Offline SHVN Hà Nội fixed 30/12/2010

Hi
Site không hỗ trợ PPT, nên phải convert sang pdf.
Khổ thế đấy, "món mầm đá" chắc sẽ ngon lắm đây....
Khỏi phải nhìn ảnh, các SHVN girl dễ thương lắm. Đi off đúng chuyên môn vẫn thích hơn mấy vụ off của các website khác.
Gặp đúng 3 đồng hương Hải Dương, tết này chắc off tiếp ở quê nhà nhé "Hải Dương"

Update:
Toàn bộ ảnh trong 3 đt chụp đã bị xóa hoạc format thẻ nhớ, vì nhữn lý do rất ... cá nhân.
Rất vui vì các bạn đi off còn lưu lại các hình ảnh trong bộ nhớ của mình! Rất tiếc vì các bạn không đi off hay đăng ký tham gia mà không thể ... off được!!!!

Hi
Chắc là ảnh đang trong quá trình Photoshop...hihi
Các bạn xem thêm một số nội dung cơ bản được trình bày tại buổi off ở file đính kèm. Sắp tới sẽ có những topic riêng về những vấn đề cần thảo luận sau buổi off đưa ra.
thân chào.

* To chimcanhcut: Chim cánh cụt không biết bay vì nó là chim "cánh cụt" khakha:hoanho:

Vừa xem qua phương hướng phát triển của SHVN trong thời gian tới, thấy hoành tráng quá. Cảm ơn anh Hải và mọi người, nếu phát triển được như vậy thì tốt quá. Trước giờ cũng có 1 số thành viên đề xuất, mọi người bàn tới bàn lui rồi cũng rơi vào "im lặng". Theo tôi thiết nghĩ nên chăng có 1 nhóm "hạt nhân" đủ ổn định để làm việc này rồi phổ biến rộng ra, theo nhưng mục tiêu rõ ràng gồm mục tiêu ngắn hạn (ví dụ trong 1 năm phân loại tài liệu sách, tạp chí,...), dài hạn..( trong 5 năm dịch, xuất bản sách). Từ những vấn đề cần bàn luận như vậy diễn đàn sẽ lại sôi động trở lại...

Update
Có vài cái ảnh chụp vội, vì mải mê Nghe-Nói-và ăn, ace xem trước khi có ảnh đã dược restore từ Mr. Thành nhé.
Rất sorry vì ảnh không được chụp ở Ca 1 ---> hôm nào lên chụp phong cảnh ở đấy bùvào vậy ^_^

Mr. Đinh Duy Thành >>> cánh cụt bảo cười như khỉ.

Khiếu Phương Lan + Minh Hà

Mr. Hưng = Lê Ngọc Hưng

và bạn Nờ-gà

Anh nào đang cười nhăn cười nhở như...khỉ đấy

Mr. Hưng

Anh Hưng này là anh nào ạ? 4rum có nhiều Hưng lắm mà...

Chị nào cũng xinh ^_^
Mọi người post tiếp đi chứ nhỉ :mrgreen:

@Cánh cụt: Em không edit cái từ KHỈ của em thì đừng hòng xem được ảnh ^_^. Cái anh-cười-như-khỉ ấy đang ôm ảnh đấy ...:dance::mrgreen:

Anh ấy bảo sửa chữ Khỉ thì em lại sửa là monkey
Muốn chiêm ngưỡi dung nhan thì phải gọi là anh là anh Thành ''đẹp zai'' chứ!:mrgreen:
anh ''đẹp trai'' post ảnh lên đi anh!

Hi
Khỏi phải nhìn ảnh, các SHVN girl dễ thương lắm. Đi off đúng chuyên môn vẫn thích hơn mấy vụ off của các website khác.
Gặp đúng 3 đồng hương Hải Dương, tết này chắc off tiếp ở quê nhà nhé "Hải Dương"

hehe, có Hải Dương đây, tết về off Hải Dương A Hải nhé. 4 người là đủ mâm rồi đấy. See you !
Chúc ACE SHVN năm mới vui nhé !
Vẫn chưa thấy ảnh nhỉ bà con ơi.

Hi
ZIP lại được mà anh :dance:

Anh nào đang cười nhăn cười nhở như...khỉ đấy

Mr. Hưng

Anh Hưng này là anh nào ạ? 4rum có nhiều Hưng lắm mà...

Chị nào cũng xinh ^_^
Mọi người post tiếp đi chứ nhỉ :mrgreen:

Anh này là anh Hưng bé ;)) Lê Ngọc Hưng.
Còn chị này là chị N gà nick là NChicken em à
:divien::divien::divien:

Update:
Toàn bộ ảnh trong 3 đt chụp đã bị xóa hoạc format thẻ nhớ, vì nhữn lý do rất ... cá nhân.
Rất vui vì các bạn đi off còn lưu lại các hình ảnh trong bộ nhớ của mình! Rất tiếc vì các bạn không đi off hay đăng ký tham gia mà không thể ... off được!!!!

Anh này là anh Hưng bé ;)) Lê Ngọc Hưng.
Là anh đúng ko ạ?

Buồn quá... chẳng thấy mặt mình đâu cả... chẳng lẽ tự up hình mình lên nhi?
Anh post đi, em ủng hộ hai chân hai tay:mrgreen:
Anh ấy bảo sửa chữ Khỉ thì em lại sửa là monkey
Muốn chiêm ngưỡi dung nhan thì phải gọi là anh là anh Thành ''đẹp zai'' chứ!
Anh handsome monkey_Thành ơi, ảnh đâu oài, huhu
Sao từ trưa đến bây h chưa có thêm cái nào???

@Cánh cụt: Em không edit cái từ KHỈ của em thì đừng hòng xem được ảnh ^_^. Cái anh-cười-như-khỉ ấy đang ôm ảnh đấy ...:dance::mrgreen:
Hix, anh handsome monkey_Thành ơi, việc năm cũ chớ để năm mới làm nha, xui lắm... post ảnh đi anh

Anh, Chị, em nào alo cho bạn Duy Thành xem có gì không, hay bạn ý gửi hình lên Bộ Văn hóa thông tin, thể thao du lịch, bộ quốc phòng, bộ ngoại giao, bộ giáo dục,.. duyệt rồi cũng nên. hiiii

Facebook

Thống kê diễn đàn

Threads
12,995
45,065
Latest member
Go88aa
Back