Chế phẩm sinh học Active Cleaner

mao

Senior Member
Xin giới thiệu chế phẩm vi sinh Active Cleaner được nhập khẩu từ Đài Loan
Nhà phân phối độc quyền : Công ty TNHH Tân Phương Lê
Quận 3 TP.Hồ Chí Minh
Gặp Mss : Phượng ( 08 ) 2909254
www.tanphuongle.com.vn

Lĩnh vực ứng dụng :
+ Trồng trọt
+ Chăn nuôi
+ Thủy sản
+ Xử lý môi trường

Có thể cho biết liều lượng chế phẩm để xử lý rác như thế nào? mùi có thay đổi không?

Anh có thể dùng chế phẩm vi sinh Active Cleaner dạng lỏng pha loãng theo tỷ lệ : 1/300 sau đó phun lên rác , sẽ hết mùi hôi
Hoặc dùng loại bột rắc lên rác sẽ hết mùi hôi ( 2 Kg cho 3 tấn phân )
công ty đã xử dụng khử mùi hôi cho rất nhiếu trang trại nuôi heo với kết quả rất tốt

Cấn liên lạc anh cho số điện thoại
hoặc mail : tanphuongle1@yahoo.com
Cảm ơn

http://www.kinhtenongthon.com.vn/Story/dndn/2008/6/11831.html

Vậy bạn có thể cho mình một ít chế phẩm này được không? để mình thử rắc lên rác sinh hoạt để khảo nghiệm chất lượng sản phẩm thử.Nếu không dược thì bán cho mình, bao nhiêu tiền /1kg? mail cua mình là : tpthoang2004@yahoo.com
Mong được liên lạc để trao đổi nhiều hơn về chế phẩm này.

Vậy bạn có thể cho mình một ít chế phẩm này được không? để mình thử rắc lên rác sinh hoạt để khảo nghiệm chất lượng sản phẩm thử.Nếu không dược thì bán cho mình, bao nhiêu tiền /1kg? mail cua mình là : tpthoang2004@yahoo.com

Bạn có thể mua tại các đại lý của công ty hoặc nếu mua số lượng ít thì có thể gọi điện lại công ty
Gía chế phẩm Active Cleaner :
+ Lỏng : 210.000 đ/Lít ( pha loãng 300 lần )
+ Bột : 205.000 đ/Kg

Liên lạc : Dũng . đt : 0903999698 để mua hàng

chế phẩm vi Sinh ACTIVER CLEANER

Hổm rày bạn có xử dụng chưa ? nếu có gì cần trao đổi xin bạn cứ gởi mail : tanphuongle1@yahoo.com
Cảm ơn

Chào cả nhà!
Tình hình là mình đang cần gấp tài liệu về quy trình nuôi cấy in vitro đối với nấm rễ nội cộng sinh Abuscula Mycorrhita, đặc biệt là môi trường nuôi cấy ( so sánh 2 loại môi trường MS và MRS ->Tìm môi trường thích hợp nhất cho việc nuôi cấy nó).
Có bạn nào có tài liệu về khoản này cho mình xin nhé.
Mail của mình: vanhue.hua49@gmail.com
Thanks!

Facebook

Thống kê diễn đàn

Threads
12,995
45,065
Latest member
Go88aa
Back