Quần anh hội tại SG

Khổng Hiệp

Junior Member
Ổ cứng 300 gig

Bác Bảo! Em ra cửa hàng 22 Bùi thị Xuân nó bảo Harddrive Box USB không nhận diện được ổ cứng trên 160 gig kìa. Bác bảo mua dĩa 300 gig lấy gì mà đựng nó đây?
Mà nó nói vậy có đúng không? Nếu mua ổ cứng 160 gig thì phí quá

1/9 này bạn làm gì ở Sài Gòn?

Bắt chước bác Dũng bữa trước: 1/9 này tôi sẽ đứng ra chủ xị bữa nhậu liên hoan chuyển giao kho sách bác Dũng và bác Bảo (~300gig) cho anh em ĐH Huế. Địa điểm sẽ xác nhận với bác Dũng và bác Bảo trong vài ngày tới. Bạn nào có ý đinh đến chia... "bia" thì nhắn vào PM cho tôi nhé. Đây chỉ là một bữa get together nhỏ thôi không có phải offline off liếc gì như ở HN cả nên các bạn đừng ngại.
And remember I am the one who foots the bill so feel free to come :)

Hu hu! Sao đợt em vào đó nửa tháng mà không có vụ nào để em đi hội ngộ anh tài thế nhỉ? Bây giờ thì ra ngoài đây mất rồi còn đâu! Thôi để hôm nào vào Huế bắt bác Lương khao bù@! ?:D ?:D ?:D

bác Dũng bị vợ cấm hay tự tu đấy? Thôi mời bác xơi côca cũng được...ép dầu ép mỡ...ai nỡ ép bia...
To Nhương: cậu cũng vào Huế tham gia khóa Tin Sinh à? Cách đây gần 1 tháng bác Dũng và bác Bảo có mời mọi người đia uống bia Đức mà. Đâu thấy cậu lên tiếng gì đâu.

thế Bác Dũng ngừa gì mà kỳ lạ quá vậy ta? ngừa gì mà ko uống bia đc nhỉ? Em nghi ngờ Bác Dũng bị vợ cấm đây. hi hi hi :mrgreen: ?:mrgreen: ?:mrgreen:

không hề, vợ kô hề cấm mà còn khuyến khích nữa là khác, chỉ có bs cấm thôi.

Kỳ trước có nói là dẫn BS Lương ăn bánh tráng phơi sương và bánh canh Trảng Bàng quán Hoàng Tỵ ở Trương Quốc Dụng (tên đúng là là Dụng chứ kô phải Dung đâu), vậy kỳ này đi quán này hen, ăn món này kô phải uống bia, chỉ cần sô đa chanh đường cho mau tiêu để ăn nhiều thôi. Quán Hoàng Tỵ ngoài 2 đặc sản Củ chi nói trên vốn tạo thương hiệu Hoàng Tỵ, sau này nó còn bổ sung nhiều đặc sản khác của Nam Bộ như Bún Mắm, Bún nước lèo Sóc Trăng. ... đã luôn.

CHiều 1-9 là thứ 6, xí lộn, có việc rồi, 31-8 nhé, hì hì.
Anh Bảo ú ú, anh đang ở đáy biển sau mà không có sóng vậy, ngoi lên đi nhậu anh ơi.

Nguyễn Ngọc Lương said:
To Nhương: cậu cũng vào Huế tham gia khóa Tin Sinh à? Cách đây gần 1 tháng bác Dũng và bác Bảo có mời mọi người đia uống bia Đức mà. Đâu thấy cậu lên tiếng gì đâu.

Em cũng muốn tham gia lắm. Nhưng em vẫn chưa đăng ký! Liệu giờ đăng ký có được không hả anh?

Đợt vào trong đó em có thấy ai mời đâu nhỉ? Có lẽ tại đợt đó đi chơi ít lên mạng nên không biết!

To bác Lương: Thế em vào Huế chơi, bác có mời em đi uống bia không? :D

Bắt chước bác Dũng bữa trước: 1/9 này tôi sẽ đứng ra chủ xị bữa nhậu liên hoan chuyển giao kho sách bác Dũng và bác Bảo (~300gig) cho anh em ĐH Huế

Các anh cho các anh em HN xin một bộ được ko ạ? Em sẽ lập list, ghép các sách chưa nối, check lại các quyển đó, đổi tên theo quy ước. Phương thức chuyển tính sau.

Các anh em ở HN có ai muốn làm cùng ko ạ? :D

chuyện làm sách sẽ bàn chi tiết trong bữa nhậu.

nhưng mà hu hu hu hu bớ các anh chị em, tui thành thật xin lỗi vì đã dời từ 1-9 xuống 31-8, bữa nay tui xin đổi xuống 30-8 được kô, được thì tốt kô được thì 31 cũng được.

31/8 đi! Bác đổi kiểu này chắc qua luôn 29/8 quá. Mà nếu 31/8 không được thì 1/9 hoặc 2/9. Các bác vote nha! Nhanh lên kẻo đáo hạn mà chưa quyết được gì bể dĩa thì mất mặt lắm...

bớt nóng bớt nóng tại tui có chuyện đột xuất, 30-8 là tối ưu, không thì 31-9 cũng được, thôi chủ xị kiêm chủ chi quyết địng lần cuối đi, sao cũng được.

Vậy em quyết quán Hoàng Tỵ ở Trương Quốc Dụng vào lúc 5.30 chiều ngày 31/8 nha.
Bác Bảo ơi. Gắn cái topics 300 gig vào đây để bác trả lời gấp dùm em: cái chỗ Samsung bác chỉ ở đường Bùi thị Xuân nó bảo external HDD box không xài được đối với ổ cứng trên 160 gig kìa. Đi hỏi chuyên gia khắp nơi đều nói được, vậy mà bả nói không được: chắc không muốn bán được hàng à?

hic hic hic. Sao các Bác tổ chức vào tuần này vậy. Tuần này em mất trực Ngân hàng mô, ở bộ môn em, thế mới chết chứ.
Tiếc quá, ko hội ngộ với các Bác được, biết bao giờ mới gặp đc các Bác đây.
:cry: ?:cry: ?:cry: ?:cry: ?:cry:

Facebook

Thống kê diễn đàn

Threads
12,995
45,065
Latest member
Go88aa
Back