Tè bậy ở Việt Nam

Bạn đã bao giờ ...tè bậy chưa?

• Xời ơi chuyện always mối ngày một lần!

Votes: 3 14.3%
  • Có lúc...

Votes: 3 14.3%
  • Không bao giờ

Votes: 15 71.4%

• Total voters
    21
Hay thiệt.Mấy anh chị hay bạn nào đó đã thấy nhiều boys đứng tè tập thể chưa?
Xin hỏi quý danh của 2 bạn đã lựa chọn cái thứ nhất ............
Nếu ngại PM cho tớ ha
ngại gì mà hok dám nói.
:mrgreen: Tớ.......................chọn cái cuối cùng............

hờ hờ, không biết có ai viết cái kiểu "Người Việt gốc .... cây" chưa! chứ, bình thường mà.
Nói thật, vì ở mình có quá ít nhà wc công cộng, hoạc có thì đóng cửa, chứ không thì em cũng chẳng bình chọn kiểu .. "có lúc..." đâu!

Mấy tháng trước tui viết lên tường nhà W.C "Đang sửa lại nền.Cấm vào W.C".Thế là ối đứa tưởng thật nhất là bọn lớp 10.Hôm đấy quên ko mang cái gì đi chụp lại cái cảnh 3 chục thằng đứng phun như vòi cứu hỏa trước mấy cái cây quanh khu W.C.Hehe

hehe ông ác quá lucky,chắc mốt tui cũng bắt chước ông :grin:
Ông hết cơ hội mà bắt chước oy.Sinh viên ĐH,thứ nhất,họ không gà như bọn lớp 10,thứ hai:tè bậy đối với họ là chuyện quá thường nhật,thứ ba:các trường ĐH thường có rất nhiều nhà vệ sinh.

Ông hết cơ hội mà bắt chước oy.Sinh viên ĐH,thứ nhất,họ không gà như bọn lớp 10,thứ hai:tè bậy đối với họ là chuyện quá thường nhật,thứ ba:các trường ĐH thường có rất nhiều nhà vệ sinh.
Ông cứ bụng ta suy ra bụng người:grin:
Ông có bao h thấy cảnh nữ sinh vào WC nam sinh mà cứ tưởng WC nữ sinh chưa.Tui sẽ chơi chiêu đó :wink:

ec,đố ông i' làm được đấy,..........,tôi cũng nghĩ người ta không gà thế đâu,nếu có thì cả XY->XX,XX->XY ui\ còn đâu,lớp tôi chơi thâm hơn,kéo luôn 1 nàng vào WC Nam,ui\,đoạn sau tự suy.............:hihi::hihi::hihi:

óe nói nghe hay wa ta .hum trước con trai trường em cũng vưa cho 1_nữ _sinh_toi_nghiệp siêu thoát khỏi kai ghế đá và dùng lại trong w.c nam.............>>>>>hjk hok biết kon pe ra sao nũa

haha khoi kan noi.kai du an sua truong of mr.bi thu doan truog da ram rikh duok chuyên đoi tu gjay to lên hanh dong rui/ sap toi(đo 5.6thang nua) la co troug moi ruj.:buonchuyen:

Ông cứ bụng ta suy ra bụng người:grin:
Ông có bao h thấy cảnh nữ sinh vào WC nam sinh mà cứ tưởng WC nữ sinh chưa.Tui sẽ chơi chiêu đó :wink:
Chưa.Nhưng girl lớp tôi biết thừa đó là W.C nam mà vẫn vô tư bước vào "ngắm","vuốt","xé giấy","chải","tô","nhìn".
Ờ được cái con trai trường tôi thoáng tính và độ lượng nên khi đang tè mà thấy có em "dê trai" nào bước vào ngắm thì cũng xụi lơ luôn.

Facebook

Thống kê diễn đàn

Threads
12,995
45,065
Latest member
Go88aa
Back