Bài báo khoa học

Nguyen Vu Son1

Junior Member
Anh (chị) nào đã có mấy bài báo dưới đây thì shared cho e với nhé (hic, trang sciencedirect đòi toàn tiền đô hok à, sinh viên như em đào đâu ra ngần ấy mà down..)
Submerged fermentation of higher fungus Ganoderma lucidum for production of valuable bioactive metabolites—ganoderic acid and polysaccharide

Submerged cultivation of Ganoderma lucidum biomass and immunostimulatory effects of fungal polysaccharides

Links between morphology and physiology of Ganoderma lucidum in submerged culture for the production of exopolysaccharide

Xin cảm ơn các anh chị!

ở VN mình muốn có bài báo khoa học xài thì có 2 cách:
1. mua account, 300 ngàn/1 năm, down vô tư, không phải mấy chục đô 1 bài như trên trang đấy nó hiển thị đâu bạn ạ. Sinh viên 6 người góp lại xài chung 1 acc cũng rẻ mà
2. nhờ người quen ở nước ngoài down hộ, lý do là các lab ở nước ngoài nó không keo như ở VN mình, nó mua acc xài chung cho mọi người làm việc trong lab luôn nên down được vô tư.

Anh (chị) nào đã có mấy bài báo dưới đây thì shared cho e với nhé (hic, trang sciencedirect đòi toàn tiền đô hok à, sinh viên như em đào đâu ra ngần ấy mà down..)
Submerged fermentation of higher fungus Ganoderma lucidum for production of valuable bioactive metabolites—ganoderic acid and polysaccharide

Submerged cultivation of Ganoderma lucidum biomass and immunostimulatory effects of fungal polysaccharides

Links between morphology and physiology of Ganoderma lucidum in submerged culture for the production of exopolysaccharide

Xin cảm ơn các anh chị!

3 bài báo bạn cần trong file kèm.

Sao mình đính kèm file mà nó không vào cà?

Bạn để lại địa chỉ email đi mình gởi qua cho.

Facebook

Thống kê diễn đàn

Threads
12,995
45,065
Latest member
Go88aa
Back