Tìm tài iệu flash

Bạn này lên google, gõ từ khóa roi khoảng trắng rồi filetype:swf. ví dụ nhé: "digestive system" filetype:swf. Xong rồi google sẽ đưa ra một list các file flash (.swf) về digestive system.
Chúc may mắn

Bạn này có thể click fải vào kết quả sau khi search rồi chọn Save target as, hoặc nếu vẫn không được thì bạn này download chương tình Internet Download Manager từ trang Download.com về nhé. Có cái đó rùi chỉ cần click vào là sẽ tự download về. nếu IDM mà bạn chưa có crack thì mình sẽ gửi crack cho
Chúc vui

Tôi đọc mà thấy buồn cười quá, để lấy được file dùng save ..as or IDM là xong ah :D ?:D ?:D ?potay.

Để lấy được file flash các cậu phải có một phần mềm bắt flash (ex. save flash 2.0) chẳng hạn. Sau đó, khi chạy file flash online, nếu bạn khởi động chương trình có thể vô tư tải về.

link digestive system nè: http://science.nhmccd.edu/biol/ap2int.htm#digest

:oops: ?:oops: ?:oops:

Công nhận là đường link của anh Thảo có nhiều cái hay thật nhưng em không tải dược nó về.
? Để lấy được file flash các cậu phải có một phần mềm bắt flash (ex. save flash 2.0) chẳng hạn.
Em không có phần mềm bắt flash . Anh làm ơn chỉ chỗ lấy. :mrgreen:

Em có nhiều cách để tải flash về mà không cần dùng đến save flash
cách 1: Dùng download manager ( em copy đường link và paste vào add trên IDM)
cách 2:
b1.em xác định tên của file đó.
b2: kích chuột phải vào biểu tượng internet trên destop -->setting ( ở tem.. file)----> view file
Sau đó tìm tên file ____> copy soẹt cái xong (nếu em làm thành thạo thì cũng nhanh thôi)
Còn cách dùng save flash là tiện nhất
Vào google --> saveflash download----> hiện ra, vào trang đó và tải về dùng trong 30 ngày.
Chúc em thành công

Facebook

Thống kê diễn đàn

Threads
12,995
45,065
Latest member
Go88aa
Back