Thư viện hình Grzimek’s

Status
Not open for further replies.
Em thấy hình ở cuốn
Grzimek’s Animal Life Encyclopedia ?lấy từ ftp.ngoan.com đẹp quá định lập cái album post lên mà không biết có được không( hợp pháp, hợp lệ, khả thi) nên hỏi ý kiến mấy bác trước. Mong mấy bác cho ý kiến đặc biệt là
? ? các bác trong biopro: được không vì sẽ nặng web đấy?
? ? ? ? ? với bác lonxon: ?có khả thi không?

A` còn vấn đề bản quyền nữa chứ! Có ai sợ bọn Tây nó kiện không! Sao không ai trả lời thế nhỉ! Thui mình xếp xó cái dự án này vậy :cry:

Hình trong sách theo anh được biết thì khi muốn sử dụng lại phải xin ý kiến tác giả/nhà xuất bản , trừ khi với mục đích giảng dạy.

@ DV Cường: anh định vào update cái album của anh mà không được. Em xem lại hộ nhé

Một việc nữa là sao khi anh vào SHVN thì rất chậm (chắc không phải do net của anh)

Thanks

Dương Ngọc Cường said:
@ DV Cường: anh định vào update cái album của anh mà không được. Em xem lại hộ nhé

Đúng là có nhầm lẫn.
Em đã setup lại quyền Moderator cho anh ở album đó. Sorry anh!

Đặng Quốc Bảo said:
Em thấy hình ở cuốn
Grzimek’s Animal Life Encyclopedia  lấy từ ftp.ngoan.com đẹp quá định lập cái album post lên mà không biết có được không( hợp pháp, hợp lệ, khả thi) nên hỏi ý kiến mấy bác trước. Mong mấy bác cho ý kiến đặc biệt là
    các bác trong biopro: được không vì sẽ nặng web đấy?
          với bác lonxon:  có khả thi không?

Đây ?kô phải là ý tưởng tốt mặc dù nghe hơi ... có lý. Thư viện hình có thể khai thác từ nhiều nguồn khác. Ta nhớ bộ sách này để sau này ai hỏi thì ta chỉ, như thế có lý hơn.

Nên dành thời gian cho việc khác có ích hơn. Ví dụ dịch News cho SHVN vừa tăng English, tăng VNese vừa tăng ... uy tín.

Status
Not open for further replies.

Facebook

Thống kê diễn đàn

Threads
12,995
45,065
Latest member
Go88aa
Back