Sao dạo này không thấy các anh Trung, Lâm, Dũng vào SHVN?

Hoàng Đức Minh

Senior Member
Staff member
Sao dạo này không thấy các anh Trung, Lâm, Dũng và

Lâu quá rồi, chả thấy các anh Phùng Mỹ Trung, Vũ Thành Lâm, Lê Tiến Dũng post bài nhỉ? Các anh bận quá à? hay là Account của các anh có bị trục trặc gì ko nhỉ? Nếu bị trục trặc thì làm ơn post ở chủ đề này để còn biết mà sửa chữa: http://www.sinhhocvietnam.com/vn/modules.php?name=Forums&file=viewtopic&t=1443 . Thấy những người giỏi chuyên môn chả ai gửi bài gì cả buồn quá.

Lâu lắm rồi không được xem mấy cây Tảo của anh Lâm, những bông hoa đẹp, và những động vật nhìn mê tít thò lò của anh Trung, và những bài rất hay về enzym của anh Dũng nữa.

Hay các anh có thù oán gì với ai nhỉ?

À nhắc đến thì mới nhớ, còn anh sv_ngheo nữa, không biết anh ?mồm mép và không ngại chửi thẳng những người tranh luận và tranh cãi với mình này đi đâu rồi nhỉ?

Tên thật thì anh không dám chửi thẳng nữa à?

Trần Hoàng Dũng said:
To Minh, em coi chừng em sẽ là ?Vũ Thành Lâm thứ hai đối với tôi đấy; dạo ?gần đây em bắt đầu phát ngôn thiếu cẩn thận.

Vì anh Cường khóa cái topic kia vào rồi, nên em mới phải post bài vào đây.

Em thấy buồn cười, anh là tiến sĩ rồi, nghĩa là người sáng tạo ra cái mới, cái chưa từng có, chưa ai biết mà lại đi dạy học trò (là em) là các con phải ngoan phải theo khuôn khổ thầy đặt ra, lễ phép, và nghe lời thầy, lời thầy bảo là thánh hiền, không được phép nghi ngờ, không được phép cãi lại, thậm chí không được phép đặt những câu hỏi ngớ ngẩn nữa.

Còn nếu anh thích và sử dụng quyền của người điều hành trang web, người duy trì sân chơi (tức là sử dụng luật) thì làm ơn cứ nhắn cho em một tiếng, và làm ơn nói rõ em vi phạm những điểm nào? những qui định nào trong luật chơi trong qui định hiện hành của diễn đàn? và làm ơn công khai cho mọi người rõ, chứ đừng chơi kiểu khóa nick như vậy, chả đẹp chút nào? (em tự thấy em không vi phạm quy định cho đến lúc này của SHVN ?về việc khóa nick của thành viên )

Em thừa hiểu những thiệt thòi của em khi phát biểu như thế này vì sẽ chả ai giúp em như xin tài liệu, và những thông tin, những mối quan hệ cần thiết... khi mình cần cả, và em cũng đúng là ngốc thật. Mọi người nghĩ thế nào về em thì tuỳ, em chả thắc mắc làm gì cho mệt, miễn là thoải mái với lương tâm và thành thật với chính mình không vì lợi mà bỏ lương tâm của mình là ổn rồi.

Em chả thích cách dọa nạt đó tí nào cả, hơi phát biểu lệch lạc, linh tinh (không biết theo tiêu chuẩn nào là lệch lạc và linh tinh cả, anh vẫn bảo là dân phải theo luật mà luật thì chả thấy đâu? thì dân biết đường nào mà theo?) một tí là khóa nick, vừa rồi vừa đi xem thời bao cấp, nghe một lô một lốc chuyện ông bà, bố mẹ, và nhiều anh chị kể thêm (vì hồi trước nghe mãi rồi, nhưng không hình dung nổi, mặc dù ở bảo tàng nó trưng bày và thể hiện chỉ đúng một phần rất nhỏ) mới thấy hình như SHVN đang dừng lại ở thời đó thì phải?

Khóa nick những ai thì post lên cho mọi người đều biết vì sao mà tâm phục khẩu phục, SHVN cần sự rõ ràng minh bạch như thế, tránh kiểu âm thầm như bây giờ.

ok, em chấm dứt những tranh cãi vô bổ, và phát biểu linh tinh với cái giọng đó ở đây. Mất thời gian lắm, để thời gian đó học miễn dịch và virus, rồi viết bài thì tốt hơn.

Lý do tại sao khóa topic kia anh đã nói rõ ràng.

Còn chuyện này:

Khóa nick những ai thì post lên cho mọi người đều biết vì sao mà tâm phục khẩu phục, SHVN cần sự rõ ràng minh bạch như thế, tránh kiểu âm thầm như bây giờ.

Em vào đây xem phần anh mới bổ xung.
http://sinhhocvietnam.com/vn/modules.php?name=Forums&file=viewtopic&t=108

Tất cả những thành viên từng cãi cọ tơi bời trên SHVN đều chưa bao giờ, không một thời điểm nào bị ban nick: anyong, sv_ngheo ...

Ban nick là hạ sách nhất trong các loại hạ sách, anh chỉ áp dụng khi nào bó tay toàn phần, không còn hi vọng gì vào thành viên đó.

Chỉ có 1 trường hợp bị ban là do spam quá nhiều, đã góp ý nhiều không sửa.

Em có một cái tật là người ta nói A em suy ra, diễn giải thành BCDEF, mệt quá.

Tại sao lại cãi cọ nhau rồi. Đây ko còn là tranh luận nữa mà đã là cãi cọ rồi đây. Theo mình mọi người coi nhau là bạn bè, là anh em, là đồng nghiệp. Mỗi người đều tự mình nhìn lại bản thân mình, tự mình dẹp bớt " cái tôi cá nhân" đi 1 chút thì chả phải hay hơn sao
?
@ Minh: Admin chỉ là người định hướng 4r mà thôi. Minh đừng nghĩ các anh ấy "lạm dụng quyền hành". NGười nhà cả, anh em có gì bất đồng thì ngồi nói chuyện với nhau thì tốt hơn em ạ.
?Stop topic thôi!

Facebook

Thống kê diễn đàn

Threads
12,995
45,065
Latest member
Go88aa
Back