Tài liệu liên quan đến chủng vi khuẩn Nitrat hóa, Nitric hóa.

Trương Xuân Đại

Senior Member
Tài liệu liên quan đến chủng vi khuẩn Nitrat hóa

Có ai có tài liệu liên quan đến chủng vi khuẩn nitric hóa, nitrat hóa ,amon hóa như Nitrosomonas,Nitrobacter,.. chỉ  giúp  mình nhé .Vì mình đang rất cần.

Tui có vài cuốn sách liên quan đến vấn đề này, nhưng English only; tui kô có sách tiếng Việt. Bạn cần thì tui đưa.

Sách VNese thì kiếm cuốn Vi sinh vật học của NLD, hoặc Vi sinh nông nghiệp (quên tên tác giả); tui chắc là có viết.

Tui có vài cuốn sách liên quan đến vấn đề này, nhưng English only; tui kô có sách tiếng Việt. Bạn cần thì tui đưa.

Sách VNese thì kiếm cuốn Vi sinh vật học của NLD, hoặc Vi sinh nông nghiệp (quên tên tác giả); tui chắc là có viết.
Nhờ Dũng cho mình xin tài liệu về mấy chủng vi khuẩn chuyển hóa Nitơ nha! Mình đang làm đề tài về "Khảo sát đa dạng di truyền của vi khuẩn chuyển hóa Nitơ trong chất thải..."
Mình tìm được một số bài báo nhưng không rõ mức độ khoa học thế nào.

nitrobacter

Nhờ Dũng cho mình xin tài liệu về mấy chủng vi khuẩn chuyển hóa Nitơ nha! Mình đang làm đề tài về "Khảo sát đa dạng di truyền của vi khuẩn chuyển hóa Nitơ trong chất thải..."
Mình tìm được một số bài báo nhưng không rõ mức độ khoa học thế nào.

ban cho minh xin tai lieu voi, minh dang lam de tai ve con nitrobacter! cam on ban truoc nhe

Facebook

Thống kê diễn đàn

Threads
12,995
45,065
Latest member
Go88aa
Back