Các câu hỏi trắc nghiệm IQ rất khó - rất vui

:oops::oops::oops:Sai ne`
Ta có:
-20 = -20
<=> 25 - 45 = 16 - 36
=> 5^2 - 2.5.9/ 2 = 4^2 - 2.4.9/2
Cộng cả 2 vế với (9/2)^2 để xuất hiện hằng đẳng thức :
5^2 - 2.5.9/2 + (9/2)^2 = 4^2 - 2.4.9/2 + (9/2)^2
<=> (5 - 9/2)^2 = (4 - 9/2 )^2
=> 5 - 9/2 = 4 - 9/2
<=> 0,5 = - 0,5 (sai)

Tôn trọng toán tý nào: A^2= B^2 <=> |A| = |B|. Không nói nhiều nữa:twisted:

Trời ơi! Gió ơi là gió, ai dậy.... thế. Ko ai nói lọ lem và bạch tuyết chăn dê bao giờ. Điên thật. Làm gì có cầu hẹp đến nỗi chỉ có 1 con dê mới đi qua đường. Hai ông chủ của 2 con dê này đều bị mất trí vì không nhớ màu lông của dê....:botay:

Thôi. Tui có câu đó thế này: Một đôi vợ chồng A, B nọ có con, họ sinh đôi 2 người con trai, giống nhau như đúc, chắc chắn đó là sinh đôi cùng trứng. Khi trường thành, hai anh em( anh là C, em là D) cùng yêu một cô hàng xóm E, và cô này không bao lâu sau lấy anh con trai cả D. Cô này vốn tính lẳng lơ trung đụng với cả 2 anh em, chảng bao lâu sinh 1 đứa con trai F . Hỏi F là con của C hay của D, làm thế nào phân biệt được?:

Trời ơi! Gió ơi là gió, ai dậy.... thế. Ko ai nói lọ lem và bạch tuyết chăn dê bao giờ. Điên thật. Làm gì có cầu hẹp đến nỗi chỉ có 1 con dê mới đi qua đường. Hai ông chủ của 2 con dê này đều bị mất trí vì không nhớ màu lông của dê....:botay:
Chằng có gì là phi lí cả:oops:Mọi chuyện đều có thể xảy ra, đố thế mới gọi là câu hỏi IQ rất khó, rất vui:yeah::yeah::yeah:

Mấy câu này đơn giản quá! Thành ra mọi người giải đáp nhanh! Có ai có câu hỏi trắc nghiệm IQ khó hơn, chuối hơn:cuchuoi:, vui hơn không? (y)

Có đấy ! CỰC CHUỐI ! CỰC ĐỘC !
Mọi người tham gia nha
1.tại sao từ khi sinh ra hoa chưa bao giờ gọi mẹ là mẹ ?
2.Việc j bắt buộc người ta phải làm từ đầu?
3, trên thế giới con người phân thành mấy loại ?
4, bác sĩ nha khoa thích nghề nào nhất?
Tạm thời vậy thôi nha!:hoanho::hoanho:

Thôi. Tui có câu đó thế này: Một đôi vợ chồng A, B nọ có con, họ sinh đôi 2 người con trai, giống nhau như đúc, chắc chắn đó là sinh đôi cùng trứng. Khi trường thành, hai anh em( anh là C, em là D) cùng yêu một cô hàng xóm E, và cô này không bao lâu sau lấy anh con trai cả D. Cô này vốn tính lẳng lơ trung đụng với cả 2 anh em, chảng bao lâu sinh 1 đứa con trai F . Hỏi F là con của C hay của D, làm thế nào phân biệt được?:

Epigenetic có phân biệt được trường hợp này không nhỉ :D?

Mọi người tham gia nha
nha sĩ thích nghề nhổ răng nhất

Mọi người tham gia nha
1.vì hoa ko bik nói
3.phân thành 2 loại con và người.

:) Trên thế giới này chia làm 2 loại người là người tốt và người xấu!
@: Hoa k gọi mẹ là mẹ mà nói là do hoa k biết nói thì hơi... k logic vì con cún, con mèo... cũng có gọi mẹ nó là mẹ đâu? Nó cũng k biết nói đó thôi!

:) Trên thế giới này chia làm 2 loại người là người tốt và người xấu!
@: Hoa k gọi mẹ là mẹ mà nói là do hoa k biết nói thì hơi... k logic vì con cún, con mèo... cũng có gọi mẹ nó là mẹ đâu? Nó cũng k biết nói đó thôi!
thì trong trường hợp này là hoa ko bik nói, hoa ở đây đâu có viết hoa, nghĩa là bông hoa đó...

trả lời nha!
1:vì h mới đầy tháng:o
2:cắt tóc
3:2 loại sống và chết
4:bs nha khoa thích nghề bán kẹo:botay:
sốc chưa????????:botay:

hj hj !!mọi người giúp e câu này nha càng sớm càng tốt (có người đố e nhưng e ko biết he he)
câu hỏi này:trên một chiếc thuyền chỉ chở được 2 người nếu 3 người thì thuyền sẽ bị chìm , một hải wuân VN nhìn wua ống nhòm thấy trên chiếc thuyền có 3 thằng mĩ trắng và 3 thẵng mĩ đen.hỏi sao thuyền ko bị chìm???:???:
Mọi người cứu e với(y) ko e chết mất:divien:

hj hj !!mọi người giúp e câu này nha càng sớm càng tốt (có người đố e nhưng e ko biết he he)
câu hỏi này:trên một chiếc thuyền chỉ chở được 2 người nếu 3 người thì thuyền sẽ bị chìm , một hải wuân VN nhìn wua ống nhòm thấy trên chiếc thuyền có 3 thằng mĩ trắng và 3 thẵng mĩ đen.hỏi sao thuyền ko bị chìm???:???:
Mọi người cứu e với(y) ko e chết mất:divien:
Thì cái thuyền đó chở 2 người thiệt mà, ba (father) của thằng Mỹ trắng và ba (father) của thằng Mỹ đen :mrgreen:
Hehehe

Facebook

Thống kê diễn đàn

Threads
12,995
45,065
Latest member
Go88aa
Back