Xin một số ebooks!

To Bác Linh, tôi đã thử rồi nhưng cái link đã chết ngắt, ko có hấp hối lấy một hơi.
To Anh Dũng. Vậy nhờ Anh Dũng up giùm em quyển này vậy. Thôi kệ sách đóng dấu thì đóng dấu nhưng nếu ko có thì tốt hơn.
Anh Dũng up bằng yousendit nha : my mail : huynhduythao2005@yahoo.com
Xin chân thành đa tạ Anh Dũng.

Cám ơn Bác Linh nhiều, Bác Linh thật tốt bụng với mọi người nhưng tôi cũng potay luôn. hì hì hì.
Đã mở lại theo link mới của Bác, sau 90 giây chờ đợi, nó ra cái này nè (tôi ko có account nên dùng chế độ free)

You have requested the file Bruce_Alberts_-_Molecular_Biology_of_The_Cell.rar (44055 KB). This file has been downloaded 697 times already.

To provide maximum speed and reliability, RapidShare offers different download-networks for you.

Download Bruce_Alberts_-_Molecular_Biology_of_The_Cell.rar from Cogent-network: dl37cg.rapidshare.de (6325 of 10000 MBit/s in use)
Download Bruce_Alberts_-_Molecular_Biology_of_The_Cell.rar from Level(3)-network: dl37l3.rapidshare.de (6190 of 10000 MBit/s in use)
Download Bruce_Alberts_-_Molecular_Biology_of_The_Cell.rar from Telia-network: dl37tl.rapidshare.de (1005 of 2000 MBit/s in use)

No premium-user. Please enter ?here: ?
Tôi đã chọn 3 kiểu download theo nó giới thiệu (dùng IDM) nhưng cũng potay luôn.
Cám ơn Bác Linh nhiều lắm, Bác giúp thì giúp cho trót đi, up lại bằng yousendit đi Bác, có 44MB àh.
hic hic hic.
giúp giùm đi Bác ơi, khổ quá àh.

Lần này thì bó tứ chi với bác luôn. Bác down free mà đòi dùng IDM thì sao được. Dùng cái download của Windows (Save Target As) ấy. Tôi ko có down mấy quyển đó về nên lấy gì mà up.

Chào mọi người,
? ?Một lần nữa, các Bác có thể chia sẻ cho Tú một số cuốn sách này (nếu có):

1. Informatics In Proteomics. Sudhir Srivastava
Publisher: CRC (June 24, 2005) ISBN: 1574444808

2.The Ten Most Wanted Solutions in Protein Bioinformatics (Chapman & Hall/Crc Mathematical Biology and Medicine). ?Anna Tramontano
Publisher: Chapman & Hall/CRC (May 24, 2005) ISBN: 1584884916
3.Intelligent Bioinformatics : The Application of Artificial Intelligence Techniques to Bioinformatics Problems . Edward Keedwell, Ajit Narayanan
Publisher: John Wiley & Sons (May 31, 2005) ISBN: 0470021756
4. Bioinformatics : Genomics and Post-Genomics . Frédéric Dardel, François Képès, Noah Hardy
Publisher: John Wiley & Sons (July 21, 2006) ? ? ? ? ? ? ISBN: 0470020016
5. Ontologies for Bioinformatics (Computational Molecular Biology) . Kenneth Baclawski, Tianhua Niu
Publisher: The MIT Press (October 1, 2005) ISBN: 0262025914
6. Disease Markers Proteomics In Diagnostics: Proteomics In Diagnostics (Disease Markers) . Sudhir Srivastava (Editor), Timothy D. Veenstra (Editor)
Publisher: Ios Pr Inc (November 30, 2005) ISBN: 1586034340

Cám ơn các bác nhiều.

Lần này thì bó tứ chi với bác luôn. Bác down free mà đòi dùng IDM thì sao được. Dùng cái download của Windows (Save Target As) ấy. Tôi ko có down mấy quyển đó về nên lấy gì mà up.
Cám ơn Bác Linh nha. Nhưng hôm qua tôi về sớm nên ko kịp đọc PM của Bác, hôm nay vào lại thì thằng rapidshare chết ngắt rồi.
Nhờ Bác Linh giúp hoài ngại quá, hì hì hì.
Xin chân thành đa tạ Bác Linh. (chắc nhờ Anh Dũng thôi).

