Mổ xẻ sự yếu kém của khoa học Việt Nam

ơ thế hóa ra anh Hưng ghê lắm à? mình chưa thấy gì, chắc tại chưa gây sự gì với ai, tại bản chất hiền lành mà, keke!! mà mọi người cãi nhau, ý nhầm! tranh luận vui phết, ở ngòai đọc cứ gọi là cười keke:oops:

Đấy, mỗi Hiền hiểu mình à:thom:, hiền khô:), khi múa bút thì ra bộ vậy thôi hehe:oops:.

chị nghĩ.. chả thật đâu em ạ, chị nghi cái giọng cười hehe của anh Hưng lắm :grin:

Xê ra:dapchet:, đá cho cái giờ, ai cho ly gián tình cảm anh em tui :twisted::twisted::twisted:.

em mà tin anh ý em chít liền chị ạ.
Thôi vì cái sự sống của em, không tin cũng được:cry:.

Thôi không spam nữa nhé, liên thiên quá, cảnh cáo lần cuối đấy nhá, em xin lỗi anh ku Cường ạ:cool:.

Anh Hưng thu bớt vòi bạch tuộc vào nhé :oops:.
Anh làm việc để giảm bớt sự yếu kém của khoa học nước nhà đi đừng spam nữa :cuchuoi:
Thế kết luận cuối cùng có nên lao vào nghề nghiên cứu khoa học ở Việt Nam không :???:

Anh Hưng thu bớt vòi bạch tuộc vào nhé :oops:.
Anh làm việc để giảm bớt sự yếu kém của khoa học nước nhà đi đừng spam nữa :cuchuoi:
Thế kết luận cuối cùng có nên lao vào nghề nghiên cứu khoa học ở Việt Nam không :???:

Câu trả lời là rất nên nếu điều kiện cho phép:lol::lol::lol::lol::lol:

:oops:spam ác liệt thiệt.:twisted:

Đừng cố ý viết k thành c chứ, nếu viết viết vầy cho đúng khoa học Cu :bimat:

Nói chung là tại lịch sử.

Cái này gọi là tôn trọng nguyên tố Cu không biết à:oops:, đổi thành k để tránh phạm húy hihi.

Anh làm việc để giảm bớt sự yếu kém của khoa học nước nhà đi đừng spam nữa

Quên hôm trước chưa nói hết ý. Chú Lâm ạ, chú nói anh quay lại làm thí nghiệm để kéo lùi Tư Bản lại còn đúng chứ nói như trên là completely another way around:hum:

Cái này gọi là tôn trọng nguyên tố Cu không biết à:oops:, đổi thành k để tránh phạm húy hihi.

Quên hôm trước chưa nói hết ý. Chú Lâm ạ, chú nói anh quay lại làm thí nghiệm để kéo lùi Tư Bản lại còn đúng chứ nói như trên là completely another way around:hum:

Hơ hơ, lý do hay để làm khoa học :cool:.
<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:office:office" /><o:p> </o:p>
Nhưng sức anh sợ chưa đủ để làm nên việc kéo lại đâu vì bọn tư bản nó cứ đi lên đều đều à, người làm khoa học sướng bỏ xừ, cứ cho ra sản phẩm đều đều.

Ối dời ơi, ra trường em đang thèm làm cho tư bản đây. Tư bản nó bóc lột cơ mà nó vẫn trả tiền. Các anh đừng có đẩy lùi khổ thân em.

Facebook

Thống kê diễn đàn

Threads
12,995
45,065
Latest member
Go88aa
Back