Phần mềm DNASTAR SV_ngheo

haile.bio2009

Junior Member
Mình biết DNASTAR là phần mềm thương mại, nên ngậm ngùi mà không được dùng. Thế mà hôm nọ anh SV_nghèo nói có mình mừng lắm, nhờ anh cho một bản mà anh chưa gưởi.
Anh có thể gưởi cho em theo gmail haile.bio2009@gmail.com
Cảm ơn anh nhiều lắm!

Mình biết DNASTAR là phần mềm thương mại, nên ngậm ngùi mà không được dùng. Thế mà hôm nọ anh SV_nghèo nói có mình mừng lắm, nhờ anh cho một bản mà anh chưa gưởi.
Anh có thể gưởi cho em theo gmail haile.bio2009@gmail.com
Cảm ơn anh nhiều lắm!

Mình post bài đó cách đây 4 năm rồi bạn ơi, diễn đàn này hơi vắng nên Ban quản trị họ gỡ cái năm post bài đi cho gọn, chứ để đó thấy bài viết từ năm 2005 cũng kỳ kỳ. Giờ nhìn vào cứ nghĩ mình vừa post hôm qua :))

Phần mềm này mình ko dùng nữa, hồi đó có cả file cài và cả crak nữa, lấy từ một site của Arập Saudi, giờ bỏ rồi mình không còn giữ mấy cái đó nữa.

Em làm về Begomovirus. Em có một 3 chuỗi trình tự cần phân tích, do hai đầu sản phẩm giải trình tự nhiễu quá nên cần dùng SeqMan trong gói phần mềm DNASTAR để biên tập cho chuẩn. Bây giờ E giải quyết rồi ạ.
Nhưng nếu A có 1 soft khác chức năng tương tự DNASTAR thì tốt quá, E vẫn rất cần dùng. Anh cho Em hỏi là Anh đang làm việc ở đâu vậy ạ?
[FONT=&quot][/FONT]

Mình cũng đang dùng DNASTAR. Gói này GS mình mua có bản quyền, hôm trước một thằng ở lab đưa cho mình cài vào máy xách tay. Nó làm ra vẻ quan trọng lắm bảo cái này đắt tiền, chỉ dùng ở đây thôi không được đem về VN (tự ái quá !). Nếu có phần mềm khác thay thế được thì cho mình xin bản nhé để mình bỏ cái DNASTAR (cho mấy thằng trong lab biết tay).

hỏi về DNA star và NT vector software

Mình đang làm luận văn với cDNA library. Mình cần 1 software (DNA star/NTvector) để assemble clones của mình.Tụi ở đây xài nhưng mình xin cài vào máy mình để làm cho tiện mà tụi nó không cho bảo là bản quyền này nọ. Bạn nào có bản full gửi cho mình với!!!
email của mình : atomoon@yahoo.com

Người thầy tốt nhất là người thầy khơi gợi chứ không giáo điều, và truyền cho học trò mình mong muốn tự dạy bản thân.

Facebook

Thống kê diễn đàn

Threads
12,995
45,065
Latest member
Go88aa
Back