Nhờ lấy sách

Okay, consider it done :) (chơi commandos nhiều quá)

À, chút nữa quên. Trong kia hiện nay chắc cũng đang chấm thi. Bác Dũng xem hộ khoảng thời gian nào vào thì kịp nhỉ? Cám ơn trước.

Cám ơn bạn Thảo cung cấp thông tin. Tôi chỉ tìm hiểu được thông tin qua mạng nên bị hạn chế.

xì pam tí, commandos bản mấy thế hả anh? Em mới chơi các bản cho pc: call of duty, behind the enemy line, men of courage , destination berlin. Không biết còn bản nào ko nhỉ?
----------------------------------
"sử dụng màng ối người dùng làm giá thể để nuôi tế bào keratinocytes để hướng đến việc điều trị bỏng cho bệnh nhân bỏng sâu" thật ra đây là một phần của đề tài cấ[ bộ năm 2006 (Bác Lương coi lại phần đề tài cấp bộ năm 2006 nha),

Bộ nào hả anh? Bộ y tế hay bộ khoa học công nghệ ạ?

Nguyễn Ngọc Lương said:
Okay, consider it done :) (chơi commandos nhiều quá)

À, chút nữa quên. Trong kia hiện nay chắc cũng đang chấm thi. Bác Dũng xem hộ khoảng thời gian nào vào thì kịp nhỉ? Cám ơn trước.

Cám ơn bạn Thảo cung cấp thông tin. Tôi chỉ tìm hiểu được thông tin qua mạng nên bị hạn chế.

Sau khi chấm thi xong thì vào được, vậy khoảng sau 25 tháng 7 là ok.

Ai có thể giúp mình 2 cuốn này kô?

1. Molecular Systematics
by David M. Hillis, Craig Moritz, Barbara K. Mable

2. Introduction to Conservation Genetics
by Richard Frankham, Jonathan D. Ballou, David A. Briscoe
Cambridge University Press.

Đinh Văn Khương said:
Ai có thể giúp mình 2 cuốn này kô?

1. Molecular Systematics
by David M. Hillis, Craig Moritz, Barbara K. Mable

.

Chỉ có bản copy kô có bản điện tử.

Khuyến cáo: kô cần đọc nếu kô đi chuyên về Molecular Systematics.

Hì, Nếu anh có bản copy thì cho em xin cũng được, cả cuốn trước (Molecular Evolution; A phylogenetic Approach) nếu anh kô thấy phiền. ?Em sẽ nhờ một chị đang làm Master tại Khoa Sinh - ĐH KHTN - HCM nhận giùm (mọi chi phí em sẽ nhờ chị trả cho). Nếu được thì anh báo em một tiếng.

"Khuyến cáo: kô cần đọc nếu kô đi chuyên về Molecular Systematics. ? "
Hiện tại em đang tham dự khóa học về fish molecular genetics, chưa biết là có theo được hay kô nhưng cũng muốn xem nó tròn méo thế nào, hi`.

--------
Năm nay em thoát khỏi chấm thi tuyển sinh rồi, :lol: ?:lol:

Lớp Cao học thường học thứ 6-7, vậy tui sẽ vào trường KHTN ngày thứ 7 tuần này, nhắn PM số phone của người liên lạc để tui hẹn giờ.

Trần Hoàng Dũng said:
Lớp Cao học thường học thứ 6-7, vậy tui sẽ vào trường KHTN ngày thứ 7 tuần này, nhắn PM số phone của người liên lạc để tui hẹn giờ.

Ok, em sẽ gửi tên và số di động qua hộp tin nhắn trong shvn cho anh. Thank so much!

To : Bác Dũng và mọi người.
Các Bác nhà ta, có ai có thể làm ơn lấy giùm tôi quyển sách này được không?
Tôi đang cần cuốn này mà lại không rành về IT nên đành phải potay.com, nên nhờ các Bác giúp vậy?
Xin chân thành đa tạ mọi người
help me, please.

Đây, cuốn này nè :

Tietz Textbook of Clinical Chemistry and Molecular Diagnostics, Fourth Edition. Carl A. Burtis, Edward R. Ashwood, and David E. Bruns, editors. St. Louis, MO: Elsevier Saunders, 2006, 2448 pp., ?hardcover. ISBN 0-7216-0189-8
Xem thêm thông tin ở đây :
http://www.clinchem.org/cgi/content/full/52/6/1214

cầu trời cho mọi người giúp tôi.

Bạn phải chỉ ra chỗ nào chứa bản PDF để mọi người load chứ, trang bạn giới thiệu chỉ là bài review về cuốn sách thôi.

Bạn phải chỉ ra chỗ nào chứa bản PDF để mọi người load chứ, trang bạn giới thiệu chỉ là bài review về cuốn sách thôi.

To : Anh Dũng và mọi người
Cám ơn Anh Dũng đã quan tâm giúp đỡ tìm giùm em cuốn sách trên, thật ra em ko phải là dân rành về IT đâu, nên anh Dũng và mọi người cố gắng giúp đỡ cho.
Có phải nó nằm đây ko?

http://www.us.elsevierhealth.com/product.jsp?isbn=9780721601892

hay là nằm ở đây ?
http://www.amazon.com/gp/product/0721601898/104-9422338-6344741?v=glance&n=283155

help me, please

Kô cần là dân IT thì cũng thừa hiểu 1 điều mình đọc 1 website nào đó thì mình cũng biết nó chứa cái gì trong đó chứ.

Tui cũng kô phải là dân IT nên chắc kô giúp được bạn rồi.

Nhờ bác nào có acc của Knovel, load hộ em quyển sách: ?Fermentation and Biochemical Engineering Handbook - Principles, Process Design, and Equipment (2nd Edition)
Em đang cần gấp, cảm ơn nhiều.

Các anh chị ơi, em đang rất cần sách về cell, molecular biology, pharmacology, và pharmaceuticals. Các anh chị giúp em với! Ví dụ như:
Gene VIII, The cell, Biopharmaceuticals: Biochemistry and biotechnology, molecular biology (giới thiệu trên SHVN)....
À với lại em cũng cần tìm hiểu về quá trình apoptosis. Xin nhờ các anh chị lấy dùm em các quyển sau ạ. (những quyển có thể lấy được)
http://www.apoptosisinfo.com/apoptosis-books/
Em cám ơn mọi người rất nhiều

Các anh chị ơi, em đang rất cần sách về cell, molecular biology, pharmacology, và pharmaceuticals. Các anh chị giúp em với! Ví dụ như:
Gene VIII, The cell, Biopharmaceuticals: Biochemistry and biotechnology, molecular biology (giới thiệu trên SHVN)....
À với lại em cũng cần tìm hiểu về quá trình apoptosis. Xin nhờ các anh chị lấy dùm em các quyển sau ạ. (những quyển có thể lấy được)
http://www.apoptosisinfo.com/apoptosis-books/
Em cám ơn mọi người rất nhiều

Em xem bài hướng dẫn cách truy cập host của SHVN, sau đó tìm những cuốn mình cần trước nhé.

Facebook

Thống kê diễn đàn

Threads
12,995
45,065
Latest member
Go88aa
Back