pHCMV-G

Trần Diệu Linh

Junior Member
Em dang dung vector bieu hien pHCMV-G. Co ai biet mapping cua vector nay ko a? Do truyen tay qua rat nhieu nguoi nen e ko biet xuat xu chinh xac (hang san xuat, v.v...).

Có thể tìm bằng Google search hoặc search trên pubmed để biết bài báo nào dùng vector này, load bài báo đó về, chắc chắn trong đó sẽ đề cập cụ thể về nhà sản xuất. Sau đó tìm theo nhà sản xuất này để thu nhận thông tin chi tiết thêm về vector.

Good luck,

Chào Bạn
? ?Cái vector này cũng khó tìm ra một bản đồ vector cụ thể (ở trường hợp của mình thì chưa tìm ra). Nhưng cũng đã cố gắng tìm trong GenBank thì thấy được một cái tương tự cho bạn tham khảo.
? Từ trình tự này bạn có thể vẽ lại sơ đồ của vector dựa vào vị trí các gen đã được trình bày.
?Genbank accession No. AJ318514 (Cloning vector pHCMV-VSV-G)
?http://www.ncbi.nlm.nih.gov/entrez/viewer.fcgi?db=nucleotide&val=15072763

(chú ý: VSV-G = vesicular stomatitis virus G protein, strain Indiana)
? Chúc vui vẻ với SHVN.

Đã xới tung cả google lên rồi nhưng ko tìm thấy thì mới phải phiền đến các bác. :D
E vào theo địa chỉ của bác Hải nhưng ko được. Bác kiểm tra lại giúp em với. Cảm ơn bác nhiều. :)

Trần Diệu Linh said:
Em tìm được rồi, cảm ơn bác nhé. Nhưng nhìn hoa hết cả mắt vì ko phải ở dưới dạng map.
?Chúc mừng nhé. Nếu có thể thì gửi lên đây cho mọi người biết. Đây là đồ Quý Hiếm đây...khà ?khà khà ?:D

Facebook

Thống kê diễn đàn

Threads
12,995
45,065
Latest member
Go88aa
Back