tui muốn lấy tài liệu! Giúp tui với!

ờ, khó thiệt ha, tui cũng thấy khó nữa. Sao kỳ vậy ta, chắc là tại tui không chịu bỏ ra 5 USD/tháng để đăng ký vô cái site này?????

Help me! Help me!!!

ko phải tại tui ko chịu bỏ ra 5$ 1 tháng để đăng ký mà bởi vì tui đã đăng kí rùi nhưng mà ko được. Bạn đã thử chưa? :twisted: :x

tui làm gì có đến 5 USD để đăng ký mà thử. Bạn thử gửi thư khiến nại lên WTO xem sau, tụi này nó làm ăn buôn bán gì kỳ cục thế??? Nếu cần, có khi phải đến LHQ ấy chứ. Bọn này đểu thật.

Tui hòan tòan chia xẻ nỗi bức xức của bạn,xin hãy nhận nơi tôi một sự ... bức xúc tương tư.

sao các bạn cứ đòi lấy các bài báo người ta không cho không mà phải mua mới có.
theo kinh nghiệm của tôi, có một khỏang thời gian tạp chí sẽ cho free download, hay canh chừng khi báo có free là ta chộp ngay
còn tài liệu liên quan tới vấn đề ta cần thì thiếu gì , không có cái nầy thì có cái khác , sao cứ khăng khăng chỉ một bài

kinh nghiệm của bạn cũng quý lắm. :) Nhưng một số bài báo làm tôi "say đắm" nên tôi ko muốn lấy bài khác. Nó mới ra lò, nóng hôi hổi còn nguyên mùi sữa. 8)

Đùa thôi, có một số bài fit đúng yêu cầu khoa học của vấn đề tôi quan tâm. Việc có nó trong tay là cần thiết. Kinh nghiệm của bạn chỉ đúng khi ta mới bắt đầu tìm hiểu vấn đề nào, tìm kiếm review cho nó chẳng hạn. Còn khi đã bắt tay nghiên cứu 1 chuyên ngành hẹp thì mỗi bài báo lại có giá trị riêng của nó. Nó ko phụ thuộc là free, accessable hoặc ko? càng mới càng tốt chứ ko phải đợi 6 - 12 tháng cho nó free mới lấy. Đấy là lý do tại sao box này được thành lập :p

Nói phi_ét vừa thôi ông Biovẹt. Xin được rồi còn điệu. 8)

Tôi cũng có thể lấy được nhiều bài báo nóng hổi từ Elsevier - Springer - John Wiley&Sons - CSIRO - Blackwell . Nhìn chung cũng đủ dùng !

Nếu có thể giúp được các bạn, xin sẵn sàng.

Ai đó đứng ra hướng dẫn cách upload lên server của sinhhocvietnam đi, chứ nếu không chỉ có thể chuyển qua mail hoặc usendit, như thế những người khác không có cơ hội nhiều.

Tôi cũng có thể lấy được nhiều bài báo nóng hổi từ Elsevier - Springer - John Wiley&Sons - CSIRO - Blackwell . Nhìn chung cũng đủ dùng !

Nếu có thể giúp được các bạn, xin sẵn sàng.

Cảm ơn bạn nhiều. Bà con ai có nhu cầu thì post lên ngay đi kìa.

Ai đó đứng ra hướng dẫn cách upload lên server của sinhhocvietnam đi, chứ nếu không chỉ có thể chuyển qua mail hoặc usendit, như thế những người khác không có cơ hội nhiều.

Đây này
http://sinhhocvietnam.com/vn/module...wtopic&t=352&postdays=0&postorder=asc&start=0

Facebook

Thống kê diễn đàn

Threads
12,995
45,065
Latest member
Go88aa
Back