Tìm full sequence of human immunoglobulin kappa chain constant

Tìm full sequence of human immunoglobulin kappa chain const

Chào các anh chị,
Mấy hôm nay em đang tìm "full sequence of human immunoglobulin kappa chain constant region gene" nhưng không có. Em đã lên NCBI tải toàn bộ trình tự về kappa nhưng toàn là partial không à.
Các anh chị có thể chỉ giúp em công cụ tìm kiếm nào khác ngoài NCBI được không! Em đang rất cần trình tự này cho project của mình, mong các anh chị giúp đỡ. Nếu anh chị nào có trình tự này có thể gửi cho em được không! :cry:
Em xin cảm ơn các anh chị nhiều nhiều!!

Tìm full sequence of human immunoglobulin kappa chain

Ban du`ng accession BC029444
:)

Cảm ơn Hòa nhiều. Mình cũng tìm thử mấy tài liệu này trước đây nhưng không phải do chúng chỉ có 1 phần trình tự thôi.

Chào Khôn,

bạn có thể tìm thấy ?Human IgG Kappa sequence under Genebank accession #BC070334:

constant region from complete human kappa
GGCGCCca tctgtcttca tcttcgc atctgatgag cagttgat ctggactgc ?ctctgttgtg tgctgctga atacttcta tcagagag gcagtac agtggaggt
ggatacgc ctcatcgg gtactca ggagagtgtc acagagcagg acagcagga 601 cagcactac agctcagca gcactgac gctgagca gcagactacg agacaca 661 agtctacgc tgcgagtcacatcaggg ctgagctcgcgtcaca agagcttca 721 caggggagag tgttagaggg agagtgc cactgctc ctcagttca gctgac ctcatct ttggctctg actttttc cacaggggac ctactat tgcggtctc 841 cagctcatct ttcactcacctctc ctcttggct ttattatgc tatgttgga ?ggagatga tatagt gatctttgc t

leader and signal peptide from full-length kappa sequence BC070334
GCGGCCGC 1 gagtcagtct cagtcaggac acagcatgga catgagggtccgctcagc tctggggct 61 ctgctactc tggctcgag gtgcagatg t

Đây là thông tin ?tôi dùng để express fully human recombinant antidoby.

Chúc may mắn.

Honhan@nanogenpharma.com

Em thành thật cảm ơn anh Nhân. Anh Nhân ơi, theo NCBI thì trình tự này chỉ là complete cds. Đây có phải là full sequence của kappa constant region ở người không anh? Em cảm ơn anh.

Hi Khôn,

Đây là complete CDS của fully human Kappa constant light chain including signal.
Light chain gồm có Kappa constant region và vairable domain.
E có thể isolate Kappa chain từ human spleen cDNA với primer được thiết kế dự trên Kappa constant region.

Good luck

Hồ Nhân

Facebook

Thống kê diễn đàn

Threads
12,995
45,065
Latest member
Go88aa
Back