Tìm việc tìm việc khi tốt nghiệp CNSH

nguyenquocdong89

Senior Member
Có anh chị nào biết ở đâu hiện đang tuyển kỹ sư Công nghệ sinh học không? Chỉ cho em địa chỉ với. Em học công nghệ sinh học cuối tháng 6 này ra trường nhưng chưa biết xin việc tại đâu nữa.
Hiện em đang thực tập tại viện DI TRUYỀN NÔNG NGHIỆP VIỆT NAM, em đang làm về chuyển gene kháng sâu vào đậu tương.
Anh chị nào biết công việc gì khá khá chỉ em với nhé. Vì nhà em ở Thái Nguyên nên chắc em chỉ làm việc ở miền bắc thôi.
Mong anh chị giúp đở em. Em lo quá sắp ra trường rồi mà chưa biết làm việc ở đâu. :xinkieu:

Trường Nông lâm Thái Nguyên tuyển giảng viên rầm rộ lắm mà. Có đất dụng võ ngay tại quê hương nhé

Công ty anh em xem thấy hay quá. mà anh làm ở phòng nào đó. giúp em vào Công ty anh được không ạ?
Cuối tháng 6 em ra trường và muốn đi làm luôn . Mà khoảng thời gian đó công ty anh có tuyển người không vậy anh?
thank anh nhiều.:o
Anh Hải là nhân viên bình thường thôi, nhưng có tiếng nói với sếp lắm đấy :mrgreen::mrgreen: Bạn cứ nhờ vả anh ý nhiệt tình vào :mrgreen::mrgreen::mrgreen:

Nge mọi người nói tự nhiên ...em thấy...hấp dẫn :o
@nguyenquocduong89 :anh học nông lâm thấy thế nào ? có được không?

nguyenquocdong89;61044 Nói khéo với xếp tuyển em anh nhé. [/quote said:
Không nói khéo đựoc đâu, cứ anh H 50% va " giám đốc" 50% là anh ấy cười ngay à..:twisted::twisted::twisted:

Muốn xin việc thì phải vao web đọc xen cai công ti đó làm gì, ai điều hành. chứ cứ ngồi nhờ anh Hải nói nhỏ với..."giám đốc", là làm cái ông ...giám đốc ..đấy thất vọng đấy...:tutu:

Bạn ơi, muốn xin được việc thì phải "tốt" chính tả Việt Nam đã :xinkieu: "Xếp" anh Hải mà đọc được thông tin này chắc buồn lắm. Mà sao bạn cứ nhờ người ta mà không tìm hiểu xem công ty ý là công ty nào, làm ăn ra sao, cần người vào vị trí gì....
Mình mà có cơ hội làm sếp sẽ không bao giờ tuyển những người như thế này :botay:

Ở đời sống mà không có lỗi chác bạn là người HOÀN HẢO quá rồi. Dù sao cũng thank bạn đã chỉ ra lỗi của mình. Tại ít thời gian ghé qua diễn đàn nên viết vội quá thông cảm nhé. Biết lỗi biết sửa thì chưa bao giờ là muộn cả. Còn công ty anh H mình xem web rùi. Muốn vào làm mà không xem công ty thế nào thì hóa ra mình Đang ÔM CÂY ĐỢI THỎ ah. Mình nhờ thì cũng tạo điều kiện thuận lợi mà. :buonchuyen:

Bạn hãy vào xem lại web của công ty 1 lần nữa đi. Hãy chú ý " giám đốc" hoặc " sếp" mà mọi người cho trong nháy nha!

Em vừa mới vào bio.net nhìn mục bảng giá thích quá , thích quá :o
Công ty của anh Hải có đại diện văn phòng ở tpHCM? và hình như công ty chủ yếu xét nghiệm phân tử DNA đúng ko các anh?
Em sắp theo chuyên ngành , các anh có thể cho em biết ở Viêt NAm có nhiều công ty tư nhân về CNSH Nông nghiệp không ạ ?
thân

Facebook

Thống kê diễn đàn

Threads
12,995
45,065
Latest member
Go88aa
Back