Những kỉ niệm đáng nhớ của SHVN

Lê Đoàn Thanh Lâm

Senior Member
http://www.youtube.com/watch?v=w-44YURlRyI
Động lắc gì đây???
Một sản phẩm mới được chiết suất từ chủng VSV SHVN qua 2 năm nghiên cứu, làm thực nghiệm, ở các qui mô phòng thí nghiệm , qui mô pilot, qui mô công nghiệp, các nhà khoa học của SHVN đã làm ra thuốc " SHVN lắc lắc". Một sản phẩm kết hợp giữa hiện đại và cổ truyền, tân cổ giao duyên, đánh bật mọi sản phẩm thuốc lắc khác hiện đang có mặt trên thị trường.Mại dzô, mại dzô...

Nhân viên phòng William Cường đang sẵn sàng phục vụ quí khách

Chẳng có khách, đứng buồn, nghe anh Hưng hát "no woman, no cry" càng buồn hơn, nỗi buồn con trấu cắn

Đôi nhảy sexy nhất đêm đã khiến cho toàn bộ thành viên phải đứng dậy nhảy cùng họ

Những lời ca ngọt ngào, tình thắm, ướt át của đôi song ca trẻ

Hát "no woman, no cry" mà mắt anh Hưng đỏ hoe như trực trào tuôn ra những dòng nước... mắt. Có lẽ với anh thì "no woman, i die" hợp lý hơn.

Thuốc lắc ngấm sang cả người cầm máy ( bác Khoa )

Thôi thôi, I không cầm phomat về đâu, U (bác Hưng) đừng dọa I nữa, I fear lắm

Trời, vừa sáng ngày ra đã được 1 phen kinh hoàng ?8O

Nhìn Hưng thấy nhớ làng Vũ Đại quá đi mất. Thế còn đồng chí mập mập áo kẻ sọc là Minh hay Lâm vậy?

mập mập áo kẻ sọc đích thị em Lâm, do hiệu quả ánh sáng hình ảnh chứ "ngoài đời" em Lâm dáng người cũng chuẩn lắm anh Cường ạ.

Trương Xuân Đại said:
Sao ít người quá vậy ?

Ít nhưng mà "chất" lắm bạn ạ. Có thể nói buổi off là 1 cuộc "đại cách mạng" cua SHVN chúng ta ?:p
Tớ nghĩ thôi thì nên update hết ảnh lên đi. Xấu hay đẹp thì cũng up lên tuốt ?:lol:

hehe, quán triệt tinh thần "chai mặt" rùi nên no care, chị Thủy ơi.
@ Lâm: up ảnh máy em lên đi chứ nhỉ? máy của em có cái ảnh lúc măm măm cơm đông đủ hết mọi người ?mà.

Đú rồi đây.Tớ ko biết nhảy nên đứng vỗ tay cho mọi người sing và dance...haha

Phút nhập thần của ca sĩ Minh và Lâm. Thế mà bên cạnh ?bác Khoa hình như đang buồn ngủ rùi. ?Còn Giaison thì ngạc nhiên( hát hay phết)
hehe

Hơ hơ, đôi nhảy sexy nhất nè. Tình cảm chưa???. Lúc này thì ai ghen ai hả anh Phúc ơi? haha

---------------------------------------------------------------------------

Con trai song ca nhiều rồi , giờ đến lượt ?con gái ( VIP) song ca với nhau thôi.

-----------------------------------------------------------------------------

a Khoa: Tớ ngủ chán rồi. Giờ đến lượt tớ cẩm micr. Vỗ tay cho tớ đi nào
--------------------------------------------------------------------------

Chuyến công cán offline bắt đầu từ quán nước:

Bác Hưng chọn được quán ở vị trí quá hay, số nhà thì thôi rồi. Quán nước ở số 105 Tạ Quang Bửu. Thì bên kia đường có số 103, nhẩy phát sang 107. Còn bên này thì đoạn trên có số 105 là hiệu sách cũ.

Tiếp theo cả đội sau một hồi bàn bạc nên ăn thịt dê, thịt rắn, thịt bò, thịt gà hay ăn hải sản, đã quyết định đi ăn cơm Sinh viên Bách Khoa:

Ủa, sao cả đội ăn mà không thấy em Lâm ở đâu, bận bịu nhiều việc quá cơ, hóa ra là phải đứng trông xe cho các bác ăn cơm   8)

Đã bảo anh có tài rót bia không bọt mà:

Nào các em học sinh, để thầy gắp cho thức ăn nào:

Hihi, xem có con virut nào trong cơm SV Bách Khoa không đây:

Từ sáng đến giờ bị bác Hưng cho uống toàn coffe, đói lắm rồi, em xin được phép ăn trước:

Cơm SV BK ngon nhỉ, nhìn đã thấy thèm:

Đang ngằm đồng chi Minh tu bia:

Cuối cùng thì em cũng được vào quán, nhưng mà chỉ để cầm cốc chụp ảnh thôi nhé, không được ăn đâu,tiếp tục nhiệm vụ mang đĩa ra ngoài vừa trông xe vừa ăn:

Phần còn lại là đến quán Karaoke , có quá nhiều ảnh trên kia rồi nên em không post nữa

Không có gì để nói với tài bình luận của Lâm ngoài 1 chi tiết.

Các bác chịu khó nhòm mấy bức ảnh dưới microscope sẽ thấy lấp ló đâu đây có các em chủ quán xinh đẹp. Và phần còn lại không phải nói chắc mọi người cũng biết trong khi anh em mải miết với cái thú ăn uống tầm thường thì Lâm nhà ta ở đâu. ú ù uuuuuu

Chị thủy hẹn mọi người CN mấy giờ, thì lúc đó tự túc mọi người đúng hẹn đến nhà chị thủy nhé. Địa chỉ nhà chị THủy: 89 Hàng Chiếu. Còn thời gian thì chờ chị THủy sắp xếp vời thư ký xong đã.
@anh Hưng: anh lại cứ lôi hết bí mật em ra thế, anh Nghĩa lại đem dê Ba Vì, về HN kiểm chứng với em bây giờ, hichic

Ái chà. Thế này thì lẻ tẻ lắm nhỉ? Coi vậy chứ vụ ngày mai ko hoành tráng như mình tưởng...hehe.
Vậy các bác cứ ghé nhà chị Thủy. Mai tớ có việc đột xuất, Tớ xong việc mà các vị vẫn ở đó thì tớ sẽ tới. Còn tiếp theo như thế nào thì tính sau. okie?

Mai em phải làm ở phòng thí nghiệm, khoảng 8h30 em sẽ đến nhà chị Thủy đòi ăn bánh sinh nhật, hihi, các bác đến trước nhờ chờ em ( đừng ăn hết bánh trước ). Mọi người cố gắng đến nhé! ( anh Hưng thay mặt ban cán sự offline lo vụ ... nhé hihi ).

em nói nhỏ nhé, hồi trước em có học chuyên toán, nhưng môn mà gỡ điểm cho em luôn là môn văn, đi thi tốt nghiệp cấp 1 em được 10 văn ( cái này không nói làm gì ), cấp 2- 9,5 điểm văm ( cái này thì nổ mũi từ hồi nhận điểm đến giờ) hihi, cấp 3 bận yêu nên không đầu tư cho văn học hic hic không dám nhắc đến điểm văn :(

Facebook

Thống kê diễn đàn

Threads
12,995
45,065
Latest member
Go88aa
Back