Nhờ lấy sách

Anh chi nào có thể lấy giúp em quấn sách này với, em thấy nó là mê rồi mà không thể nào lấy được. Mua thì không thể rồi vì giá đắt quá.
Coloured Illustrations of Ganodermataceae of China

http://www.hceis.com/book.asp?id=2836
? Vừa rồi em thực tập trong Vườn Quốc gia Nam Cát Tiên, thấy tài nguyên nấm của mình phong phú quá nhưng lại có rất ít tài liệu tham khảo để có thể phân loài được chúng, thật là chán.

Bác Linh ơi, cảm ơn hints của Bác Linh nhiều nha. Tui đã thử tìm ID/password để vào tamu proxy nhưng không thành công. Tất cả die hết rồi. Tui cũng vào library catalogue của tamu thấy book series này online nhưng không chắc là available đến vol 42 (Genetic Dissection of Complex Traits) không? Nếu được bác Linh có thể giúp tui khi có thời gian?
Cảm ơn Bác Linh nhiều nha!

Xin chào cả nhà,

tôi đang tìm một số cuốn ebooks về Epidemiology và Public Health, bạn nào có những cuốn về lĩnh vực này thì cho tôi xin với nhé. Xin cám ơn.

Hùng

Chào các bác,

Nhờ bác nào lấy hộ quyển:

Genetic Dissection of Complex Traits
In Advances in Genetics Series, Volume 42 (thuộc Sciencedirect)
Link: http://www.sciencedirect.com/science?_ob=PublicationURL&_tockey=#TOC %2318043%232001%23999579999%23471833%23FLA%23&_cdi=18043&_pubType=BS&v iew=c&_auth=y&_acct=C000061585&_version=1&_urlVersion=0&_userid=385741 3&md5=2ddeedc817eb0e78ee8b6f6704269e04

Chân thành cảm ơn!!!

Nó đây

http://download.yousendit.com/5C527E296197CE66

Xin chào cả nhà,

tôi đang tìm một số cuốn ebooks về Epidemiology và Public Health, bạn nào có những cuốn về lĩnh vực này thì cho tôi xin với nhé. Xin cám ơn.

Hùng

Có một số cuốn sau bạn xem có dùng được không nhé:

Cooke, B. M., Jones, D. Gareth. 2006. The epidemiology of plant diseases. Springer

S. Pedley, J. Bartram, G. Rees, A. Dufour, J.A. Cotruvo 2004 Pathogenic Mycobacteria in Water ?A Guide to Public Health Consequences, Monitoring and Management World Health Organization

Bennett, B., Tomossy, G. F. 2006. Globalization and health : challenges for health law and bioethics. Dordrecht: Springer. xv, 218 p. pp.

Spencer, J. F. 2004. Public health microbiology : methods and protocols. In Methods in molecular biology,; v. 268; Variation: Methods in molecular biology (Clifton, N.J.) ;; v. 268., pp. xvii, 548 p. : ill. ; 524 cm.: Humana Press

Chào bác Xuân Hưng,

xin bác vui lòng cho tôi xin hai cuốn sau:

Bennett, B., Tomossy, G. F. 2006. Globalization and health : challenges for health law and bioethics. Dordrecht: Springer. xv, 218 p. pp.

Spencer, J. F. 2004. Public health microbiology : methods and protocols. In Methods in molecular biology,; v. 268; Variation: Methods in molecular biology (Clifton, N.J.) ;; v. 268., pp. xvii, 548 p. : ill. ; 524 cm.: Humana Press

Xin cám ơn nhiều.

Hùng

Tiến sỹ

Xem lý lịch thành viên Tìm tất cả bài gửi của %s Gửi tin nhắn
Chuyên ngành:
Đến từ: Laboratory of Environmental Biology, University of Franche-Comté, France

Đánh giá bài viết Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này
Chào bác Xuân Hưng,

xin bác vui lòng cho tôi xin hai cuốn sau:

Xin cám ơn nhiều.

Hùng

Anh check mail để biết link yousendit.

Facebook

Thống kê diễn đàn

Threads
12,995
45,065
Latest member
Go88aa
Back