Xây dựng chủ đề

Ngô Mạnh Đạt

Senior Member
Tôi nghĩ chủ đề: Phương pháp DHSH ở trường phổ thông. Chỉ để bàn luận về PPDHSH, những cái cần thay đổi, những cái cần phát huy cũng như PP mới hay những vấn đề liên qua đến nội dung PPDHSH. Tôi không bao giờ nghĩ đây lại la nơi các bạn nói xấu GV của mình !?
Những ai đã đang và sẽ là GV dạy Sinh học hãy vào đay thảo luận!
Những ai quan tâm thì góp ý, nhưng với những lời lẽ phải mang tính chất "có văn hóa" chứ không hãy Delete topic này đi !

Ngô Mạnh Đạt said:
Tôi nghĩ chủ đề: Phương pháp DHSH ở trường phổ thông. Chỉ để bàn luận về PPDHSH, những cái cần thay đổi, những cái cần phát huy cũng như PP mới hay những vấn đề liên qua đến nội dung PPDHSH. Tôi không bao giờ nghĩ đây lại la nơi các bạn nói xấu GV của mình !?
Những ai đã đang và sẽ là GV dạy Sinh học hãy vào đay thảo luận!
Những ai quan tâm thì góp ý, nhưng với những lời lẽ phải mang tính chất "có văn hóa" chứ không hãy Delete topic này đi !

Tôi nghĩ bạn đã quan trọng hóa vấn đề rồi.
1. Một topic được mở ra để thảo luận trên diễn đạt chỉ bị delete hoặc block khi mà các thành viên sử dụng với mục đích phá hoại. Do vậy topic trên ko thể bị xóa cho đến thời điểm này
2. Mọi thành viên SHVN đều có thể tham gia thảo luận như nhau, chứ ko giới hạn chỉ có thành viên là GV mới thảo luận
3. Nếu bạn thấy thảo luận đã đi chệch so với tiêu đề hoặc mạch chủ đề chính thì có thể đề nghị đổi tên topic hoặc phân tách thành các chủ đề độc lập.
4. Tôi nghĩ những thảo luận trên topic trên hoàn toàn không có tính công kích cá nhân hay "nói xấu GV" hoặc nói xấu chế độ của mình. Nếu so sánh với các bài viết trên Edu.Net thì các bài viết ở đây ko hề phóng đại thực trạng. Một điều khác là mỗi 1 thảo luận đều có tác giả với họ tên và địa chỉ rõ ràng nên họ hoàn toàn chịu trách nhiệm với những ý kiến của mình.
Tóm lại, tôi nghĩ bạn chỉ cần cởi mở lòng mình 1 chút thì khi đọc lại topic trên thấy những điều mà HS,SV và GV cũng có những lý lẽ của họ.

2. Mọi thành viên SHVN đều có thể tham gia thảo luận như nhau, chứ ko giới hạn chỉ có thành viên là GV mới thảo luận
Ý tôi đâu cóbaor chỉ GV mới tham gia thảo luận.
Tôi cũng không bảo như này:
Tôi nghĩ những thảo luận trên topic trên hoàn toàn không có tính công kích cá nhân hay "nói xấu GV" hoặc nói xấu chế độ của mình.
Ý tôi là dù thế nào cũng không được xúc phạm GV !

Facebook

Thống kê diễn đàn

Threads
12,995
45,065
Latest member
Go88aa
Back