Course Sinh học Đại cương MIT 7.013 (re-open?)

1. Lê Đoàn Thanh Lâm
2. Lê Thị Phương
3. Phạm Thủy Trang
4. Nguyễn Văn Nhương
5. Hoàng Đức Minh
6. TRần Phú Duy

@TRang: bạn xem hết thông tin về khóa học chưa, các phần đã học chưa, bây giờ nhảy vào giữa có sao không? còn về vấn đề thời gian không lo, sẽ thống nhất khi đủ thành viên sau.

Nhảy vào thì không sao. Trong tháng tới thì tớ hơi bận nên kô có thời gian ôn lại mấy. Nhưng sau đó sẽ ôn lại. Chắc Ok thôi

Danh sách lớp hiện tại:

1. Lê Đoàn Thanh Lâm
2. Lê Thị Phương
3. Phạm Thủy Trang
4. Nguyễn Văn Nhương ?

Em xin chuồn, vì gần 1 tháng rồi mà chả ai thêm cả, đợi như lần trước hoãn lên hoãn xuống gần 2 tháng khi đã đủ số lượng học viên đăng ký thì em xin chịu. Em cũng muốn sửa lỗi lắm, nhưng giờ thì xin cáo lỗi với anh Hiếu và các bạn vậy.

Tuy nhiên nếu các bạn chưa quen với mã wiki hay gì gì đó cần hỗ trợ trong khả năng của em thì cứ ới em một tiếng. voime7@yahoo.com

@anh Hiếu: ko biết em có sai lầm ko nhưng em hết hy vọng vào những việc đại loại như thế này rồi.

Chợt nghĩ đến học chính vì trách nhiệm, vì tương lai của họ họ còn trốn, còn bỏ, còn học đối phó thì học theo kiểu tự giác ko có gì ràng buộc như thế này thì có lẽ nào lại tốt, lại nhiệt tình như các bạn nhóm 3 tuyệt vời hồi trước được?

Hoàng Đức Minh said:
Chợt nghĩ đến học chính vì trách nhiệm, vì tương lai của họ họ còn trốn, còn bỏ, còn học đối phó thì học theo kiểu tự giác ko có gì ràng buộc như thế này thì có lẽ nào lại tốt, lại nhiệt tình như các bạn nhóm 3 tuyệt vời hồi trước được?

Chúc mừng em đã giác ngộ chân lý, nhưng mà cái lý do này tui xếp hàng thứ 9-10 trong 1 list các lý do tại sao cái MIT này kô thành công (tui hổng dám xài chữ thất bại - tội chết)

em cũng muốn tham gia nữa phải làm sao?
tài liệu tải về rồi in ra hay học trên mảy luôn?
em đăng kí:
-7. Nguyễn Xuân Trí

Trần Hoàng Dũng said:
Hoàng Đức Minh said:

Chúc mừng em đã giác ngộ chân lý, nhưng mà cái lý do này tui xếp hàng thứ 9-10 trong 1 list các lý do tại sao cái MIT này kô thành công (tui hổng dám xài chữ thất bại - tội chết)

--> chỉ mong có bác nào đưa ra được giải pháp ?:?:

Thôi thôi, tài năng tui như cái lá mít, làm gì được mà đòi khắc phục.  Ăn nhậu thì kêu tui chứ bàn chuyện làng chuyện xã thì cho em xin.

Tui quen nhiều bạn bè mà họ chuyên môn trong việc hoạch định chính sách, chiến lược đáng nể lắm đó. Hay là thuê họ đi, nhờ họ khảo sát đánh giá tình hình rồi lên kế hoạch chiến lược giúp phục dựng cái lớp Mit này. ?Tui làm cò cho, hứa kô ăn lời,bạn bè SHVN mà, ai nỡ làm thế ?:wink:

Bán nhà đi để nhờ bác Dũng thuê hộ người.Hay bác nào có kinh nghiệm trong việc tổ chức anh em thì cho ý kiến đi? ?:!: ?Mấy hôm nay đang đọc Tam @ quốc để xem Lưu Bị làm sao mà thu phục được Trương Phi,Quan Vũ và Triệu Tử Long mà chưa học tập được gì, đành post lên để bác Lương xem hộ ?:mrgreen:

Nguyễn Xuân Trí said:
em xin đăng kí
7. Nguyễn Xuân Trí

--> bạn xem lại một số giới thiệu về khóa học ở các phần trên của topic này nhé, nếu có gì chưa rõ thì post câu hỏi ra đây luôn.

việc đăng kí thành viên thì anh cứ bình tĩnh, đợi đến khi khóa học re-open thì mới làm việc đó, còn bây giờ thì anh nên tìm hiểu về nội dung khóa học,một số công việc của học viên khi tham gia,còn quyển sách mà khóa học sử dụng thì khi nào anh đã sẵn sàng tham gia thì em sẽ đưa link cho anh load sau.

Facebook

Thống kê diễn đàn

Threads
12,995
45,065
Latest member
Go88aa
Back