Cho hỏi về lý thuyết tương tác gen

ăn chơi lỡ rơt ĐH thì sao hả pác mình cứ lo trc là vừa
Thế thì không cần học ngắn gọn đâu, cứ in bài của Lan Anh ra rồi dán lên phòng học ấy, ngày nào cũng đọc thì nhớ liền mà :botay:
p/s: lần sau gặp anh chị thì cứ gọi anh chị, đừng gọi là bác, tổn thọ

waa...Một mẫu người lí tưởng biết lo xa.
Lờicủagió này.Nếu ở lớp tụ mình gọi nhau là ôg pà thì...... (tổn thọ)^n :mrgreen: (ĐK:n>=2)
Mình lo quá,vì mình sắp già rùi mà chưa có cháu:mrgreen:

waa...Một mẫu người lí tưởng biết lo xa.
Lờicủagió này.Nếu ở lớp tụ mình gọi nhau là ôg pà thì...... (tổn thọ)^n :mrgreen: (ĐK:n>=2)
Mình lo quá,vì mình sắp già rùi mà chưa có cháu:mrgreen:
Không cái đó thì không vấn đề, tại em này kém có mỗi một tuổi mà lên chức bác thì nhanh quá. Mình còn chưa sinh nhật 17 mà lên bác rồi thì già rồi còn gì :twisted: Có biết ngày trước mình tạo cái nick baby Gió giống bạn :dance:Để mãi baby không lo già

Mình bổ sung thêm mội lưu ý để bạn dễ nhận ra quy luật tương tác gen bổ trợ và phân ly độc lập
- Phân ly độc lập: KH F2 khác bổ mẹ là sự sắp xếp lại cái tính trạng của bố mẹ theo cách khác
- Tương tác bổ trợ: Kiểu hình F2 khác bố mẹ là khác hoàn toàn

Không lo ra chừng mà rớt Đh có mà ăn cám ....Môn sinh hok khó nhưng phải nắm chắc các pác ah ....

Không lo ra chừng mà rớt Đh có mà ăn cám ....Môn sinh hok khó nhưng phải nắm chắc các pác ah ....
Có quyển Lý thuyết và bài tập sinh học (2 quyển) của Đỗ Mạnh Hùng - NXB Trẻ bạn nên tìm đọc, mình dùng nó từ khi học lớp 9 và giờ vẫn thấy hợp với cả lớp 12 nữa, nếu chỉ cần nắm kiến thức để thi đại học thì quyển này có ích lắm

Facebook

Thống kê diễn đàn

Threads
12,234
56,105
Latest member
win456group
Back