Sách cho ng học và nghiên cứu Sinh học

Hôm nay tôi mới đọc topic này, nó rất bổ ích. Tôi có vào FTP.NGOAN.COM nhưng sao không được nhỉ? Các bác khác có vào được không?

thanks các bác

Dương Văn Cường said:
Hiện nay ở http://dnathink.org đang cho download một lượng lớn ebook xịn. Tôi ghi danh sách ra đây để các bạn ai cần thì vào lấy và để anh em đỡ mất công load những cuốn có rồi.

Tôi sẽ load tất cả kho ebook này của DNAthink về máy nhà. Chúng tôi sẽ không đưa lên SHVN những ebook này vì bạn có thể vào dnathink để lấy chúng, như vậy tiết kiệm tài nguyên hosting của SHVN. Tuy nhiên, khi nào có sự cố xảy ra với DNATHINK thì tôi sẽ đưa các ebook này lên SHVN.

Danh sách ebook dnathink:

Phần thực hành, protocols: 50 cuốn

31. Molecular Cloning

Lúc này em bỗng cần cuốn sách này quá, vào DNAthink tìm thì không còn thấy nữa. Anh có giữ cuốn này không xin gửi cho em với. Đa tạ đàn anh lắm.

Molecular Evolution : A Phylogenic Approach
Roderic D M Page & Edward C Holmes
Blackwell Science

Dear all,
I need this book at the moment. If you have it, please give me a copy if you can. Thank for your kindly.
Khương

Đinh Văn Khương said:
Molecular Evolution : A Phylogenic Approach
Roderic D M Page & Edward C Holmes
Blackwell Science

Dear all,
I need this book at the moment. If you have it, please give me a copy if you can. Thank for your kindly.
Khương

The copy version will be sent you in next one or two weeks when I will be back VN.

Cám ơn anh Dũng. Hiện tại em đang ở bên Australia, đến khoảng đầu tháng 9 em mới về VN. Anh có electronic version không? nếu anh có gửi qua email cho em cũng được.

Đinh Văn Khương said:
Cám ơn anh Dũng. Hiện tại em đang ở bên Australia, đến khoảng đầu tháng 9 em mới về VN. Anh có electronic version không? nếu anh có gửi qua email cho em cũng được.

Bản điện tử dạng html chỉ có trên netlibrary.

Anh Dũng ơi, đúng là FTP.NGOAN.COM bị trục trặc thể nào ấy, em thử nhiều lần rồi mà không vào được:
?
? ? Nó báo như thế này: ?
Under Construction

The site you are trying to view does not currently have a default page. It may be in the process of being upgraded and configured.

Please try this site again later. If you still experience the problem, try contacting the Web site administrator.

--------------------------------------------------------------------------------

If you are the Web site administrator and feel you have received this message in error, please see "Enabling and Disabling Dynamic Content" in IIS Help.

To access IIS Help
Click Start, and then click Run.
In the Open text box, type inetmgr. IIS Manager appears.
From the Help menu, click Help Topics.
Click Internet Information Services.

? ? ? ? Vậy phải làm sao anh?

Facebook

Thống kê diễn đàn

Threads
12,995
45,065
Latest member
Go88aa
Back