Kỹ sư Công nghệ Sinh học có thể xài được ở đâu?

:welcome::welcome: chào mọi người. mình là Quân sha_50

Methiomin la bạn nào đấy nhỉ .Nghe giọng hơi bị ác đấy cho anh em biết quý danh được không

Hehe, thêm 1 mạng nữa vào tán nhảm. K50 có vẻ máu nhỉ.

Đóa là hồi cấp 3 chứ. Lên đại học thì sao anh Hưng :nhannho::nhannho::nhannho::nhannho:

Thế nào gọi là kể từ hihi.

Tớ không dùng phao sột soạt như cậu nói đâu. Tớ dùng điên thoại cơ

Công nhận, có cô em gái cũng đang học BK, công nghệ chúng nó giờ cao lắm. 1 đứa làm được bài thì chụp ảnh bài làm rồi bắn bluetooth khắp xung quanh:oops:, mà cũng nhờ có điện thoại mà công nghệ tìm chỗ để quay nhanh hơn hẳn, search cái ra liền chứ không phải dùng mắt quét cả 1 chồng phao dài hihi.

Đại khái công nghệ quay cóp mình cập nhật rất đều đặn, chả thế các Cô nhờ đi trông thi bắt không sót đứa nào, được cái nghĩ lại hồi trẻ mình cũng quay tá lả nên chỉ thu tài liệu thôi và em nào xinh xinh hỏi nhỏ thì trợ giúp rất nhiệt tình hí hí. Nhưng theo thiển ý của mình là không nên quay cóp khi.... giám thị trông chặt:).

Thông báo là tớ và bạn Nờ Gà (mạn phép anh Hưng) được 9 điểm môn Maketting đóa

Ghê gớm nhỉ, đúng là hậu sinh khả ..... ố há há.

Công nhận, có cô em gái cũng đang học BK, công nghệ chúng nó giờ cao lắm. 1 đứa làm được bài thì chụp ảnh bài làm rồi bắn bluetooth khắp xung quanh:oops:, mà cũng nhờ có điện thoại mà công nghệ tìm chỗ để quay nhanh hơn hẳn, search cái ra liền chứ không phải dùng mắt quét cả 1 chồng phao dài hihi.

Đại khái công nghệ quay cóp mình cập nhật rất đều đặn, chả thế các Cô nhờ đi trông thi bắt không sót đứa nào, được cái nghĩ lại hồi trẻ mình cũng quay tá lả nên chỉ thu tài liệu thôi và em nào xinh xinh hỏi nhỏ thì trợ giúp rất nhiệt tình hí hí. Nhưng theo thiển ý của mình là không nên quay cóp khi.... giám thị trông chặt:).

.
Phương châm của mình là đi thi không dùng phao, nhưng mà có thể hỏi bài các bạn có phao mà. Thế nên mình không phản đối bạn nào có phao. Xì tốp tại đây, kẻo anh Hưng lại bảo tán nhảm.

Gớm chết.đọc mấy dòng bạn methionin nói mà mình thấy xấu hổ ghể.Đúng là cả K50 sinh học chắc mỗi bạn ý gương mẫu.bạn methionin chắc phải pro lám đây.thể hiện đẳng cấp cho chúng tớ xem phát.sinh viên gương mẫu.Chắc bạn kô bjết quay cóp là gì nhỉ.cho mình biết tên được ko để nêu gương các bạn trong giảng đường học tập.:dance::dance::dance::dance:.Đời người chưa biết ai hơn ai đâu.

Lại 1 nhân lớp mình, bạn nào mà ghê ghớm vậy? Mỗi người 1 lý tưởng sống. Bạn mắm tôm làm gì mà nói nhau ghê thế? Dĩ hòa vi quí :)) :mrgreen::mrgreen::mrgreen:

hehe.sao phải xoắn bạn methionin có giỏi thì cứ việc thể hiện đừng xen vào việc người khác.

Nhin avar xấu xí biết ngay là bạn Hund :mrgreen::mrgreen: Ô thê cái diễn đàn này thành chỗ chém gió của lớp mình à?:???::???::???:

đẹp thế mà chê xấu.hehe.chém được cứ chém. còn sức còn chém chém khi nào hết sức thì thôi ,ai cấm đâu nhỉ:banbo::banbo::banbo::banbo::banbo::banbo::banbo::banbo:

mấy ông bà chém gió ghê quá..mình chả biết gì đứng hòng vậy:mrgreen:
P/s: Methionin là bạn nào ý nhờ, khẩu khí được đóa:socool:, công kích "nờ gà" tiếp đi. Có tớ bảo kê,yên tâm:cool::dance::dance::dance:

Kể ra buồn cười nhỉ, có đồng chí hô hào chỉ trích việc quay cóp lại bị đám đông xúm vào chơi hội đồng, giá trị đảo lộn hết cả:oops:. Haizzzz, nói chung mỗi người 1 cách nghĩ, 1 lựa chọn, lưỡi thì không xương, cứ phải xem thành tựu cuối cùng mới đánh giá được hehe.

