Quyên góp giúp đỡ bạn có hoàn cảnh !!!

Xin gửi tới các anh , chị , bạn !
Em có một cô bạn gái đang gặp hoàn cảnh rất khó khăn . Bạn bị bệnh thận trong giai đoạn nặng , hiện đang phải điều trị 1 tháng/2 lần chạy thận khá là tốn kém . Cuộc sống của bạn đang gắn liền với những ca chạy thận . Nếu không có tiền chi trả phí cho những ca chạy thận thì ...
Hoàn cảnh gia đình bạn cũng rất khó khăn . Gia đình đã bán tất cả những gì có giá trị để lo cho bạn . Giờ chỉ còn đang chờ bán nhà nữa thôi .
TRước tình hình như vậy , tụi em đã lập một tài khoản agribank để tổ chức quyên góp giúp đỡ bạn ít nhất là giai đoạn hiện nay .
Em chẳng biết nói gì hơn ngoài sự chân thành mong muốn mọi người trong ngôi nhà SHVN giúp đỡ quyên góp . Có thể số tiền mọi người quyên góp không phải là nhiều ,nhưng nó thật có ý nghĩa vì đó là tấm lòng nhân ái của mọi người ...
Cách thức quyên góp

Mọi người có thể gửi số tiền quyên góp vào tài khoản : 1300201097132 (agribank),chủ tài khoản là :Hoàng Mai Chi
và xin hãy gửi thông tin : họ tên, địa chỉ liên lạc , số tiền bạn quyên góp ( nếu có thể ) đến địa chỉ email: cuocsongdethuong_bg@yahoo.com
Một lần nữa em xin chân thành cảm ơn mọi người ạ

đây là việc nên làm ,nhưng cũng ccần phải rõ ràng mà hãy cho mọi người một niềm tin đi venus :(

sao em ko dua ten that dia chia that cua ban em, de ai do muon kiem tra thi ho con co cai kiem tra chu

uh, em nên đưa địa chỉ cụ thể của bạn em cho mọi người biết thì sẽ tốt hơn!

vâng , em xin lỗi , em so suất quá .
Tên bạn em là :NGuyễn Hải Oanh
Hiện nay gia đình đã thuê 1 phòng trọ đưa bạn về đó , cứ 1 tháng lại đưa vào viện 2 lần để chạy thận ( Nếu nằm viện thêm thì chi phí quá tốn kém ).
Phòng trọ chỗ bạn hơi khó tìm 1 chút . Nó nằm trong khu trọ sinh viên chỗ Trung Hòa Nhân chính . Hiện nay em sắp thi xong và có thể sẽ rảnh rỗi 1 chút . Nếu anh ,chị nào có nhã ý muốn đến thăm bạn , em sẽ xin phép đưa mọi người đi ạ . OK

Facebook

Thống kê diễn đàn

Threads
12,995
45,065
Latest member
Go88aa
Back