Chúc mừng anh Phùng Mỹ Trung đoạt giải 3 Vifotech

Dương Văn Cường

Administrator
Staff member
Anh Phùng Mỹ Trung và một người bạn đã đoạt giải 3 (không có giải nhất) lĩnh vực Công nghệ thông tin của Vifotech với sản phẩm:

Phần mềm quản lý sinh vật rừng Việt Nam.

Theo thông tin từ chính tác giả (qua YM :D) thì CD Sinh vật rừng Việt Nam sẽ có mặt tại Hà Nội vào tháng 7 năm 2005. Giá dự kiến là 70.000 vnđ / 1CD / 12 năm nghiên kíu 8O

Rất tiếc là giải 3 không được nhà đài cho xem tóm tắt nên chưa biết sản phẩm của anh Trung tròn méo thế nào. Nếu anh có thời gian viết vài dòng chào hàng nào ...

PS:
Em vẫn chưa nhận được mail kích hoạt của vncreatures.net, anh xem lại chưa vậy?

Chào chú dontcry !!
Làm gì mà hô hóan ầm lên thế ! lâu lâu có dịp đi Hà Nội chơi đổi gió ấy mà. Tháy cái diễn đàn này hay hay mình cũng góp một vài bài cho nó XÔM TỤ ... nhiều khi viết sâu về chuyên môn quá nhiều người đọc lại cứ tưởng mình MAD thì chết nên vừa sinh học vừa văn học vừa sinh lý học .... hic hic cho nó vui vui ... với lại kiến thức của mình chẳng qua trường lớp nên cũng cố gắng học hỏi các chú . Cái CD thì chắc tháng 4 này có bán thôi làm gì mà đến tháng 7 thế ... chú nào mua ủng hộ để anh còn có cái mà làm cái www.vncreatures.net chứ ... hic hic ...
Cái Mail kích họat anh đã kiểm tra rồi chú có thể cho anh cái Nick cũ để anh xóa nó đi chú lại đăng ký cái mới xem ... biết đâu nó lại chẳng ... kích thích chú ...
Chúc khỏe nhé

Nick em đăng ký bên đó cũng là dontcry. Hay anh kích hoạt cái nick đó cho em, đỡ mất công đăng ký lại. :mrgreen:

Em mua đĩa 8.000 có được không :D Trước giờ chưa bao giờ mua đĩa quá 8000 :D :D :oops:

hì hì, bạn dontcry ơi đĩa SVRVN có giá lắm, mua ko sợ lỗ đâu. Vừa rồi mình được người quen tặng một cái, sau đó người khác đòi mua lại với giá 80.000, lời to... :oops:

hik...sinh viên nghèo lắm .biết là của đáng tiền nhưng mà 80K là cả 1 vấn đề đấy...chẹp chẹp ...ngồi tính xem nhịn mấy bữa đây :mrgreen:

Facebook

Thống kê diễn đàn

Threads
12,995
45,065
Latest member
Go88aa
Back