Nhờ lấy giúp bài báo khoa học (2)

Status
Not open for further replies.
Bạn Nga ơi anh Dũng nói đúng đấy ban đầu tôi cũng nghĩ như bạn vậy nhưng đúng là khi tìm một bài báo thì chúng ta nên quan tâm đến những thông số của nó đặc biệt như tên tạp chí, tôi không biết nói sao nữa nhưng thực sự kể từ khi quan tâm đến những thông số đó tôi thấy khả năng tìm tài liệu của tôi tốt hơn, biết rõ cái mình cần tìm hơn.

Bài của bạn tui đã load nhưng tui kô đưa cho bạn vì bạn vi phạm cách thức viết các tham số của 1 bài báo khoa học đó là: tên bài báo, tên tạp chí, volume, issue, số trang, chứ kô phải đường link như  vậy.

Khi nào có đủ thông số này tui sẽ gắn fulltext lên.

Anh Dũng thông cảm vì đây là lần đầu em gửi bài để xin bài báo khoa học (Em cũng đã đọc qua hướng dẫn nhưng thấy một số bài chỉ đưa đường link thôi). Các thông số của bài báo em cần tìm :
A kinetic model for growth of Acetobacter aceti in submerged culture , The Chemical Engineering Journal and the Biochemical Engineering Journal , Volume 54, Issue 1 , April 1994, Pages B15-B24
Em cảm ơn anh Dũng nhiều!

Nhờ anh Dũng lấy hộ bài báo, em cũng cảm ơn anh vì vụ sách fermentation...handbook của Knovel

1,Comparative study of the efficiency of some additives in protecting lactic acid bacteria against freeze-drying
Cryobiology, Volume 20, Issue 5, October 1983, Pages 560-566

2,Activity-loss kinetics of freeze-dried lactic acid starter cultures
Enzyme and Microbial Technology, Volume 11, Issue 11, November 1989, Pages 765-769

3,An evaluation of cryoprotective and stimulating additives on frozen and lyophilized lactic cultures
Cryobiology, Volume 22, Issue 6, December 1985, Page 632

Bác giúp em nhanh quá, em đang sửa bài vì lúc nãy em dùng trả lời nhanh, muôn sửa lại để bổ sung 2 bài này, nhờ bác giúp em nốt

2,Activity-loss kinetics of freeze-dried lactic acid starter cultures
Enzyme and Microbial Technology, Volume 11, Issue 11, November 1989, Pages 765-769

3,An evaluation of cryoprotective and stimulating additives on frozen and lyophilized lactic cultures
Cryobiology, Volume 22, Issue 6, December 1985, Page 632

kô phải tui quên mà tui kô lấy bài nếu người đi xin kô cung cấp đủ các thông số của 1 bài báo, và đây là bằng chứng là bài PDF đã nằm trong laptop tui nè, chưa load bài của a Linh xuống nhé.

Status
Not open for further replies.

Facebook

Thống kê diễn đàn

Threads
12,995
45,065
Latest member
Go88aa
Back