Các câu hỏi trắc nghiệm IQ rất khó - rất vui

đây là loài động vật mà , vả lại con người bị chết hết thì đâu sống lại được. Hãy để ý tới những chi tiết : bị tuyệt chủng trên mặt đất , chỉ có loài này bị thôi , khoảng hơn 1 năm sau , lại xuất hiện lại ,

đây là loài động vật mà , vả lại con người bị chết hết thì đâu sống lại được. Hãy để ý tới những chi tiết : bị tuyệt chủng trên mặt đất , chỉ có loài này bị thôi , khoảng hơn 1 năm sau , lại xuất hiện lại ,
hình như là biết đáp án rùi hả? nói nghe thử:botay:

Test IQ nào xem ai giỏi ai thông minh nào???

thấy hay qúa mình xin góp zui nha mong các tỉ muội huynh đệ cu tu nhiên nhu ruồi điên nha hihihi đùa tí thui...
1.giua đúng và sai là ji???
2.Khi Côlômbô buoc đc một chân lên lục địa moi ông ta sẽ làm ji tiếp theo??
3.Ai đi du lịch miễn phí mà hoàn toàn hop pháp hihihi
4.Bài văn cuối cùng của một nhà văn là ji.
5.tại sao nhà ông Quân lúc rột lúc ko?
6.Muốn uoc mo thành hiện thuc việc đầu tiên ta phải làm ji??
7.Cái ji gần toi dc nhung ko thể toi dc là ji?
8.trộm ji mà ko phạm pháp?
9.Tại sao Hoa chua gọi Mẹ bao gio??
10.Tại sao ông Quân Lại vui mung vì con trai của mìmh có mỗi một tay phải??
Mọi nguoi cố mà dịch nha em xin lỗi vì Vietkey của em bị sao ấy mải mà ko cài lại đchihihi.
Nếu ai thấy hay cho em một câu thanks cho em vui hôm sau sẽ post lên tiếp nha.

tôi ko so khó tôi ko so khổ tôi chỉ so nhung phút yếu mềm của bản thân đối voi tôi chiến thắng bản thân là chiến thắng vẻ vang nhất....!!!:dance::dance::dance:
:???::???::welcome:

1.Giữa đúng và sai là không biết :oops:
2.Ông ta sẽ bước tiếp chân thứ 2 :oops:
4.Di thư :oops:
6.Việc đầu tiên là phải thực hiện ước mơ đó :nhannho:
Giải dc mỗi nhiu đó :grin:

5.tại sao nhà ông Quân lúc rột lúc ko?
ko phải lúc nào trời cũng mưa
6.Muốn uoc mo thành hiện thuc việc đầu tiên ta phải làm ji??
ước đi??pray
7.Cái ji gần toi dc nhung ko thể toi dc là ji?
Lim(trong toán học)
9.Tại sao Hoa chua gọi Mẹ bao gio??
Hoa chưa bít nói!!!:ah:
10.Tại sao ông Quân Lại vui mung vì con trai của mìmh có mỗi một tay phải??
vì ông thấy giống ông cũng chỉ có 1 tay
được nhỉ????:socool::chuan:heeeeeeeee

Uh các bác cu suy nghĩ kĩ đi nha hay lắm đó cũng đúng một phần rùi nha hihihi!!!:dance::dance::dance::dance::cuchuoi::cuchuoi:

Bạn có thể thất vọng khi thất bại nhung bạn sẽ không là ji cả nếu ko lỗ luc hết mình...:hoanho:

Câu 7:Có một loài động vật lớn sống trên mặt đất . Nó có thể đi tơi lui tự do khắp nơi . Giả sử, tất cả các con này đều bị chết do một chứng bịnh lạ và chỉ có loài này bị thôi. Loài này bị tuyệt chủng trên mặt đất . Vậy mà khoảng hơn 1 năm sau, loài này lại xuất hiện lại . Vậy nếu là thật thì nó là con gì ?
:???::???::???:
Câu hỏi của chú Hưng khó quá:botay:
rốt cuộc đáp án câu này là j? em Gió nói xem

Câu 7:Có một loài động vật lớn sống trên mặt đất . Nó có thể đi tơi lui tự do khắp nơi . Giả sử, tất cả các con này đều bị chết do một chứng bịnh lạ và chỉ có loài này bị thôi. Loài này bị tuyệt chủng trên mặt đất . Vậy mà khoảng hơn 1 năm sau, loài này lại xuất hiện lại . Vậy nếu là thật thì nó là con gì ?
Con la chăng vì con la tuyệt chủng thì vẫn còn con ngựa con lừa ==> 1 năm sau lại có con la!

1. 12 giờ trưa ra đường tự nhiên lăn ra chết hỏi gọi là gì ?
2. "Con vật được mệnh danh là có cái mũi dài nhất trong sở thú là con voi . Vậy con nào có cái mũi dài thứ hai ?"

Đáp án nè các bác đọc coi

1.giua đúng và sai là tu :và
2.Buoc chân tiếp theo
3.Thai nhi
4.:cuchuoi::cuchuoi:Di trúc(kođúng lắm)
5.vì troi khi mua khi nắng.
6.muon uoc mo thanh hiện thuc thì phải tỉnh dậy.
7.Cái ji gần toi dc mà ko bao jo toi dc là ngày mai.
8.Trộm mà ko phá\m pháp là: Trộm nghĩ ,trộm cuoi ...
9.Vì hoa chua biết nói.
10.:cuchuoi::hihi:Uh ông quân zui là phải rùi có một tay phải là thuong có hai tay phải là quái vật à hihihi....

Chuối phải ko các bác? Góp zui thui mà.:dance::dance::dance:

ai có ji hay hon post lên cho mọi nguoi xem nha....

CHà chà cái topíc này sôi nổi quá nhỉ!
Con vật mà em muốn nhắc đến là con cáo, vì mèo già hoá cáo tương tự như anh Nguyễn Thế Huỳnh đã trả lời!:mrgreen:
Hôm nay thầy giáo em có hỏi một bài toán: chứng minh 4 = 5 :mygod:có ai giúp em với:cry:

Facebook

Thống kê diễn đàn

Threads
12,995
45,065
Latest member
Go88aa
Back