Bán 1 Kính hiển vi (Mới 100%) - XSP 15B - 2 thị kính - Phóng đại 1600x

j3ivaj3o

Junior Member
[FONT=&quot]
Mình được người quen cho cái KHV,
loại này dành cho Giáo Viên thường được dùng trong phòng thí nghiệm của các trường học. :mrgreen:

[/FONT]
[FONT=&quot]Vì chả biết xài thế nào mà cũng muốn thanh lý kiếm tiền ăn tết nên bán cho bạn nào cần. Các bạn có thể mua để phục vụ việc học, nghiên cứu. Các bậc cha mẹ có thể tặng cho con em để khuyến khích động viên các em .[/FONT][FONT=&quot]

[/FONT]
[FONT=&quot]Hàng mới, còn bao, mút, thùng đầy đủ. Mình chỉ khui ra để kiểm tra xem đủ phụ kiện hay không thôi chứ chưa xài bao giờ (Vì chả biết lắp thế nào cả).

[/FONT]
[FONT=&quot]Giới thiệu sơ sơ em nó đây :

[/FONT]
[FONT=&quot] KÍNH HIỂN VI XSP-15B
[/FONT]
Hãng sản xuất :
- Huawei

Xuất xứ :
- Đài Loan

Loại kính :
- Kính hiển vi sinh học

Đặc tính kỹ thuật :
[FONT=&quot] - Thị kính 10x, 16x (Nhìn bằng cả 2 mắt, chứ ko phải nhắm 1 mắt như những loại thường, vừa nhìn rõ, vừa đỡ mỏi mắt nhé)
[/FONT]
[FONT=&quot] - Vật kính 4x, 10x, 40x, 100x[/FONT]
[FONT=&quot] - Độ phóng đại tổng quát từ 40x đến 1600x (Ko biết là phóng được đến mức nào, nhưng mình sẽ có 1 tấm hình minh họa phía dưới )

- Có đèn halogen
[/FONT]
[FONT=&quot] - Model XSP-15B có cổng gắn camera riêng (Phục vụ rất tốt cho việc nghiên cứu nhé)
[/FONT]

< Hình ảnh thật của em nó mình sẽ cập nhật sau >:)
[FONT=&quot]

[/FONT]
[FONT=&quot]Chỗ người quen mình bán máy này là 6.300.000đ nhưng mình cũng có tham khảo giá trên mạng và một số nơi khác, có chỗ bán cái KHV này với giá 9.300.000đ (Cái này là giá mình xem trên mạng nha!)
. Và vì cái này mình được cho nên cũng ko để giá cao đâu.

[/FONT]
[FONT=&quot]Giá của Kính Hiển Vi này là :
[/FONT]
[FONT=&quot]4.980.000 đ[/FONT]​

[FONT=&quot]Các bạn có thể liên lạc với mình qua số : 092.747.4594 (Gọi hay nhắn tin đều được) hoặc BUZZ nick chat : muabuonthatbuon@yahoo.com[/FONT]

[FONT=&quot]Các bạn có thể đến chỗ mình xem (Chỗ mình ở là Q.10 Tp.HCM - không tiện đưa địa chỉ cụ thể ở đây ^^!) hoặc mình sẽ đem đến nhà các bạn để test.

Mình sẽ hẹn giờ và chỉ nhận giao hàng đi gần gần trung tâm TP.HCM thôi nha, chứ TP.HCM mà giao đi Thủ Đức hay Q.2 ... là mình chịu.
[/FONT]

[FONT=&quot]Khi test các bạn phải có 1 người biết cách sử dụng + tháo ráp máy nhé.

[/FONT]
Ưu tiên người đến trước nha mấy bạn ^^

Trời ơi :oTuyệt thật đó :hoanho: Ước gì mình cũng đc cho như bạn :twisted: Mà tui ở Hà Nội thì giao hàng tận nhà đc hok :mrgreen:

[FONT=&quot]Mình được người quen cho cái KHV, loại này dành cho Giáo Viên thường được dùng trong phòng thí nghiệm của các trường học. :mrgreen:

[/FONT]
[FONT=&quot]Vì chả biết xài thế nào mà cũng muốn thanh lý kiếm tiền ăn tết nên bán cho bạn nào cần. Các bạn có thể mua để phục vụ việc học, nghiên cứu. Các bậc cha mẹ có thể tặng cho con em để khuyến khích động viên các em .[/FONT][FONT=&quot]

[/FONT]
[FONT=&quot]Hàng mới, còn bao, mút, thùng đầy đủ. Mình chỉ khui ra để kiểm tra xem đủ phụ kiện hay không thôi chứ chưa xài bao giờ (Vì chả biết lắp thế nào cả).

