Nhờ lấy giùm bài báo khoa học (3)

Status
Not open for further replies.
báo Rùa Vàng, Nhi Đồng có nhiều truyệnh tranh có nhắc đến Anh Cào Cào mạnh khoẻ, bác Bọ Rùa cần mẫn và "ả" Muỗi nhiều chuyện, bạn thử ra sạp báo thử xem.

Anh chị nào lấy giùm em bài báo này với, chắc bó tay quá, em chân thành cảm ơn trước:

The Tohoku Journal of Experimental Medicine ? Vol.204 No.2 ?109-117

Nhân tiện đây cám ơn anh LONXON và chị RUACONNHO đã nhiều lần giúp đỡ em, mong các anh chị luôn mở rộng tấm lòng giúp đỡ anh chị em khác như em. Chúc các anh chị khoẻ.

xixon said:
Anh chị nào lấy giùm em bài báo này với, chắc bó tay quá, em chân thành cảm ơn trước:

The Tohoku Journal of Experimental Medicine ? Vol.204 No.2 ?109-117

Nhân tiện đây cám ơn anh LONXON và chị RUACONNHO đã nhiều lần giúp đỡ em, mong các anh chị luôn mở rộng tấm lòng giúp đỡ anh chị em khác như em. Chúc các anh chị khoẻ.

Cam on em.. nhung chi cung mong lan sau em ghi ca title cua bai bao em nhe', chu lan nay chi phai mo` ten bai` bao' cua em day'..:)

Ah, sorry em, chi vua moi biet la em nhan mess. cho chi, gui ca title..:), sorry em nhe', lan sau thi post thang ra ngoai`.. neu chi ko lay duoc thi se co anh chi khac giup em...
the nhe

8) Ủa, gì kỳ vậy? Sao mình thấy nó kêu "đưa 30$ đây, lẹ lên", chứ có tặng đâu, chỉ cho xem mỗi abstract? :cry:
khó hiểu thiệt. Cám ơn bạn nhiều lắm ha.

Trường Bunhia có đặt cái tạp chí này nên SV của trường có thể vào thoải mái. Nó có hệ thống nhận IP của người truy cập. Còn bạn ở VN thì dĩ nhiên là không truy cập được.

Status
Not open for further replies.

Facebook

Thống kê diễn đàn

Threads
12,995
45,065
Latest member
Go88aa
Back