Một địa chỉ tra cứu tài liệu!

Trung Tâm Dịch vụ du lịch Sinh thái và Giáo dục môi trường Vườn quốc gia Ba vì kết hợp với Trung tâm Các Vườn Quốc gia đã mở một phòng sách với rất nhiều tư liệu về các Vườn Quốc gia, các Khu bảo tồn thiên nhiên Việt Nam, các tài liệu về giáo dục môi trường.
Mời các bạn đến đọc và rất mong các bạn đóng góp thêm tài liệu để phòng đọc phong phú hơn.

Hi bạn,
Tôi đã vào trang web của vườn quốc gia Ba vì mà sao không có thông tin gì nhiều vậy bạn.
Theo tôi biết thì có rất nhiều đoàn khoa học trong và ngoài nước đến khảo sát và nghiên cứu ở Vườn Quốc gia Ba Vì. Nếu bạn là quản trị mạng hay là thành viên của mạng đó thì cần nên hỏi và xin các kết quả nghiên cứu trước đó để bổ sung cho mình như Viện Sinh thái và TNSV hay WWF hay Birdlife. tôi nghĩ họ sẽ cung cấp
Mong rằng trang web hoạt động tốt và có những thông tin bổ ích
Best regards

Mình đưa là đưa địa chỉ thực để các bạn có thể đến địa điểm đó mà, có phải là giới thiệu web site đâu.
Các bạn có thể đến địa chỉ 114 Hoàng quốc Việt, hỏi trung tâm Vườn quốc gia hoặc trung tâm Dịch vụ du lịch sinh thái và Giáo dục môi trường để tìm tài liệu.

Facebook

Thống kê diễn đàn

Threads
12,995
45,065
Latest member
Go88aa
Back