Nhờ lấy sách

yoursendi, rapidhsare hay Megaupload báo rằng bạn đang tải file là vì nó nhận diện một lũ máy tinh trong trường bạn như 1 cái duy nhất, nên 1 thằng load là đám còn lại bị "treo mỏ" ==) biện pháp khắc phục: về nhà hoặc ra quán nét mà load.

Anh chị nào có cuốn sách:

Molecular Diagnostic PCR Handbook
Publisher Springer Netherlands
DOI 10.1007/1-4020-3404-0
Copyright 2005
ISBN 978-1-4020-3403-9 (Print) 978-1-4020-3404-6 (Online)
Authors Gerrit Viljoen, Louis Nel and John Crowther
Subject Biomedicine, Biomedicine general and Biomedical and Life Sciences
Text PDF (22,103 kb) ?

Nếu có thể, Xin mở lòng từ bi cho tôi xin với, cuốn sách này liên quan đến công việc hàng ngày của tôi , rất mong được mọi người giúp đỡ

Bạn chờ coi có ai từ bi kô hen, lúc đó bạn có thể có sách sạch; còn tui hết từ bi rồi, sách có chữ lý và logo

Em cám ơn Anh Dũng nha. Tại em đâu đến nỗi nào đâu mà ko biết trị cái thằng rapidshare há :lol: ?nhưng làm đủ mọi cách nhưng nó ko chịu load chứ bộ hì hì hì. Cám ơn Anh Dũng nhiều nha.
À mà Anh Dũng có phần mềm nào đọc được file .pdb ko?
BS Lương cho em cái link dùng để download cuốn Williams Endocrinology 10 ed này (file rar) nhưng khi extract ra thì nó có dạng X.pdb.
Em chưa từng đụng dạng file này bao giờ, Anh có cách nào giúp em đc ko?

Sắp hết môn học rồi mà chưa dịch chữ nào hết àh. Chắc nắm chắc 50% die rồi. hì hì hì

Alo Anh Dũng.....

Tối thứ 7 này tui có thể hẹn uống cafe với a Ph ở quán 32 Mạc Đỉnh Chi, tui sẽ chép ra USP đưa cho bạn, bạn có đi đươc không?

File *.pdb thì dùng Isilo để đọc thì phải.Chắc google->search là tìm được thôi.Ko thấy thì để hôm khác tui up lên cho.

Cám ơn Anh Dũng và mọi người.
Quyển BS. Lương cho đã mở được rồi, thằng Islo giải quyết nó nhanh, gọn, lẹ ?:lol: ?:lol: ?:lol: . Thế là có một cuốn nội tiết cơ bản rồi. Em chỉ cần có thế thôi, một cuốn là đủ, dạng textbook là đạt yêu cầu - dịch cho khỏi nhứt đầu :o ?8O
Anh Dũng ơi. Tối nay, em bận rồi. Chiều học môn Điện sinh học tới 5g30 mới xong, phải chạy đi coi nhà nữa. Đang tìm thuê một cái nhà để ở (nhà xa quá ah, mỗi ngày mất 2 tiếng đi về => quá oải).

Tấm lòng của Anh Dũng em xin hậu tạ, em cám ơn Anh Dũng và mọi người nhiều => xin chân thành cám ơn.
Anh Dũng đi uống nước với Bác Ph vui vẻ nha :lol: ?:lol: ?:lol:

Nguyễn Viết Dũng said:
Anh chị nào có cuốn sách:

Molecular Diagnostic PCR Handbook
Publisher Springer Netherlands
DOI 10.1007/1-4020-3404-0
Copyright 2005
ISBN 978-1-4020-3403-9 (Print) 978-1-4020-3404-6 (Online)
Authors Gerrit Viljoen, Louis Nel and John Crowther
Subject Biomedicine, Biomedicine general and Biomedical and Life Sciences
Text PDF (22,103 kb)  

Nếu có thể, Xin mở lòng từ bi cho tôi xin với, cuốn sách này liên quan đến công việc hàng ngày của tôi , rất mong được mọi người giúp đỡ

Sách đã upload xong

http://rapidshare.de/files/33939207/Molecular_Diagnostic_PCR_Handbook.pdf

Cảnh báo lần nữa: ?sách có chữ lý và logo

Chào các anh chị và các bạn,

Anh chị hoặc bạn nào có quyển sách "Environmental Organic Chemistry" 2nd Edition thì cho tôi xin với. Xin cảm ơn anh chị và các bạn nhiều.

Xin vui lòng gửi theo địa chỉ email: cuongdn2000@yahoo.com hoặc gửi trong topic này.

Best regards,

Tui thấy trên Netlibrary có cuốn này nhưng tất cả các account của tui đều kô thó ?được nó.

Liên quan đến Environmental Chemistry thì có nhiều cuốn, nhưng kô có cuốn C cần.

Trần Thanh Hòa said:
anh chị nào co cuốn sách này có thể cho em xin. thanks  :lol:
Production of Recombinant Proteins
Published Online: 18 May 2005
Editor(s): Prof. Dr. Gerd Gellissen
Print ISBN: 3527310363    Online ISBN: 3527603670
DOI: 10.1002/3527603670
Copyright © 2005 Wiley-VCH Verlag GmbH & Co. KGaA

http://www3.interscience.wiley.com/cgi-bin/bookhome/110471898/

http://rapidshare.de/files/34478479/Production_of_Recombinant_Proteins.pdf

Cảnh báo: sách có logo và chữ ký.

Nguyễn Trần Linh said:
Bạn request gì mà có chút xíu thông tin thế. Có phải cuốn này ko?

http://www3.interscience.wiley.com/cgi-bin/bookhome/110474149

Nếu phải thì tôi sẽ lấy cho.

Vầng, đúng rồi đấy ạ, nhờ bác lấy giúp cho. Xin cảm ơn nhiều!! ?:lol:

@Bác Dũng: Cảm ơn bác, khi nào có dự án mà các bác cần "nhân công" thì cho em tham gia một chân, mấy đợt rồi chậm chân và hơi bận nên không làm cùng được ?:oops:

Facebook

Thống kê diễn đàn

Threads
12,995
45,065
Latest member
Go88aa
Back