Cần các câu hỏi về ''Sinh sản của VSV''

Em đang học về sinh sản của vsv cần các câu hỏi về ''SINH SẢN CỦA VSV''

cả câu hỏi trắc nghiệm và tự luận

NHỚ CHO EM ĐÁP ÁN NỮA NHÉ

XIN CÁM ƠN !!

không cống hiến không mong đáp ứng!
Anh làm giáo viên anh biết, để nghĩ được vài câu hỏi trắc nghiệm hay phải suy đi tính lại quá nhiều, do vậy em đề nghị điều này khó thực hiện
hình như anh nhớ không nhầm thì diễn đàn đã có người đề nghị về vấn đề này rồi thì phải - em cố gắng lục tung các topic nhé.
Còn đâu đối với các bác già trong diễn đàn không biết em thiếu cái gì đâu - em nên đặt câu hỏi cho các bác trả lời thì hơn - càng khó càng tốt ...
em cứ thử rồi sẽ biết

Mình nghĩ bạn nên học lấy kiến thức đã, nếu làm trắc nghiệm mà chưa đủ kiến thức, rồi đánh dấu bừa thì chẳng có tác dụng gì. Nhất là khi bạn xin cả câu hỏi, cả đáp án, khi bạn đã nhìn thấy đáp án rồi thì chẳng cần suy nghĩ >> sẽ mau quên thôi. Mình có cảm giác bạn xin những câu hỏi này chỉ để đối phó với thầy cô thì phải, chứ không phải để tích lũy kiến thức cho bản thân (bởi vì trắc nghiệm có thể kiểm tra kiến thức chứ việc thu nhận kiến thức từ đó thì rất hạn chế)

Tôi nghĩ nếu bạn Lộc thật sự ham học hỏi như vậy thì bạn phải tự tìm tài liệu để học mới tốt chứ. nếu bạn làm được vạy thì việc đưa ra các câu hỏi bạn cũng có thể làm được đó. chúc thành công

cho em hỏi về biến nạp ở vi khuẩn:định nghĩa,các kiểu biến nạp.trình bày các bước chế tạo vsv biến đổi gene

Facebook

Thống kê diễn đàn

Threads
12,995
45,065
Latest member
Go88aa
Back