[/FONT]
[FONT=&quot]Giới thiệu sơ sơ em nó đây :

[/FONT]
[FONT=&quot] KÍNH HIỂN VI XSP-15B
[/FONT]
Hãng sản xuất :
- Huawei

Xuất xứ :
- Đài Loan

Loại kính :
- Kính hiển vi sinh học

Đặc tính kỹ thuật :
[FONT=&quot] - Thị kính 10x, 16x (Nhìn bằng cả 2 mắt, chứ ko phải nhắm 1 mắt như những loại thường, vừa nhìn rõ, vừa đỡ mỏi mắt nhé)
[/FONT]
[FONT=&quot] - Vật kính 4x, 10x, 40x, 100x[/FONT]
[FONT=&quot] - Độ phóng đại tổng quát từ 40x đến 1600x (Ko biết là phóng được đến mức nào, nhưng mình sẽ có 1 tấm hình minh họa phía dưới )

- Có đèn halogen
[/FONT]
[FONT=&quot] - Model XSP-15B có cổng gắn camera riêng (Phục vụ rất tốt cho việc nghiên cứu nhé)
[/FONT]

< Hình ảnh thật của em nó mình sẽ cập nhật sau >:)
[FONT=&quot]

[/FONT]
[FONT=&quot]Chỗ người quen mình bán máy này là 6.300.000đ nhưng mình cũng có tham khảo giá trên mạng và một số nơi khác, có chỗ bán cái KHV này với giá 9.300.000đ (Cái này là giá mình xem trên mạng nha!)
. Và vì cái này mình được cho nên cũng ko để giá cao đâu.

[/FONT]
[FONT=&quot]Giá của Kính Hiển Vi này là :
[/FONT]
[FONT=&quot]4.600.000 đ[/FONT]​

[FONT=&quot]Các bạn có thể liên lạc với mình qua số : 092.747.4594 (Gọi hay nhắn tin đều được) hoặc BUZZ nick chat : muabuonthatbuon@yahoo.com[/FONT]

[FONT=&quot]Các bạn có thể đến chỗ mình xem (Chỗ mình ở là Q.10 Tp.HCM - không tiện đưa địa chỉ cụ thể ở đây ^^!) hoặc mình sẽ đem đến nhà các bạn để test.

Mình sẽ hẹn giờ và chỉ nhận giao hàng đi gần gần trung tâm TP.HCM thôi nha, chứ TP.HCM mà giao đi Thủ Đức hay Q.2 ... là mình chịu.
[/FONT]

[FONT=&quot]Khi test các bạn phải có 1 người biết cách sử dụng + tháo ráp máy nhé.

[/FONT]
Ưu tiên người đến trước nha mấy bạn ^^

up ảnh thật lên đi bạn ơi

Máy náy chụp được ảnh và ghi hình không bạn ??

Máy loại này chỉ hỗ trợ chỗ gắn camera. Nếu bạn muốn chụp ảnh & ghi hình phục vụ nghiên cứu bạn phải mua thêm camera gắn thêm vào ^^
Trời ơi :oTuyệt thật đó :hoanho: Ước gì mình cũng đc cho như bạn :twisted: Mà tui ở Hà Nội thì giao hàng tận nhà đc hok :mrgreen:

Thanks bạn, nhưng mà ship ra tận HN thì hơi khó, vì nhiều khâu phức tạp lắm...Nói chung là sẽ ko đảm bảo chất lượng phục vụ :) thông cảm nha bạn!

Nhìn cũng ngon đấy nhưng mua bộ camera nữa cũng rất tốn kém,
Mình có cái kính Motic mất key mới chán ... giờ vẫn còn chưa kiếm được, thay camera hãng đòi 300$ (ặc ặc ...) chịu không nổi nên vẫn đắp chiếu đấy

Facebook

Thống kê diễn đàn

Threads
12,995
45,065
Latest member
Go88aa
Back