Trần Hoàng Dũng đã viết :
Cứ thử cái link đó đi, chừng nào kô được thì nói tui hen, tui up lên cho nhưng sách sẽ bị ký tên đóng dấu đó.

Anh Dũng ú ù. Anh Dũng ơi em đang cần cuốn sách này mà sao thấy khó khăn quá ah.
Anh Dũng có cuốn này làm ơn up cho em nha.
Sách đóng dấu cũng được (ghi nhận công sức của người load về, xử lý, giống như em tham gia dự án "cướp sách" của Anh vui quá nhưng mệt).
Anh Dũng cố gắng giúp em nha, em đang cần gấp.

Huỳnh Duy Thảo said:
Gửi các bác một công cụ dùng download free tại Rapidshare và Megaupload

http://www.yousendit.com/transfer.php?action=download&ufid=521D0B697E3 D2A8C

Tôi xài thử cái này rồi, nói chung là ổn. Hy vọng các bác sẽ thích

Bác Nghĩa có thể hướng dẫn cụ thể một chút được ko? đâu phải ai cũng hiểu và rành về IT như Bác đâu.
Thanks

Hic tôi cũng chỉ là dân I tờ thôi. Bác load phần mềm về, giải nén sau đó chạy file USDownloader.exe cửa số giao diện của chương trình hiện ra. Bác copy link rapid hoặc megaupload vào rồi click vào cái biểu tượng như dấu cộng. Sau đó bác nhấn cái mũi tên là nó chạy thôi. Bác chờ một lúc để nó làm thủ tục gì gì đó sau đó nó bắt bác điền cái key vào là chờ nó load thôi
Chúc thành công

Huỳnh Duy Thảo said:
Trần Hoàng Dũng đã viết :
Cứ thử cái link đó đi, chừng nào kô được thì nói tui hen, tui up lên cho nhưng sách sẽ bị ký tên đóng dấu đó.

Anh Dũng ú ù. Anh Dũng ơi em đang cần cuốn sách này mà sao thấy khó khăn quá ah.
Anh Dũng có cuốn này làm ơn up cho em nha.
Sách đóng dấu cũng được (ghi nhận công sức của người load về, xử lý, giống như em tham gia dự án "cướp sách" của Anh vui quá nhưng mệt).
Anh Dũng cố gắng giúp em nha, em đang cần gấp.

ok, đang up, chờ chút

xin chân thành đa tạ Anh Dũng.
Sách để đọc lấy thông tin thôi, chứ đâu có làm gì thêm đâu mà phải lo.
Sách có chữ ký và logo cũng hay, để biết mình sài sách của ai và biết mình dùng làm cái gì.
Một lần nữa xin chân thành cám ơn Anh Dũng.
Anh Dũng vui khỏe để giúp bà con SHVN nha.

To Linh: Mỗi lần tui mua cuốn sách ở nhà sách, ngay sau khi trả tiền tui ký tên cái rẹt, đó là quyền của mình mà. Khi có ai đó hỏi mượn thì tui đưa cuốn sách và tui đâu có làm cái chuyện bôi xóa chữ ký của mình để không làm phật ý người mượn rằng sách tui kô sạch. Khi họ photo nếu họ kô muốn thì họ cứ che chữ ký lại, quyền của họ mà, còn họ có ý giữ kỷ niệm là họ lấy sách từ tui thì họ cứ để nguyên. Tui đâu có quản họ mấy chuyện này được.

Chuyện tui cài pass trên ebook tui đã từng làm nhưng mà Hưng có mói "Ma cao một thước, đạo cao một trượng" thì chuyện họ bẻ pass bỏ chữ ký xóa logo là chuyện dễ như trở bàn tay. Tui kô quản chuyện này được. Đã vậy khi  họ bẻ pass họ vừa chửi tui là ích kỷ còn nhơn nhơn tự đắc là ta có sách sạch ?lấy từ cha Dũng là chả cần nhớ đến bản mặt thằng cha Dũng làm gì.

Vậy nhé, chuyện cài pass kô phải tui kô biết, tui làm rồi, nhưng thôi kệ nó, không cần đâu anh Linh ơi, tùy tâm con người, hên xui may rủi anh ơi!!!

Bác nhớ đừng đặt pass chỗ print đó nha. Để mọi người còn in ra đọc chứ em cũng ko đọc sách sinh học đâu (em làm bào chế mà lại).

Facebook

Thống kê diễn đàn

Threads
12,995
45,065
Latest member
Go88aa
Back