Thay thế thuốc trừ sâu bằng công nghệ vi sinh

TOMGIRL

Junior Member
Chào các bạn quan tâm đến công nghệ vi sinh !
Tâp đoàn của mình vừa sản xuất thành công sản phẩm thay thế thuốc trừ sâu sinh học. Và hiện nay chuẩn bị bán vào thị trường việt nam và thế giới . Vì vậy đang triển khai tìm nhà phân phối độc quyền cho 64 tỉnh thành và các nước trên thế giới. Nếu bạn hoặc gia đình người thân của bạn có nhu cầu hãy giới thiệu cơ hội này cho họ kinh doanh.
Yêu cầu: Có một bản kế hoạch kinh doanh rõ ràng cho một sản phẩm thay thế thuốc trừ sâu trong nông nghiệp cho một tỉnh thành
và vui lòng gởi vào email: tomgirlusa@gmail.com
sẽ có một cuộc gặp và trao đổi cụ thể tại hcm.
Tel: 0947389279 anh ba

Trả lời

mình muốn biết cơ chế tác động của thuốc trừ sâu sinh học nên sâu bệnh. Loại sâu nào dùng thuốc nào

cơ chế enzymes và dành cho tất cả các loại sâu với nồng độ tùy theo từng loại sâu bạn ạ.
Tomgirl

cơ chế enzymes và dành cho tất cả các loại sâu
Tomgirl

Bạn Tomgirl:

Xin Bạn vui lòng cho biết thêm về các loại sâu mà công ty của Bạn đã thử nghiệm thuốc trừ sâu mới này một cách có hiệu quả.

Chúc thành công,

Tomgirlusa tra loi cho ban

bạn tomgirl:

Xin bạn vui lòng cho biết thêm về các loại sâu mà công ty của bạn đã thử nghiệm thuốc trừ sâu mới này một cách có hiệu quả.

Chúc thành công,

trả lời !
Hiện nay sản phẩm của mình đã sử dụng thử nghiệm và thành công trên tất cả các loại sâu với nhiều nồng độ khác nhau cho từng loại sâu. Chỉ có loài sâu cuốn lá là phải sử dụng nồng độ cao hơn mà thôi chứ hoàn toàn diệt được 99%.
Ngoài ra nước thải sau khi phun vào môi trường còn làm cho môi trường xanh hơn hay còn gọi là xử lý môi trường nước thải.
Chúc bạn sức khỏe và hẹn ngày gần đây nhất sẽ đưa vào thị trường tại việt nam và trên toàn thế giới.
Tomgirlusa

Facebook

Thống kê diễn đàn

Threads
12,995
45,065
Latest member
Go88aa
Back