Thông tin học bổng phù hợp với SVVN

Lê Đoàn Thanh Lâm

Senior Member
Mọi người báo cho anh em học CNSH biết tin này nhé:

Ca nha than men

Em tin thay thong tin nay tren 1 dien dan; xin gui den moi nguoi de ai trong linh vuc CNSH, ai co ban be, nguoi than trong hoac quan tam den Cong nghe sinh hoc (CNSH) tham khao hoac phat tan thong tin nay cang nhieu cang xa cang tot;
Hoc bong cua Anh, nhung de tai dien ra o 1 trong 3 nuoc, Kenya, Vietnam hoac Thailan;
Nam dau tien se hoc o Anh va xay dung de tai nghien cuu; Thang 10/2008 bat dau;
http://beasiswa.blogsome.com<WBR>/2008/03/04/university-of<WBR>-oxford-phd-studentships/

Hoc bong nay cho tat ca cac ung vien tren toan the gioi, nhung de tai dien ra o 1 trong 3 nuoc; uu tien ung vien tu Chau A dac biet cac nuoc dang dien ra de tai;

Hang nam, anh em minh di hoc, thay ko biet bao nhieu sinh vien tu Ando, Trung quoc sang hoc o moi trinh do va moi hinh thuc;
Nguoi Vietnam minh di ra nuoc ngoai hoc so voi tong so dan van con qua it...

Vietnam minh la 1 trong 3 nuoc trien khai de tai, em gui thong tin nay, voi mong muon tri tue Viet cua minh se nam bat duoc co hoi ma du an do se dien ra o chinh dat nuoc minh;
(cu nghi cai hoc bong nay dien ra o VN ma co thang nuoc khac no duoc hoc bong nhay vao nghien cuu, con bao anh em cung thich duoc tham gia..., nghi cu thay cay cu the nao y a, hihi)

Succeed
Em Trang

ui trời, ùh em thấy cái điều đấy cũng cay thiệt đó anh Lâm nhỉ. vậy thì dân Việt phải thế nào chứ nhỉ. em thì chịu rùi vì đang học PT mà, bay nhảy hay đi tên lửa cũng không một phát lên được trình độ mà tham gia. ui tiếc quá, đang muốn đi Anh vì có Harry bọt bèo và được làm việc mình khoái nữa, huhu. à anh Lâm khi nào thấy có học bổng nào dành cho học sinh như em thì kêu một tiếng nhá. thanks anh nhìu trước nhá

Facebook

Thống kê diễn đàn

Threads
12,995
45,065
Latest member
Go88aa
Back