Video nhân đôi, dịch mã, phiên mã ADN

Keipprp

Junior Member
Tình hình là lớp em đang chuẩn bị mấy cái video như kể trên. Em cũng tìm trên mạng rồi nhưng chất lượng kém quá, nếu trình chiếu thì cũng chẳng thấy được gì, nên ai có sent giúp em ạ! tuần sau phải nộp rồi, e thanks trước :xinkieu::xinkieu:

Cài IDM hoặc real player, vào youtube mà down... chứ video thì send bằng niềm tin à!?

Cài IDM hoặc real player, vào youtube mà down... chứ video thì send bằng niềm tin à!?
Bạn à, video có thể up lên mediafile, fshare, zing,... mà sent nhá, ko biết thì làm ơn đừng tỏ nguy hiểm. Và cũng đọc kĩ dùm mình, đã bảo chất lượng vid trên đấy kém quá chứ không phải mình không biết cách tải về mà IDM haizz:botay:

Bạn kg biết cách down thì hỏi tôi sẽ chỉ. Kỹ năng research quá kém, nhưng ng khác chỉ thì kg nghe lại còn chửi. Bình thường bạn nhờ ng khác cũng như thê à!? Bạn nghĩ có ng rảnh tới mức down video từ youtube về, ngồi up lên MF rồi đưa link cho bạn!?
Youtube đã cho up video HD1080p từ vài năm nay, mà đối với mấy cái Science Project thì 360p hay 480p đã là quá đủ. Ngay cái video đầu tiên tôi vào chất lượng đã 720p, tôi chả hiểu tại sao bạn kg kiếm ra (hay là lúc nào bạn cũng phải để ng khác làm giùm dọn cỗ sẵn!?).

Facebook

Thống kê diễn đàn

Threads
11,688
55,879
Latest member
thabet1win
Back