Giúp đỡ tài liệu về đa dạng vi sinh.

Trần Phong

Senior Member
Mình đang làm seminar về sự đa dạng và ứng dụng của vi sinh vật,hiện giờ mình vẫn chưa có con số thống kê vi sinh có bao nhiêu loài và bao nhiêu loài đã được ứng dụng trong đới sống cũng như sản xuất; các ứng dụng mới nhất của vi sinh.Các anh chị,các bạn và mọi người ai có thông tin và tài liệu về phần này có thể vui lòng gởi cho mình biết với nha.Cám ơn mọi người rất nhiều!Mong sớm nhận được tin tức của mọi người.

Có 3 vấn đề:

1. Nếu bạn cần tài liệu thì vào box Tài liệu, nêu cụ thể các thông tin bạn cần được giúp đỡ.
2. Ở đây tôi hiểu là bạn cần vài con số thống kê, vì vậy tiêu đề có thể đặt chính xác hơn, chứ tiêu đề "Đa dạng vi sinh" là một vấn đề quá rộng, là cả một môn học, 1 giáo trình.
3. Nếu quả thực bạn cần người ta viết cho bạn cả một bài tổng quan về "Đa dạng vi sinh" thì chắc là bạn nhầm chức năng thảo luận của diễn đàn.

Không chỉ riêng bạn Phong mà rất nhiều người không biết đặt tên chủ đề.

Lúc trước bạn Trịnh Thành Trung có đề nghị viết 1 bài nói về Cách đặt câu hỏi, cách thảo luận trên diễn đàn, không biết bạn đã viết tới đâu rồi?

Xin lỗi mọi người nha,tại mình cũng mới tham gia và đã lâu quá không lên diễn đàn nên chưa biết rõ hết mọi quy định mong mọi người thông cảm.Thật sự thì mình hỏi chủ yếu để mọi người ai biết nguồn tài liệu thì chỉ dùm chứ không phải để mọi người làm ?bài đó.
Vậy bây giờ mình làm sao chuyển được tên đề tài và chuyển vào box khác vậy ?

Facebook

Thống kê diễn đàn

Threads
12,995
45,065
Latest member
Go88aa
Back