Đăng bài trên tạp chí Công Nghệ Sinh Học

tltl

Junior Member
Tôi đang cần có 1 bài báo khoa học đăng trên tạp chí Công Nghệ Sinh Học, có anh chị em nào có kinh nghiệm về việc đăng bài trên báo này xin chỉ giúp với. Mà xin cho hỏi địa chỉ của tạp chí luôn. Ở Tp.HCM muốn mua mấy số củ của tạp chí thì mua ở đâu

Bản gọi cho chú Nông Văn Hải nhé. 2 năm trước mình nộp bài cho tạp chí này thì mọi vấn đề đều làm việc trực tiếp với chú ý.

Viết bài cho tạp chí CNSH thì cẩn thận khâu format. Có file hướng dẫn cụ thể đấy.

Tel (04).7562934
Fax (04).8363144
Email: vhnong@ibt.ac.vn

tltl said:
Bạn còn giữ file format để đăng bài trên tạp chí công nghệ sinh học không?cho mình xin với.Cám ơn bạn đã hướng dẫn
Nó đây :welcome:

Lưu ý đây là bản của 2 năm trước. Tốt nhất bạn email hỏi chú ý xem giờ có thay đổi gì không?

Attachments

• HuongDan viet bai-Tap chi CNSH.rar
    95.8 KB · Views: 329
Nó đây :welcome:

Lưu ý đây là bản của 2 năm trước. Tốt nhất bạn email hỏi chú ý xem giờ có thay đổi gì không?
Cám ơn anh nhiều. Anh cho em hỏi thêm, thường thì khoảng bao lâu mới được đăng bài trên tạp chí này. Mua tạp chí ở đâu anh?

Cám ơn anh nhiều. Anh cho em hỏi thêm, thường thì khoảng bao lâu mới được đăng bài trên tạp chí này. Mua tạp chí ở đâu anh?

Nếu bạn gửi bài cho Tạp chí CNSH khoảng đầu năm, thì giữa hay cuối năm sẽ được đăng. Đó là trường hợp mọi việc suôn sẻ, còn nếu bị bắt sửa tới sửa lui thì lâu hơn vài tháng.

Tạp chí CNSH và các tạp chí đăng bài nghiên cứu khoa học khác thường chỉ có bán tại các bưu điện lớn. Còn nếu tìm không ra thì chỉ có nước gọi điện nhờ các bác ở Viện CNSH gửi vào. Nhưng nếu bài của bạn được đăng thì Ban biên tập sẽ gửi cho bạn một quyển có bài của bạn để làm "kỷ niệm".

Về hình thức viết bài thì hình như có hướng dẫn trên trang web của Tạp chí CNSH. Bạn vào trang web của Viện CNSH http://www.ibt.ac.vn/, rồi từ đó lần đến Tạp chí CNSH, sẽ tìm thấy quy định gửi bài.

Nếu bạn gửi bài cho Tạp chí CNSH khoảng đầu năm, thì giữa hay cuối năm sẽ được đăng. Đó là trường hợp mọi việc suôn sẻ, còn nếu bị bắt sửa tới sửa lui thì lâu hơn vài tháng.

Tạp chí CNSH và các tạp chí đăng bài nghiên cứu khoa học khác thường chỉ có bán tại các bưu điện lớn. Còn nếu tìm không ra thì chỉ có nước gọi điện nhờ các bác ở Viện CNSH gửi vào. Nhưng nếu bài của bạn được đăng thì Ban biên tập sẽ gửi cho bạn một quyển có bài của bạn để làm "kỷ niệm".

Về hình thức viết bài thì hình như có hướng dẫn trên trang web của Tạp chí CNSH. Bạn vào trang web của Viện CNSH http://www.ibt.ac.vn/, rồi từ đó lần đến Tạp chí CNSH, sẽ tìm thấy quy định gửi bài.
cám ơn bạn nhiều nhiều

Facebook

Thống kê diễn đàn

Threads
12,995
45,065
Latest member
Go88aa
Back