Hỏi về địa chỉ học tiếng Trung ở Hà Nội .giá vừa rẻ lại chất lượng cao??

Status
Not open for further replies.

miomio

Junior Member
Ở Hà Nội thì trung tâm nào dạy tiếng Trung tốt ạ? Ai biết chỉ dùm em với. Em đang muốn đi học mà không biết là nên học ở đâu. hihi
giá vừa rẻ lại chất lượng cao nữa??

Chào Bạn Miomio

Ở Hà Nội thì trung tâm nào dạy tiếng Trung tốt ạ? Ai biết chỉ dùm em với. Em đang muốn đi học mà không biết là nên học ở đâu. hihi

trung tâm tiếng trung tại HN
1.trường DH ngoại ngữ đại học quốc gia HN .Địa chỉ, Đường Phạm Văn Đồng, quận Cầu Giấy, Hà Nội
2.TT tiếng trung.vn .Địa chỉ Số 10/156 Hồng Mai -Hn .website:http://tiengtrung.vn
3....
Hai địa chỉ này học rẻ mà lại chất lượng bạn ak !
Chúc bạn học tâp tốt!

một khóa học trong khoảng bao nhiêu lâu nhỉ?mình định học để giao tiếp với ng trung quốc, vì nhà mình hướng cho mình vào làm cho công ty của Đài loan mà, sang năm mình ra trường rồi, h học k biết có kịp k?

thế thì sang Hồng Mai mà học lun đi còn chờ gì nữa, học để giao tiếp thông thường thì khoảng 2 khóa là tạm ổn, nhưng mà muốn đi làm công việc với người Trung Quốc thì nên học lên quyển 4, k ng ta nói những vấn đề đến công việc lại chẳng hiểu gì thì nản.cố lên

học tiếng trung có dễ k mọi ng?bây giờ thấy nhiều ng đi học quá nên mình cũng muốn học. học để đi trung quốc mua đồ cho rẻ

tiếng trung l? gần tiếng việt nhất rồi, m?nh d?ng nhiều từ h?n việt m?. b?y giờ tiếng trung phổ biến lắm rồi, cố gắng m? học, trung t?m ở chỗ Hồng Mai được đấy, lại được học thử nữa

chữ Trung hay mà, nói thì dễ rồi nhé, gần gần na ná việt nam, còn chữ thì hay, nói chung là ok, mình học ở bên hồng Mai được gần 1năm rồi, bây giờ vẫn đang học đây nè

Đúng rùi á, tiếng Trung nhiều ý nghĩa hay lắm, mà thầy Châu bên Hồng Mai dạy dễ nhớ ghê

Mình đang học tiếng trung quyển 3 tại trung tâm ngoại ngữ Việt Trung. Chuyên giảng dạy tiếng trung nên chất lượng khỏi chê. Thấy lớp học có chất lượng mà thầy cô dạy nhiệt tình, tạo hứng thú cho học viên, học phí phù hợp.

Mọi người có kinh nghiệm học tiếng trung gì thì post lên chia sẻ với mình nha, cám ơn mọi người ạ

Hôm qua mình có qua đăng kí và học thử lớp của một thầy ở đó, thấy dạy khá ổn

tiếng trung là gần tiếng việt nhất rồi, mình dùng nhiều từ hán việt mà. bây giờ tiếng trung phổ biến lắm rồi, cố gắng mà học, trung tâm ở chỗ Hồng Mai được đấy, lại được học thử nữa

chữ Trung hay mà, nói thì dễ rồi nhé, gần gần na ná việt nam, còn chữ thì hay, nói chung là ok, mình học ở bên hồng Mai được gần 1năm rồi, bây giờ vẫn đang học đây nè

bạn ra trung tâm việt trung ở phố hồng mai ý. chỗ đó học vừa chất lượng giá cả lại phải chăng

bạn qua trung tâm dạy tiếng trung ở 156 hồng mai xem. bên đó rất chất lượng về chương trình và cơ sở dạy học

bạn qua trung tâm dạy tiếng trung ở 156 hồng mai xem. bên đó rất chất lượng về chương trình và cơ sở dạy học

Status
Not open for further replies.

Facebook

Thống kê diễn đàn

Threads
12,995
45,065
Latest member
Go88aa
Back