Thành viên mới muốn tham gia

Các bác bên này hoạt động ác liệt quá. Chả bù cho trường em, down về rồi biếu không cũng chẳng ai buồn lấy (toàn sách hay ấy chứ).

Bác borea có thể đăng ký giúp em (hoặc nhờ ai đó) vào diễn đàn sinh học Việt Nam không. Em đăng ký mà ko được.

Nick: ytrewq2007
Email: catmilk81@yahoo.com

Xin giới thiệu thành viên mới : bạn ytrewq2007 của updatesoft.com là 1 con khủng long download, và là người rất nhiệt tình giúp đỡ người khác download, đồng thời là giảng viên trường dược Hà Nội. Nhưng bạn ấy không register vào đây được.
Bác Dũng đặc cách setup account cho cậu ấy đi. Và đồng thời xem lại cách thành viên mới gia nhập diễn đàn, sao cho đúng ý đồ quản lý, nhưng phải thuận tiện. Nếu không, ta sẽ không có những thành viên mới nhưng tích cực.

Việc đăng ký thành viên mới kô nằm trong quyền quản lý của em. C sẽ có hướng giải quyết.

nick ytrewq2007 ?này hơn bị nổi tiếng, đi đâu cũng gặp:D

Anh Nguyễn Trần Linh đã gửi email đăng ký và account của anh đã được tạo ngay tức thì. Hi vọng diễn đàn ngoài việc có thêm một máy ủi cỡ anh Bảo, anh Dũng thì còn có thêm một người có thể giúp anh em hiểu thêm về những khả năng ứng dụng của Sinh học trong ngành Dược phẩm.

Cám ơn các bạn. Cảm động quá.
Tôi download ko nhiều lắm đâu (tại máy tính và đường truyền quá tệ), chỉ lấy những gì liên quan đến ngành dược thôi.
Hy vọng được học hỏi nhiều từ các bạn.

==============

Bác Dũng có phải là dunght bên ấy ko nhỉ?

Cám ơn các bạn. Cảm động quá.
Tôi download ko nhiều lắm đâu (tại máy tính và đường truyền quá tệ), chỉ lấy những gì liên quan đến ngành dược thôi.
Hy vọng được học hỏi nhiều từ các bạn.

==============

Bác Dũng có phải là dunght bên ấy ko nhỉ?

Mình cũng down quá trời !

mình muốn hỏi kỹ hơn về cơ chế xuất hiện màu cam của phản ứng xantoproteic khi tác dụng với NH4OH

các bạn giải thích giúp mình cơ chế của xuất hiện màu cam khi cho NH4OH vào dung dịch xantoprotein trong khi trước đó dung dịch này có màu vàng do acid nitric tác dụng với các acid amin mạch vòng. cám ơn các bạn nhiều lắm.

Facebook

Thống kê diễn đàn

Threads
12,995
45,065
Latest member
Go88aa
Back