Nói thì dễ chứ làm được mơí khó, luõi thì không có xương thật nhưng tay thì có xương, đã gõ bàn phím ra thì nó cứ tồn tại ở đâý thôi :mrgreen::mrgreen:
Mình nhớ là mình không làm gì để bạn Bảo ghét mình mà:oops::oops:Hay bạn Bảo ghen tị với sắc đẹp của tớ?:ah::ah:

Kể ra buồn cười nhỉ, có đồng chí hô hào chỉ trích việc quay cóp lại bị đám đông xúm vào chơi hội đồng, giá trị đảo lộn hết cả:oops:. Haizzzz, nói chung mỗi người 1 cách nghĩ, 1 lựa chọn, lưỡi thì không xương, cứ phải xem thành tựu cuối cùng mới đánh giá được hehe.
Ai nói được và làm được thì người khác sẽ cực kì nể phục, nhưng nêú biết là không làm được thì đừng có nói. Vì nói ra rôì thì người khác sẽ chỉ đi theo và bắt lôĩ thôi:hoanho:Nhưng dù sao thì tớ cũng xin nghiêng mình trước sự thật thà của bạn Methionin, có những con ngươì như bạn Methionin thì đất nước này mơí phát triển được, không còn sự dối trá nữa nhỉ?

Đùa chứ đọc đến trang này mình cũng phải nghiêng mình trước cái "cá tính" của các bạn BK rồi đấy!! Ngoài đời ai làm gì thì người trên mạng làm sao biết được, người ta chỉ đọc được những gì được post lên thôi!

Sorry mọi người vì tự nhiên ngứa miệng nhảy vào chỗ đâm chém nội bộ của lớp người ta, nhưng vụ "có đồng chí hô hào chỉ trích việc quay cóp lại bị đám đông xúm vào chơi hội đồng, giá trị đảo lộn hết cả" (copyright: Thần tượng Nguyễn Xuân Hưng của các em BK) người ngoài như mình đọc cũng thấy giá trị đảo lộn thê thảm.

Sau đây là 1 phút dành cho quảng cáo: Từ bé đến giờ mình chưa bao giờ quay cóp, kể cả lúc phải học những môn nhảm nhí nhất, điểm vẫn bình thường, thời gian đi chơi vẫn vô biên và chả thấy trên đời này có lý do nào gọi là chính đáng cho việc quay cóp cả! Toàn là bao biện! (my private point of view)

Đẹp "rai" như bạn Ngà tớ sao sánh được mà ghen tị:oops::oops:.
Công nhận bây giờ sinh viên hay quay cóp, một phần do lazy nhưng cũng có phần do bài học hơi dài và khó hiểu:botay:. Bao giờ thi trắc nghiệm hết thì có lẽ sẽ có sự đổi mới:mrgreen:

Đẹp "rai" như bạn Ngà tớ sao sánh được mà ghen tị:oops::oops:.
Công nhận bây giờ sinh viên hay quay cóp, một phần do lazy nhưng cũng có phần do bài học hơi dài và khó hiểu:botay:. Bao giờ thi trắc nghiệm hết thì có lẽ sẽ có sự đổi mới:mrgreen:
Tớ là tớ đề nghị bạn Bảo edit lại bài ngay nhá:twisted::twisted::twisted:Bi giờ nữ tính ngơì ngơì rùi. Đẹp rai là chuyện xưa rùi nhá:mrgreen::mrgreen::mrgreen:

cái topic này toàn vào chém gió chả hiểu gì.bây h đi thì quay cóp là 1 chuyện, hiểu và làm bài là 1 chuyện ,quen biết với thầy giáo hay không mới là chuyện quan trong nhất.Nó là yếu tố đầu tiên và quyết định bạn được bao nhiêu điểm (nói chung là thế nhé ngoại trừ 1 vài trường hợp đặc biệt ) :oops::oops::oops::oops:
Toàn nói vớ vẩn!

Facebook

Thống kê diễn đàn

Threads
12,995
45,065
Latest member
Go88aa
Back