Nhờ lấy sách

mình cũng đang rất cần cuốn này
Fermentation and Biochemical Engineering Handbook - Principles, Process Design, and Equipment (2nd Edition)
Edited by: Vogel, H.C.; Tadaro, C.L. © 1997 William Andrew Publishing/Noyes
ở trên www.knovel.com
Anh (chị) giúp em lấy cuốn này nhé!!!

Trần Minh Tuấn said:
Fermentation and Biochemical Engineering Handbook - Principles, Process Design, and Equipment (2nd Edition)
ở trên www.knovel.com

Nặng đến 32 MB, tui ?dùng sendspace để upload sách và gửi link cho bạn qua PM, check your mail box

Sinh lý thực hay sinh lý động vật hay sinh lý người, hay sinh lý lâm sàng...? Mà trong số những cuốn như vậy bạn lên amazon.com preview mỗi cuốn xem thích cuốn nào. Kinh nghiệm cho thấy nên cho sách người ta cần nhất, kẻo không sách làm bỏ phí trong ổ cứng (giống tôi... 8O )

Trần Minh Tuấn said:
em nhận được rồi .
Cảm ơn anh Dũng nhiều!!

ở trên www.knovel.com

--> Tuấn có thể cho mình xin link sách này với được không?

Em cần lý sinh (biophysic) a ! nhưng quyển nào càng cơ bản càng tốt ! em đang nhập môn nên không biết quyển nào phù hợp với mình các bác giúp em với !!
thanks

Đào Anh Phúc said:
Em cần lý sinh (biophysic) a ! nhưng quyển nào càng cơ bản càng tốt ! em đang nhập môn nên không biết quyển nào phù hợp với mình các bác giúp em với !!
thanks

Tui đã gửi link cho bạn load 2 cuốn BIOPHYSIS.

Các bác ơi ! lấy hộ em quyển sách !

Em đang " gặm " hóa sinh nhưng không có tài liệu, các bác giúp em lấy quyển :
1 ?Biochemistry, 5th Ed. ?
?Lubert Stryer, Jeremy M. Berg, John L. Tymoczko
http://www.amazon.co.uk/exec/obidos...8-2/ref=sr_8_xs_ap_i2_xgl/202-2454428-5750228

2 Darwin's Black Box: Biochemical Challenge to Evolution ~Michael J. Behe
Simon & Schuster Inc
Paperback - August 3, 1998
http://www.amazon.co.uk/exec/obidos...8-6/ref=sr_8_xs_ap_i6_xgl/202-2454428-5750228

3 Principles of Biochemistry ?
?Garrett
?http://www.amazon.co.uk/exec/obidos/ASIN/0030973694/ref=pd_ecc_rvi_f/202-2454428-5750228

Các bác giúp em với nhé em đang rất, rất cần.
Thanks ?:?

(Hòm thư của em : blindcat35@gmail.com )

Xin sách

em có bạn đang cần sách gấp để làm luận văn tốt nghiệp, nhưng em ko có khả năng lấy sách, xin nhờ các anh nếu có thể thì ra tay nghĩa hiệp giúp em với.
Ai co e-book  "The Research Process" Bouma, Gary D.(1996).  do  Oxford University Press xuat ban va " Quantitative and Qualitative Collaborative Action Research for English teachers" cuar Burnes(1999) thi lam on send cho to nhe. To rat can de lam Khoa Luan tot nghiep.  Dac biet can Chapter noi ve "data summarization methods" cua Bouma. Cam on nhieu nhieu lam.

http://www.oup.com.au/content/general.asp?ContentID=1097

Các bác ơi !
?Em đang chuẩn bị làm 1 tiểu luận về tra cứu sử dụng nguồn tài nguyên trên net ứng dụng trong giảng dạy và nâng cao trình độ của giáo viên . Các bác lấy cho em quyển Biosiecen on internet :Student guide
?( Quyển này Bác Dũng giới thiệu trên diễn đàn )
Cám ơn các bác nhiều !

Em đang tìm cuốn này . Các anh (chị) nào có gửi cho em giúp
Nature Farming and Microbial Applications (Paperback)
Paperback: 402 pages
Publisher: Haworth Press (August 2000)
Language: English
ISBN: 156022083X
Thanks

Bác Lương giúp cho?

Chào Bác Lương, được biết là Bác Lương đã vặt lông bọn này rồi. Trong đó, có 2 cuốn sách này tui rất khoái. Bác Lương giúp tôi với, share cho tôi 2 cuốn này nha. Xin chân thành đa tạ Bác Lương, cầu chúc cho Bác Lương có nhiều sức khỏe để vặt lông hết bọn này, để giúp đỡ cho anh em.
Tôi đang cần hai cuốn này :

1.Tissue Engineering and Biodegradable Equivalents: Scientific and Clinical Applications

2. Tissue Engineering and Novel Delivery Systems

Bác Lương gửi cho tôi nha, cho link để tôi download hoặc cho mail nha : huynhduythao2004@yahoo.com

Bye Bác Lương, chúc Bác sức khoẻ

Trời đất, hai cuốn này của Marcel Dekker mà. Đâu có nằm trong bộ Methods in Molecular biology của Humana Press đâu? Chịu thôi không lấy được đâu. Sorry nha! Có cần tissue engineering (any tittle) ?thì tôi mới gửi cho được thôi.

Facebook

Thống kê diễn đàn

Threads
12,995
45,065
Latest member
Go88aa
Back