Kết quả thi sinh học 2011 - bạn tự chấm được bao nhiêu?

8.6 :-( xạ 4 câu trúng hết 4 câu, sai toàn câu ngu :???:

Mấy bạn chẻ đừng nghe nói không học hành gì mà thi 8-9đ rồi hoang mang sau đó bắt chước thì khổ :banbo:. Toàn học thấy mẹ cả đấy :sexy: Người VN mềnh có tật là làm cật lực để có kết quả, làm đc rồi lại nói: "mềnh có học gì đâu, toàn chơi không đấy, ăn may thôi" :mrgreen:

Câu này phát ngôn đc đó :lol:. Lâu lắm mới lại thấy qu4ngbao onl. Ngoài ra một phần cũng do người thầy truyền thụ cho chúng ta thế nào, thầy mình nói lý thuyết rất hay :mrgreen: nghe đâu nhớ đó, nên khi ôn lại, lời thầy cứ tuôn ra hỏi xem có nhớ đc ko. Chuyện thằng bạn t kể thật đó, thề ko chém gió.

uh`, cố gắng học đi, không lại nghĩ mình bày dại thì chết

Facebook, Google+ và Yahoo! Message. Chắc k xài rồi, nếu xài thì phải biết mấy từ viết tắt đó chớ =.=

Gọi vui đó mà :dance: bài nổi nhất của cha Jason Mraz đó ;))
Thớt này đã thành thớt trò chuyện rồi =))

mình làm đúng hết,100% trong vòng đúng 60 phút,đề thi đại học năm nay có vẻ rất dễ!chắc là ai cũng làm tốt!

Mình thì sai 1 câu nhưng chỉ làm trong 40 phút :cry: Kiểm tra mãi mà vẫn không thấy lỗi sai

sai câu nào vậy bác?:D
đề 2011 e xem đúng 2 câu duy nhất =)) do bạn gửi đề qua yh8-}
chứ e ngại xem đề:whistle:

vâng ạ anh zai hát đi boy we want edge cũng lên đây r ah :))
ôi dào 1 câu có 0.2 đ chứ mấy :mrgreen: em thấy bt, sai thì thôi, có vấn đề gì đâu mà. đằng nào thì cũng ko làm lại đc nữa r :dance:

Facebook

Thống kê diễn đàn

Threads
12,995
45,065
Latest member
Go88aa
Back