Chúc mừng Hưng chuẩn bị tốt nghiệp Ms

Dương Văn Cường

Administrator
Staff member
Xin thông báo với cả nhà vào ngày mai 31/08 ngày cùng tháng tận anh Hưng nhà ta sẽ lên thớt. Anh sẽ bảo vệ đề tài "Các phương pháp tán gái cổ truyền đang áp dụng ở Việt Nam và hệ quả của nó" ?:D

Không biết anh Hưng có sống sót mà trở về sau cuộc đấu cam go này không. Mặc dù chưa biết kết quả thế nào nhưng chúng ta vẫn luôn sát cánh bên anh để chờ ... nhậu ?:oops: . Chả mấy khi ?:D

Chiều mai em có một bài present về cn sx malt&bia, sẽ cố gắng xong sớm để đến chia xẻ kinh nghiệm về đề tài trên kia của bác Hưng (sẽ cố đến đúng giờ đi nhậu) ?:mrgreen:

Chúc bác Hưng lên thớt vui vẻ, thành công - nhậu đừng say sỉn ?để nhớ trả tiền .. Mọi người nhậu xong thông tin lại cho anh em để anh em biết mà thèm nhé ...

a lô Bác Hưng.
Tui thấy đề tài này của Bác quả lá thú vị. Không biết Bác báo cáo ở trường nào vậy? cho tui dự thính với, chả là tui cũng hơi kém về mấy vụ này đây. :mrgreen: ?:mrgreen: ?:mrgreen:

thông tin là chưa ai được nhậu, em sory vì không sắp xếp thời gian lên cổ vũ bác Hưng được, tuy nhiên nếu bác có tổ chức ăn mừng thì cho em ké nhé ?:oops:

Vâng xin trân trọng cảm ơn các đồng chí.

Với sự cổ vũ của các đồng chí ... vắng mặt, đề tài đã được thành công. Và bữa nhậu dê tơ n món nhằm tổng kết đề tài đã diễn ra vào hồi vừa xong. Một lần nữa cảm ơn các đồng chí vắng mặt :oops:

Bác Hưng xấu quá đi, tui đã bảo là Bác báo cáo ở đâu cho tui đi ké với, thế mà lại ko nói một câu nào, hay là Bác dùng để xài một mình đây nè ? hả hả hả hả ?:lol: ?:lol: ?:lol: ?:lol:

Dạ thưa bác Thảo, cái đề tài

"Các phương pháp tán gái cổ truyền đang áp dụng ở Việt Nam và hệ quả của nó"

này của em nó thuộc chuyên ngành hẹp, mới đang tiến hành những nghiên cứu sơ bộ, chuẩn bị tiến tới xin đề tài. Khi nào tui xin được, hôm báo cáo tổng kết sẽ mời bác tham dự ạ...

Thế xong đề tài có girl nào bị đổ không hả anh Hưng?

Ơ, thế chú cũng quan tâm à, buổi nghiệm thu anh sẽ mời chú. Đến lúc đó thì biết nhé, nói bây giờ chú lại bảo anh không trích dẫn tham khảo ?:mrgreen:

Chúc mừng! Thay đạo hiệu đi kìa: Thích sờ ?:D
Ah, phòng cậu Hưng làm công nghệ đ/v mà có làm nhiều về nuôi cấy tế bào không?

Hihi, nghe bác nói lại nhớ đến vụ có người nói Sau Đại Học (SDH) = Sờ được hết ?:D

Phòng em làm nhiều về nuôi cấy tế bào nhưng em chỉ chạy quanh ngó thôi ạ.

A lô Bác Hưng???
Chổ Bác Hưng nuôi cấy nhiều loại tế bào?? nhưng cụ thể là loại tế bào nào vậy Bác? tế bào người or động vật or thực vật vậy Bác??
Tui cũng là một người rất mê về lĩnh vực này nhưng thông tin tui ko có nhiều, Bác có thể chia xẻ với tui? Để tui còn biết VN mình đã đi đến đâu về lĩnh vực này rồi.

Cám ơn Bác Hưng đã chia xẻ.
không biết bà SHVN mình đã đi đến đâu về lĩng vực công nghệ tế bào động vật và người rồi??
Tui có ý này ko biết Bác Lương và mọi người thì sao?
Mình nên lập ra một danh sách về các lĩnh vức nuôi cấy và ứng dụng của công nghệ tế bào ở VN mình thôi (chỉ ở VN thôi nhé) vd : ở đâu đã nuôi được tế bào gì? ứng dụng cho cái gì? đem lại lợi ích như thế nào v.v.v ????
Vì mình cho rẳng ko chỉ mình, Bác Lương và nhiều người khác nữa rất cần những thông tin này để biết đc mình đang đứng ở đâu, đang làm cái gì và phát triển ra sao về lĩnh vực này ở VN
Ý mọi người sao? (nếu ai quan tâm)

Tui có ý này ko biết Bác Lương và mọi người thì sao?
Mình nên lập ra một danh sách về các lĩnh vức nuôi cấy và ứng dụng của công nghệ tế bào ở VN mình thôi (chỉ ở VN thôi nhé) vd : ở đâu đã nuôi được tế bào gì? ứng dụng cho cái gì? đem lại lợi ích như thế nào v.v.v ????
Vì mình cho rẳng ko chỉ mình, Bác Lương và nhiều người khác nữa rất cần những thông tin này để biết đc mình đang đứng ở đâu, đang làm cái gì và phát triển ra sao về lĩnh vực này ở VN
Ý mọi người sao? (nếu ai quan tâm)

Bác Thảo có ý này thì nên lập ra cái topic khác. Hoặc bác Lương giúp cắt dán hộ cái. Post vô đây bà con có khi không biết ý tốt của bác đâu :mrgreen: .

Facebook

Thống kê diễn đàn

Threads
12,995
45,065
Latest member
Go88aa
Back