặt nỗi là tui không có account cho may sites đó. Ví dụ Bác vào netlibrary của Indiana SB thì bác sẽ thấy ngay quyển này nhưng license không cover. Tui dùng worldcat để search thì thấy nó được subcrible ở North Carolina State Univ. Hôm nay vào CRC thấy cũng available nhưng không biết co download được không? Đành chịu thôi! Cám ơn Bác nhiều!

Chào các anh chị,
Nhờ các anh chị lây giúp dùm em bài báo ở Nature xuất bản năm 1992 ( cũ quá nên trường em không lấy được).

High-Level Expression of a Recombinant Antibody from Myeloma Cells Using a Glutamine Synthetase Gene as an Amplifiable Selectable Marker
http://www.nature.com/nbt/journal/v10/n2/abs/nbt0292-169.html

À, K có một người bạn đang học cao học ở trường Ạou, Hàn Quốc muốn xin gia nhập diễn đàn SHVN nhưng khơng biết thủ tục thế nào, nhờ các anh chị hướng dẫn dùm. Bạn đó tên là:
Phạm Đình Chương
Chuyên ngành: Medical science
Địa chỉ hiện tại: Dept. of Microbiology, Medical school, Ạou University, Korea.
Email: dumucc@yahoo.com

Status
Not open for further replies.

Facebook

Thống kê diễn đàn

Threads
12,995
45,065
Latest member
Go88aa
Back